Tìm kiếm bài viết theo id

Du Lịch Lập hội yêu Vũng Tàu và thích đi chơi Vũng Tàu vào cuối tuần

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi www.sieuthibep.com, 30/9/14.

ID Topic : 7534112
Ngày đăng:
30/9/14 lúc 17:35
  1. horeoca Thành Viên Cấp 3

Tết Tây có bác nào đi không nhỉ? xuống anh em gặp nhau tý

2. orderdomy Thành Viên Cấp 5

anh em thích đến vũng tàu vì cái gì nhỉ ?

anh em có thể cho mình xin địa chỉ khách sạn giá ổn ko ?

t7/cn mà em xuống chơi là nhà nghỉ quất 300k/ngày

3. horeoca Thành Viên Cấp 3

Vũng Tàu thì bác có thể đến hệ thống Song Lam nhà em, gồm Song Lam Hotel, Song Lam Resort, hoặc hệ thống Sơn Thịnh, các khách sạn như Kiều Anh, Green, ...

Giá Vũng Tàu có đặc thù ngày thường rất rẻ nhưng cuối tuần và lễ tết lại rất cao các bác à. Vì anh em ta đều đi cuối tuần cả nên họ xây nhiều nhà nghỉ, hotel để không cả tuần chỉ làm được mỗi cuối tuần nên giá cuối tuần cao cũng hợp lý thôi các bác, không cuối tuần anh em ta đi lấy gì mà ở Lập hội yêu Vũng Tàu và thích đi chơi Vũng Tàu vào cuối tuần

orderdomy thích bài này.
  4. orderdomy Thành Viên Cấp 5

SongLamHotel đây em có nghe qua chổ bác, giá bác ổn định cho ae 5giay thì em đến cho bác hoài luôn đấy, chúng ta cần pass khi đến ko nhỉ Lập hội yêu Vũng Tàu và thích đi chơi Vũng Tàu vào cuối tuần - 1)

5. horeoca Thành Viên Cấp 3

Rất nhiều anh em đã ủng hộ rồi, cơ mà nói về hệ thống sống lam thì qua chủ đề Song Lam nc nhé bác, ở đây đang lập hội rủ rê di chơ mất công bị xem là quảng cáo. Có dịp đi Vũng Tàu alo anh em làm vài ly chơi nhé Lập hội yêu Vũng Tàu và thích đi chơi Vũng Tàu vào cuối tuần - 1 Đi đông đông tụ mới vui bác nà.

orderdomy thích bài này.
  6. hyunkels Thành Viên Mới

tết này e cũng định ra vũng tàu
    bác đi thấy có gì hay hay reply hộ e nhé =))

7. horeoca Thành Viên Cấp 3

Hay là những thông tin gì nè?

8. hyunkels Thành Viên Mới

Bất cứ thông tin gì ae cho là bổ ích =]]
    Tiếp thu rồi sàn lọc thành lý thuyết của mình , đợi ngày thực tiễn :d

9. horeoca Thành Viên Cấp 3

Chuẩn, nếu có đánh giá về comment thì nên đánh giá luôn thể để lưu cho ngàn đời sau luôn Lập hội yêu Vũng Tàu và thích đi chơi Vũng Tàu vào cuối tuần

10. www.sieuthibep.com Thành Viên Cấp 3

Tết dương lịch này anh em 5giay lập hội phượt không? Xuống Vung Tau tụ tập cà phê nhé?

11. horeoca Thành Viên Cấp 3

dịp này ở Vũng Tàu sạch sẽ hơn rồi, đẹp hơn rồi anh em ạ, cà phê thì chuẩn nà, chờ mọi người đấy

12. Lê Ngọc Mai Thành Viên Mới

VT chặt chém bậc nhất miền Nam. Ghét cái mặt

13. horeoca Thành Viên Cấp 3

Kaka, chuẩn. Cơ mà còn tùy người đi, ví dụ bác cứ đến ở chỗ hệ thống nhà mình Song Lam HOtel đảm bảo bán theo đúng niêm yết trên này, còn ưu tiên anh em 5giay nữa.

Ăn uống vui chơi bên mình hướng dẫn cho thì chả có chỗ nào là chặt chém cả, nếu ta đi không nghiên cứu trước thì rõ ràng là bị chém đẹp ngay thôi

14. Trùm thuốc chuột Thành Viên Cấp 6

Có điều kiện sẽ mua nhà ở vtau, không khí trong lành, chán sg quá rui

15. horeoca Thành Viên Cấp 3

Chuẩn, Vũng Tàu sống đường thông thoáng, khí hậu ok, không ngập không khói bụi nhiều. Trước mắt chưa song ở VT thì lâu lâu đi chơi đã, tuần vài tuần đi lần, xuống anh em gặp nhau trước đi Lập hội yêu Vũng Tàu và thích đi chơi Vũng Tàu vào cuối tuần

16. Pham xuan hung 223 Thành Viên Cấp 3

Cho các bạn có thời gian và tiền bạc

17. horeoca Thành Viên Cấp 3

Ui, đi Vũng Tàu giờ đâu phải chỉ cho người có tiền đâu. 100k cho xe máy đi về, cộng thêm 300k hotel nữa chứ mấy nhỉ Lập hội yêu Vũng Tàu và thích đi chơi Vũng Tàu vào cuối tuần

18. horeoca Thành Viên Cấp 3

Hết tet tây giờ lại tết ta nà

19. haitinhvuong Thành Viên Cấp 1

Vũng Tàu giờ chặt chém quá!

20. horeoca Thành Viên Cấp 3

Chặt chém thì ở đâu du lịch cũng vậy bác, bác cứ tìm hệ thống khách sạn, quán ăn uy tín đàng hoàng như Song Lam Hotel hay Song Lam Gold Resort thì nói thật là dân chặt chém chỉ có nước ăn cám thôi, sao phải sợ dân chăt chém nhi?