Tìm kiếm bài viết theo id

Làm sao để đòi nợ đồng nghiệp mà không mất lòng ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi duongthuong198, 18/5/11.

ID Topic : 3250470
Ngày đăng:
18/5/11 lúc 16:16
  1. banhthiteo Thành Viên Chưa Kích Hoạt

thì hôm nào uống cà fe riệng với anh ta .. nói là sắp tới là đám cưới em gái mình ... nên mình cần đến số tiền mà bữa bạn mượn mình ... mấy bữa nữa bạn có thể sắp xếp trả lại cho mình được ko ^^

2. djkhung Thành Viên Cấp 4

giờ muốn vui vẻ trả hay vừa khóc vừa trả ...

vui vẻ mượn xài dc thì vui vẻ trả nhá ...

coi chừng chị ah

3. duongthuong198 Thành Viên Mới

sáng nay mình đề cập với chị ấy rồi, chị bảo cuối tuần chị gom rồi chị gửi, cầu mong sao chị gom được,...

4. hongduongxz Thành Viên Cấp 2

Đằng nào cũng mất lòng.

Xách mã tấu hỏi thẳng : MẤT LÒNG HAY MẤT MẠNG ĐÂY ?

5. ndm10vn Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ko fai hiền đâu, mà đôi khi cho mượn xong lúc đòi lại hẹn này hẹn nọ, mình cũng vô thế thiệt, lúc kẹt mình thấy tội cho mượn, tới lúc có tiền ko trả, lúc mình mở miệng thì lại lâm vô tình trạng ko có j để trả, mình cũng bị một vụ đang chán đây, bởi vậy nhiệt tình mà bị chơi khâm

6. silentflash91 Thành Viên Cấp 5

bởi zậy có công cho mượn mắc công đòi. 20tr là số tiền lớn đòi ko trả có thể thưa kiện được ròi đó bác

7. duongthuong198 Thành Viên Mới

hihi, mình nhận được 5 triệu rồi, kịp mình mua được một ít vòng và lắc cho đứa em, may quáLàm sao để đòi nợ đồng nghiệp mà không mất lòng ?

8. cutexinh122 Thành Viên Mới

mua trang sức đắt tiền thì phải đòi thôi. cứ nói thẳng đi, mất lòng cũng chịu thôi...

9. cutexinh122 Thành Viên Mới

cuối tuần rồi, sao rồi duongthuong198Làm sao để đòi nợ đồng nghiệp mà không mất lòng ? - 1Làm sao để đòi nợ đồng nghiệp mà không mất lòng ? - 2

10. minhmap Thành Viên Cấp 1

ban nhan tin vao dt cua nguoi do noi
    Xin qui khach vui long tra no so tien ...ma quy khach da muon vao ngay ....vao tk so ....ten ..(ten cua ban)
    Va xin quy khach vui long tra dung hen cam on quy khach
    1 ngay ban goi 3 lan sang chieu toi
    chuc ban thanh cong

11. masekelly Struggle to exist♥

mời đi cà pháo chút rồi đòi :smile:

12. baobanks Thành Viên Cấp 6

ê mài trả tao tiền chứ, ôm hoài cho nó thúi ra hay chi

13. blackminh86 Thành Viên Cấp 4

Vậy người ta làm mất lòng mình!

14. vk2loveDKNY Thành Viên Cấp 1

thẳng thắn đi bạn

15. imported_khanh_nguyen Thành Viên Cấp 5

nói thang thắn luôn...bạn àh.. mình muốn nch với ban về so tien bua ban muon..thực ra mình đang cần tiền gấp de giai quyết cong việc..

16. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

nhờ ai đó gọi điện thoại cho bạn khi có mặt người đó, giả vờ như đòi tiền bạn, hay là thông báo cho bạn là người đó (coi như là họ hàng, thậm chí là anh, chị em , ba má gì của bạn) cần tiền vì chuyện x,y,x... chuyện gia đình.... bạn cần phải có nghĩa vụ đóng góp gì đó. nói xong thì bạn quay qua đồng nghiệp đó đòi luôn.

17. zaizaivt86 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nhờ ai đó gọi điện thoại cho bạn khi có mặt người đó, giả vờ như đòi tiền bạn, hay là thông báo cho bạn là người đó (coi như là họ hàng, thậm chí là anh, chị em , ba má gì của bạn) cần tiền vì chuyện x,y,x... chuyện gia đình.... bạn cần phải có nghĩa vụ đóng góp gì đó. nói xong thì bạn quay qua đồng nghiệp đó đòi luôn. <-- hay

18. silkyblue Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bác này đúng giàu.. cho mượn đến 20tr.. nếu nhiều tiền cho mượn thế mà ko có tiền mua sắm là sao trời
    Với những người bạn như thế thì ko bao giờ sợ mất lòng hết