Tìm kiếm bài viết theo id

Làn Da Trắng Mịn Ko Tì Vết , Với 100% Thảo Dược Thiên Nhiên + Sữa Ong Chúa

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi heygirlshop, 24/2/13.

ID Topic : 6461175
Ngày đăng:
24/2/13 lúc 15:56
  1. heygirlshop Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    12
    SẢN PHM MÌNH BÁN ĐỀU ĐÃ ĐƯỢC MÌNH VÀ NGƯỜI NHÀ DÙNG THỬ TRONG THỜI GIAN DÀI ( DA MÌNH CỰC KNHẠY CM) MỚI DÁM ĐƯA RA CHO MỌI NGƯỜI DÙNG CỨ YÊN TÂM VỀ CHẤT LƯỢNG

THÀNH PHẦN KEM THẢO DƯỢC:

+ 100% CÁC LOẠI THẢO DƯỢC TỰ NHIÊN như Nha Đam, Rễ cỏ mực, Khuynh Diệp, Tinh Chất Nghệ, Phấn nụ Huế, Vitamin E, C…… Được pha chế theo công thức Gia Truyền – Bảo đảm KO HÓA CHẤT HẠI DA – KO BÀO MÒN DA.

ĐẶC BIỆT: Nguỵên liệu cao cấp Có SỮA ONG CHÚA tự nhiên 100%Bột TRÂN CHÂU.

Làn Da Trắng Mịn Ko Tì Vết , Với 100% Thảo Dược Thiên Nhiên + Sữa Ong Chúa

1 hũ/60gr - 200.000đ(Dùng được 2 tháng)

CÔNG DỤNG:

+ Đặc trị: MỤN – TÀN NHANG – NÁM – ĐỒI MỒI

ĐẶC BIỆT: tinh chất NHA ĐAMTRÂN CHÂU giúp DỮƠNG DA TRẮNG MỊN
    LÀM SÁNG DA NGAY LẦN SỬ DỤNG ĐẦU TIÊN

*** SỮA ONG CHÚA TINH CHẤT NGHỆ giúp Tái tạo tế bào máu, tế bào biểu bì làm TRẺ HÓA DA – PHỤC HỒI DA HƯ TỔN
    CHỐNG LÃO HÓA VÀ LÀM DA CĂNG MỊN.

+ kem MAU THẤM – KHÔNG NHỜN RÍT – KO BỆT DÍNH TRÊN DA
    THOA RỒI NHƯ CHƯA THOA. THƠM NHẸ RẤT DỄ CHỊU
    +KHÔNG GÂY DỊ ỨNG VÀ KO CÓ PHẢN ỨNG PHỤ KHI SỬ DỤNG

+ KHÔNG PHỤ THUỘC vào KEM. Khi da đã đẹp thì bạn ngưng dùng vẫn đẹp. Ko cần dùng hoài đâu
    Sự phối hợp tuyệt hảo giữa các thành phần tinh túy sẽ giúp bạn có 1 làn da

TRẮNG HỒNG – MỊN MÀNG + CĂNG LÁNG VÀ TRẺ TRUNG.

GIAO DỊCH – TƯ VẤN:

ĐT : 093. 339. 6500

ĐC : 408 Trần Hưng Đạo P.2 Q.5
    ( gần ngã tư Nguyễn Biểu và Trần Hưng Đạo, kế bên Q.1, khúc Trần Hưng Đạo 2 chiều )
    YH : heygirlshop

CHIA SẺ VỚI MỌI NGƯỜI 1 SỐ HÌNH ẢNH NGUYÊN LIỆU VÀ CÔNG ĐOẠN SƠ CHẾ KEM NHÉ.
    Làn Da Trắng Mịn Ko Tì Vết , Với 100% Thảo Dược Thiên Nhiên + Sữa Ong Chúa - 1

ĐÂY LÀ CÁC LOẠI THẢO DƯỢC SAU KHI XAY THÀNH BỘT, VÀ CHUẨN BỊ NẤU CAO.
    Làn Da Trắng Mịn Ko Tì Vết , Với 100% Thảo Dược Thiên Nhiên + Sữa Ong Chúa - 2

ƯU ĐÃI CÁC BẠN LẤY 3 HỘP TRỞ LÊN LÀ CÓ GIÁ TỐT RÙI NHA ^^

Làn Da Trắng Mịn Ko Tì Vết , Với 100% Thảo Dược Thiên Nhiên + Sữa Ong Chúa - 3

Các bạn order hàng trước rồi hãy ghé lấy hàng để tránh trường hợp hết hàng nha.

Có thể qua trực tiếp shop mình lấy , hoặc mình sđi giao hàng cho các bạn trong khu vực TP.HCM ( nếu xa thì có tính ship )

CÁCH SỬ DỤNG:

Làn Da Trắng Mịn Ko Tì Vết , Với 100% Thảo Dược Thiên Nhiên + Sữa Ong Chúa - 4

+ Ngày thoa trên 2 lần. Tối và sáng là 2 lần bắt buộc. Còn lại thoa trong ngày, ko giới hạn số lần. CÀNG DÙNG CÀNG TRẮNG TƯƠI RA NHÉ ^^.

