Tìm kiếm bài viết theo id

Lên vài cái điện Thoại Obi fs1(camera 13.0 ram 2gb rom 16gb pin 3000) end 23h59' ngày 06-09-2016

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi hawksnow, 6/9/16.

ID Topic : 8576524
Ngày đăng:
6/9/16 lúc 13:19
  1. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Khi tham gia sàn đấu giá, dùng địa chỉ không rõ ràng. Vậy lỗi tại ai?

2. hawksnow Thành Viên Cấp 6

Cám ơn bác.
    Địa chỉ nhà cũ của em chính xác là c11/17r ấp 3 tân kiên bình chánh(anh em tìm kĩ hơn nữa sẽ thấy )...em ghi tắt luôn là c11 tân kiên bình chánh...

Còn bác kia chắc cg ở hẻm c11 luôn...

Còn giờ em đã chuyển về gần bx q8 ở với vợ rùi ...nên lấy địa chỉ mới này...
    Trong vài topic m vẫn quen tay đánh đc là c11 tân tiến kiên bác nha

3. hawksnow Thành Viên Cấp 6

Hiện m ko có bản 3gb bạn... Chỉ có 2gb thôi nhé

4. Bid Only One Thành Viên Cấp 3

Ban cứ tra hết lịch sử 2 nick đo đi xem phải cũng 1 băng nhóm đôn giá cho nhau ko? Còn địa chỉ thì làm sao biết dc ai là chính chủ? Bgio mình bid lấy địa chỉ của chủ top đi bid cũng đâu có ai cấm cản dc đúng ko? Luật có kẻ hở thì phải điều chỉnh, thế thôi

5. hawksnow Thành Viên Cấp 6

Sorry mod ... Do nào h m có mua bán trên 5s Lúc đầu cg ghi đầy đủ là c11/17........ Nhưng qua Mấy năm buôn bán gặp nhìu ae nhưng ko ai xg bình chánh nhà m cả ... Mà hẹn ở các quận trung tâm thôi và vẫn giao dịch thành công. Nên sau này m chỉ ghi là c11 cho gọn ... Tuy m lâu lâu mới bán nhưng khi bán hàng cho ae 5s chưa từng bán hàng tầm bậy. Nên ae yên tâm

6. Bid Only One Thành Viên Cấp 3

binh tĩnh chờ mod check thêm thông tin.

7. hawksnow Thành Viên Cấp 6

Thanks a... Mà a làm nhiệt tình quá... Coi chừng ae lại nghĩ a kê giá nữa ... Khổ lắm.

Em nào h đi bid cg bid 1 2 phát giá hợp lý nếu win thì lấy ... Ko win thì thôi.

Nói chung khi em đưa ra giá là có lợi cho cả 2

8. Bid Only One Thành Viên Cấp 3

Rồi move qua đây có win cũng ko lấy hàng dc. Xui

9. hawksnow Thành Viên Cấp 6

Haiizzz vậy m cg đành chịu thôi luật vẫn là luật mà... Biết sao dc... Nhưng ae có nhã ý mún mua thì cứ alo mình sẽ có giá hợp lý nhất... Do hàng m lấy bỏ sĩ cửa hàng ... M chỉ chừa vài máy đấu giá cho vui thôi chứ nói thiệt lên đấu giá xác định là huề với lỗ thôi... Mà chủ yếu là m nghiện đấu giá...
    M bid người ta hoài mà ko lên món nào cho ae bid cg buồn... Nhưng lên thì càng chán hơn

10. pedau Banned

đang me ngọt qua đây đắng quá.

11. Bid Only One Thành Viên Cấp 3

Mai pm admin vô xem là công bằng hợp tình hợp lý, smod là theo lý theo luật thôi

12. ZENKA Thành Viên Cấp 3

Hix đang me chưa kịp bid.Nếu đc để mình 1 cái nhé bạn. Inbox nhé.Mình cũng ở Q8

13. xeraxaxa Thành Viên Cấp 2

tính vào me mà bị move qua đây rồi à

14. hawksnow Thành Viên Cấp 6

Thôi m ko thích làm phiền người khác...
    Với lại m cg có ccông ăn việc làm đàng hoàn chứ ko phải phụ thuộc vô mua bán ở đây... Nên m cg ko bận tâm lắm...
    Nếu a mún mua thì cứ alo em... A đừng bận tâm nhìu về giá... Phần lời em đã giao cửa hàng hết rồi. Còn vài máy này em thậm chí chí để vốn cho ae còn dc...

15. hawksnow Thành Viên Cấp 6

M còn 7-8 máy đó thôi . Ae thích thì cứ phone hay sms mình... Ưu tiên anh bid one 5c nếu a lấy.

16. UPS_5s Thành Viên Cấp 5

Ăn nói cho lịch sự nha. Cái gì mà 1 băng nhóm đôn giá. C11 là cái khu hẻm. Tôi hay lấy địa chỉ như vậy cho nhanh gọn. Chứ ghi đầy đủ ra là ntn C11/16F ấp 3, xã Tân kiên. Huyện Bình Chánh, tp HCM

17. hawksnow Thành Viên Cấp 6

Hihi m gần nhà trọ bà tư... Thấy đ/c của bạn đấu giá cg vài lần... Mà cg ko quan tâm Mấy... Ko ngờ gập nhau trong tình huống này... Kaka

18. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

inbox giá dùm luôn, cảm ơn bro.

19. UPS_5s Thành Viên Cấp 5

Xin lỗi chủ thớt nha

20. bluesun3001 Customer Support Thành viên BQT Super Moderator

- Rút kinh nghiệm khi tham gia đấu giá nhe các bạn. Luật đã có, phải tuân theo luật thôi.

- @hawksnow + @UPS_5s trùng thông tin, đôn giá. Off nick 12 tháng + update blacklist.