Tìm kiếm bài viết theo id

Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ???

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi maylanhvtp, 7/4/16.

ID Topic : 8391757
Ngày đăng:
7/4/16 lúc 10:58
  1. maylanhvtp Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    10
    Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ???Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ??? - 1Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ??? - 2 với 5s mình không nói nhé, 5s rất hay, không quá phiền khách hàng..!
    Thật sự rất phiền hà, bực mình, dù cố gắng lịch sự mà mình chỉ cầu mấy bạn đó không gọi nữa, thật nhàm chán...

2. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

bác có bao giờ bị nina thiết kế web ngày gọi chục lần không???

maylanhvtp thích bài này.
  3. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

Cách đơn giản nhất là mình trò chuyện với các bạn ấy Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ???, tối nay bạn rảnh không, làm vài chai, hay đi karaoke chơi ^^

4. heodauto Thành Viên Kim Cương

trung bình ngày 5 cuộc . khá phiền trong thời điểm ế hàng chẳng ma nào gọi , tới khi có cuộc gọi thì toàn mấy anh chị mời làm web , sale , .... ngày nào cũng thế ngày nào cũng vậy.

5. maylanhvtp Thành Viên Cấp 4

không sót ai bác ạ, có khi cả cty mấy nhân viên gọi đi gọi lại lạy Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ???

6. maylanhvtp Thành Viên Cấp 4

mình cầu mấy bạn ấy đọc được và bớt phiền Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ???Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ??? - 1

Thị trường dung hòa rồi, thôi vẫn chúc mọi người đắc khách Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ??? - 2

7. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Như vậy sau SIM, Bảo hiểm, nhà đất và thiết kế WEB cạnh tranh ngày càng gay gắt và ế nhệ nên họ quay qua QC búa xua làm phiền nhiều người

Thiết kế web lúc đầu nói ngon, time sau toàn làm ăn tào lao mía lao, do tay nghề kém mà lại ôm đồm nhiều web dẫn tới DV chán như con dán... từ từ mọi người ngán ngẩm đâm ra ngày càng làm ăn khó khăn... từ từ họ chơi mấy trang mạng free của US cho lành

Mỹ là vô đối, là đẳng cấp và thường là trường tồn

Chủ thớt ở VN phải tập sống chung với lũ thôi

Chỉnh sửa cuối: 7/4/16
  8. Lily Doan Thành Viên Kim Cương

Đã đưa sđt lên mạng thì chấp nhận bị làm phiền thôi bác ơi. Hết nhà đất, căn hộ đến thiết kế web, từ khóa google rồi bảo hiểm, vay tài chính... Đến việc em có bầu mà không biết sao cũng biết nữa hết hãng sữa này đến hãng sữa kia gọi quảng cáo tùm lum hehe mà em có chiêu hãng nào gọi em cũng nói đang dùng sữa của nó là lần sau hết gọi @@

9. maylanhvtp Thành Viên Cấp 4

đành chịu vậy Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ???Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ??? - 1Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ??? - 2

10. khiempham8x Thành Viên Cấp 1

Khi mấy bạn TeleSales gọi cho mình. Mình cứ chuyện trò cởi mớ với người ta
    Lúc họ hỏi đến : anh/ chị ở đâu... tụi em có thể mời anh chị đến Công ty xyz để tham khảo, tư vấn này nọ kia, mình cứ thật lòng khai thật với họ là mình ở Đắc Lắc, Yên Bái, Lào Cai...
    Lúc họ hỏi đến nghề nghiệp, chức vụ, mình cứ khai thật với họ mình là nông dân, trồng sau sạch bán lẻ ở chợ.

11. stara1234 Thành Viên Cấp 5

M thì hay bị công ty tư vấn giáo dục gọi, gọi đến lúc m mất đt, thay số mới thôi, mà giờ đi đâu mua gì mà khai sdt hay bị bán lại sdt khách hàng lắm

12. maylanhvtp Thành Viên Cấp 4

bọn mình làm kinh doanh online, làm gì ngta biết cả bạn, ở vn chắc như bác trên nói sống chung với lũ thôi...
    cố lên vậy Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ???

13. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Học đại học còn chết, học có 20 mấy ngày chết là điều không tránh khỏi
    Thiết kế web bình thường thì ko sao, ở Việt Nam! phải ôm hết, time ấy sao học pts? còn sờ cu ra ti nữa? cốt, lệnh lung tung sao học hết... phải viết và hiểu được trên notepad mới gấu

Chỉnh sửa cuối: 7/4/16
  14. Diệt Mối Tận Gốc Hóa Chất Diệt Côn Trùng

Đây, em bị thằng nina j đó của công viên phần mềm quang trung gọi suốt. Ghét dạo này bấm máy lên, nó giới thiệu nina...... cái em để đt xuống bàn (ko tắt máy) cho nó solo một mình, lúc sau nó gọi lại cũng bấm máy rồi để xuống bàn tiếp.

15. vuhoanggiang Thành Viên Vàng

bác còn đỡ...e còn bị bọn bên báo tài chính hay đặc san gì gì đó tối ngày gọi giới thiệu là bên bộ tài chính gửi giấy mời tham gia gì gì đó...gặp giọng bắc nữa...mụ đó cứ gọi hoài cứ sa xả sa xả nói điện thoại như chửi mình...mấy bữa nay e sạc lại thấy im im không biết được mấy bữa Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ???

16. Trương Văn Quân Thành Viên Bạch Kim

Người ta cũng vì công việc của mình thôi, cứ đặt vào hoàn cảnh của họ thì sẽ hiểu thôi.
    Làm kinh doanh dịch vụ mà ko có telesale thì sao mà có khách.

17. maylanhvtp Thành Viên Cấp 4

Bọn t cũng chịu sống chung với lũ rồi bạn Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ???.

18. Trương Văn Quân Thành Viên Bạch Kim

Hi, tại mình cũng làm sale mình biết nè. Mình ko có telesale nhưng bên mình có phận telesale đó bạn, mà data công ty đâu có cấp đâu toàn tự lọc trên mạng thì quanh đi quẩn lại cũng nhiêu đó.. =]] thấy mấy bạn telesale cũng khổ lắm Làm sao để mấy bạn làm dịch vụ seo web bớt gọi cho mình ??? - 1

19. maylanhvtp Thành Viên Cấp 4

mình nhìn biết mà hề, thôi chúc mọi người cuối tuần đắc khách

Trương Văn Quân thích bài này.