+ Dùng ngón tay chấm 1 số lượng ít kem và thoa đều mặt + body. Các bạn nhớ là 1 LP THẬT MỎNG thôi nhé thì kem mới dễ hấp thu. Thoa càng dày da sẽ càng khó hấp thụ hết chất kem và làm da bị hầm bí ko tốt.

+ Cách 2 ngày các bạn Tắm Bột Đậu Đỏ (hoc Muối Cát)
    để tẩy tế bào chết và giúp da hấp thụ tốt nhất.

BẢO QUẢN KEM NƠI THOÁNG MÁT – TỐT NHẤT LÀ NGĂN MÁT TỦ LẠNH. Khi dùng cảm giác rất mát và dễ chịu. :”>

** Đối với DƯỠNG TRẮNG

+DÙNG 2 TUẦN ĐỂ THẤY DA TƯƠI SÁNG
    + DÙNG
    1 THÁNG ĐỂ THẤY DA TRẺ HN RA MỀM MỊN NHƯ DA EM BÉ
    + DÙNG
    2 THÁNG DA SẼ TRẮNG SÁNG .
    + DÙNG
    4 THÁNG TRỞ LÊN BẠN SẼ CÓ LÀN DA TRẮNG HỒNG MỊN MÀNG (hơn 60% màu da ban đầu).

*** Đối với trị MỤN – THÂM – NÁM – TÀN NHANG.

+ DÙNG 2 TUẦN DA SẼ MỀM MỊNTƯƠI SÁNG HƠN
    + DÙNG
    1 THÁNG LỖ CHÂN LÔNG SẼ SE KHÍT.. MỤN KHÔ LẠI VÀ TỰ TIÊU BIẾN
    + DÙNG
    2 THÁNG VẾT THÂM, NÁM, TÀN NGANG MỜ DẦN VÀ TỪ TỪ BIẾN MẤT SAU 3 -4 THÁNG SỬ DỤNG….

LƯU Ý:
    + ĐÂY KHÔNG PHẢI LÀ KEM TRỘN. Các bạn chú ý nha. Vì kem trộn là có nhiều cái thành phần độc hại lắm. Còn kem nhà mình bào chế từ thảo dược thôi nhé các bạn.

+ KEM CÓ TÁC DỤNG SÂU TỪ TRONG RA NGOÀIAN TOÀN 100%. Vì vậy, các bạn ĐỪNG NGHĨ RẰNG sẽ trắng thật nhanh (sau 1, 2 tuần gì đó như mọi ng` hay quảng cáo =.=). Vì nếu trắng nhanh thì kem chỉ toàn là kem tẩy trong đó, hư da có ngày ah.
    :adore:

+ Khi sử dụng phải thực sự QUYẾT TÂM KIÊN NHẪN. Vì kem tốt sẽ có tác dụng từ trong ra ngoài thì mới giữ da đẹp và khỏe đc, ko chỉ xài 1 hộp là đã như ý, tùy vào da mà có khi bạn phải sử dụng nhiều hơn ng` khác tí thì da mới đẹp đc. Nói thật chẳng có loại kem nào giúp bạn trắng hồng lên sau 1, 2 tuần sử dụng cả nên bạn đừng mua vô ích. Có thì chắc nó là kem Tiên ^^…..

+ KEM DÙNG CHO cả NAM và NỮ - MỌI LỨA TUỔI – CẢ BODY VÀ FACE. Ko như các loại kem trộn khác có thành phần tẩy rất nhiều và mạnh. Riêng Kem của mình thì bạn có th dùng cho cả BODY vs FACE nhé. Thoải máiko có chất tẩy da, ko có hóa chất độc hại cho da ^^.

+ PHẢI CHE CHẮN KỸ LƯỠNG khi ra đường, các bạn lưu ý điều này nhé, ĐỪNG NGHE LỜI BẤT CỨ AI nói rằng trong kem có chất chống nắng, đó là chiêu câu hàng thôi, vì thực chất bạn ko dưỡng mà đi nắng là đã đen rồi, đừng nói gì là khi đang dưỡng thì da mới tái tạo sẽ mong manh hơn, dễ bắt nắng hơn. Nên đã quyết dưỡng thì phải quyết giữ gìn luôn các bạn nhé.

+ (BODY) TẮM TẨY T BÀO CHẾT BẰNG BỘT ĐẬU ĐỎ (
    HOẶC MUỐI CÁT) . Để có hiệu quả cao nhất nhé. Vì chỉ có tẩy tế bào chết thì da bạn mới dễ ăn kem hơn

+ UỐNG NHIỀU NỨƠC VÀ ĂN NHIỀU RAU QUẢ. Để bổ sung thêm Vitamin và làm da tưoi trẻ.

Làn Da Trắng Mịn Ko Tì Vết , Với 100% Thảo Dược Thiên Nhiên + Sữa Ong Chúa - 5
    Làn Da Trắng Mịn Ko Tì Vết , Với 100% Thảo Dược Thiên Nhiên + Sữa Ong Chúa - 6
    GIAO DỊCH – TƯ VẤN:

ĐT : 093. 339. 6500 - 093.339.6511

ĐC : 408 Trần Hưng Đạo P.2 Q.5
    ( gần ngã tư Nguyễn Biểu và Trần Hưng Đạo, kế bên Q.1, khúc Trần Hưng Đạo 2 chiều )

YH : heygirlshop