Tìm kiếm bài viết theo id

Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi haha_hehe, 22/1/16.

ID Topic : 8322457
Ngày đăng:
22/1/16 lúc 12:46
  1. haha_hehe Thành Viên Cấp 1

Tuổi tham gia:
    13
    Em là người Miền Trung chính gốc, vừa quen một em người miền nam rất xinh. Số là hẹn hò đầu tiên nên mình muốn chọn quán đúng sở trường của mình để có thể "ghi điểm" trước mặt nàng. Có người bạn giới thiệu Nhà Hàng Món Huế, nhìn cũng okie, menu phong phú nhưng không biết đúng vị Xứ Huế không các bác? Bác nào đã ăn rồi cho mình ý kiến nhé Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ?

2. MoZart Thành Viên Cấp 6

Vâng chuẩn đấy Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ?

Vừa ăn vừa nói chuyện từ tốn nhé.

Quy tắc 3 câu chuyện ko nói trong lần hẹn đầu :
    - Ko trường học cũ
    - Ko bạn gái / bạn trai cũ
    - Ko gia đình

3. Shiro Thành Viên Cấp 2

Món Huế đồ ăn từ mức ăn được đến ngon nhé bác, cái này thì tùy khẩu vị , mình đã ăn ở Huế luôn rồi và thấy đồ ăn ở Món Huế làm mùi vị và nêm nếm 8.5/10 với gốc ở Huế

4. diquabongtoi08 Thành Viên Cấp 2

không biết Món Huế đang khuyến mãi gì mà đông gớm, cuối năm em gom tiền trả nợ đứng ngoài nhìn vào thấy người ta ăn ngon lành mà thèm tô bún bò quá Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ?

5. dzoanvan Thành Viên Cấp 2

bún bò ở ngoài bán 30k ăn no căng bụng, vào đây phải kêu tô lớn mới no.Nếu gấu thớt thích ăn ở nhà hàng sạch sẽ, sang trọng thì dẫn vào đó ,nhớ làm luôn cái thẻ thành viên sau này vào ăn nó rẻ hơn.Món Huế thường người ta đãi sinh nhựt hay tất niên mới vào đó vì hóa đơn trên 1tr được khuyến mãi thùng pepsi rồi còn giảm giá thẻ thành viên nữa

6. kajo.nguyen Thành Viên Cấp 2

tùy chi nhánh thôi bác bây giờ dân mình ăn BBQ Hàn,Nhật,Mỹ các kiểu ngán rồi thì qua lại món VN ,đợi mãi vẫn chưa thấy Món Hà Nội xuất hiện Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ? - 1

7. khanhtrinh92 Thành Viên Cấp 1

Món Huế thì dể tìm quá, tìm quán nào trong hóc trong hẻm mà phải ngon phải sạch sẽ thì em nó mới nể khả năng sành ăn của mình chứ Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ?

8. haoanhhuynh Thành Viên Mới

Khuyến mãi " tiệc càng đông càng vui" khi hóa đơn trên 1 triệu sẽ được 12 lon Pepsi . Vào công ty hay rủ bạn bè gì vào ăn tất niên đi bạn người không nhiêu mà vào có chương trình vui lắm có tặng lì xì nữa.

9. Mat_xech Thành Viên Cấp 3

có khu bán toàn đồ HN như bún đậu, bún óc và nậm bò nướng đấy bác tuy nhiên nó nằm bên Tân Phú hơi xa trung tâm tí

10. mr.huyvu Thành Viên Mới

tất niên mà vào nhà hàng Món Huế cũng bộn tiền à không biết ăn nhiều có giảm giá không nhỉ

11. nagisa Thành Viên Mới

làm cái thẻ thành viên rồi tích lũy điểm thì giảm cả chục phần trăm ấy, ăn một người thì không đáng bao nhiêu những đãi cả cty thì là một số tiền tiết kiệm khá lớn, lấy tiền đó đi quẩy tăng 2 tiếp là hợp tình hợp lý Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ?

12. namba Thành Viên Mới

vài món mình đã ăn thử tại đây, nói chung là tùy món có món ngon món dở, được mỗi thức uống là pha vừa đủ không quá ngọt không quá chua
    Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ?
    Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ? - 1
    Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ? - 2

waruki thích bài này.
  13. waruki Thành Viên Mới

lèo tèo vài cọng rau thế này ăn sao ngon nhỉ hay bác đã giải quyết xog rồi mới chụp thế Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ? - 1

14. Shiro Thành Viên Cấp 2

có cơm hến nữa sao, món này ăn sáng ngon đấy, hến tươi ăn rất ngon .Ăn món Huế thì phải thử qua trước 3 món Bánh bèo, Cơm hến và Bùn bò

15. diquabongtoi08 Thành Viên Cấp 2

biết một tiệm ở Q.5 cũng khá ngon nhưng khổ nỗi không nhớ tên quán =)) .Món Huế nhiều chỗ bán lắm, món bánh bèo bánh nậm tiệm được chỗ bán ngon là cả một vấn đề

16. chip_chip888 Thành Viên Cấp 2

Foody thẳng tiến, search quán nào cũng có .Lên đó đọc review cũng nhiều đấy các bro Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ?

17. dzoanvan Thành Viên Cấp 2

cơm hến ở Món Huế ăn được , ngon khoảng 8/10 so với cơm hến ở Đà Nẵng mình từng ăn

18. kajo.nguyen Thành Viên Cấp 2

nhưng phải thử mới biết được nhiều đọc review ăn 2 quán rồi chẳng giống review tí nào

19. batngo Thành Viên Mới

Món huế thì nhiều nơi bán nhưng đa dạng món và làm đúng điệu huế thì kiếm không dể đâu Làm sao để chuẩn bị bữa tối lãng mạn cho gấu ? Mình hay ăn ở chuỗi nhà hàng món huế, đặc biệt là bên đường hai bà trưng ý. Đặc biệt là món bánh dập, Sài Gòn này kiếm được món này khó lắm nhé

20. batngo Thành Viên Mới

Chương trình này là như thế nào vậy bạn ? mình thấy mọi người up nhiều hình lên fanpage lắm mà chưa rõ nó như thế nào ý