Tìm kiếm bài viết theo id

LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH)

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi thuonggial2vn, 20/7/11.

ID Topic : 3558223
Ngày đăng:
20/7/11 lúc 07:24
  1. _Yomost_ Thành Viên Vàng

từng chơi nhưng bây giờ ko còn time để cày nữa.l2 cũng hết vui như ngày xưa

2. TyTy89 Thành Viên Bạch Kim

một thời si mê LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH)

3. darklong19 Thành Viên Vàng

Chơi từ C2 rồi,hồi đó cầm đc cây dao demon và set blue wolf nhẹ ruoideptrai kaka

4. thang22_4_1989 Thành Viên Cấp 5

Game này do thằng bạn rủ chơi lần đầu là năm lớp 10, mà bây giờ đang là năm 4 rồi, cũng gần 7 năm rồi ^^

5. AnhKhoabank Thành Viên Cấp 1

LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH)h:ÔI LẠI ANH " RUỒI ĐẸP TRAI" vH BẦY GIỜ .CẠNH TỚI GIÀ KHÔNG DÁM CHƠI LẠI .
    JO GIẢI TRÍ MẤY SV RATE CAO THÔI .CHƠI l2 CŨNG DC MẤY NĂM RỒI .

6. thangcb GẤU GIÀ GIAN ÁC

lineage 1 chính thức được đóng cửa hồi cuối tháng 6 rồi , mấy bản lậu vẫn mở bt à ?

7. manila209 Thành Viên Cấp 2

C1 - C3.. làm gì có C2 .. phải ruoidepchai ko vay chai:nosebleed_002:

8. thuonggial2vn Thành Viên Cấp 1

char ruoideptrai nghe quen quen, char IZZI van con choi nha cac ban, hoi do choi c3 co clan cua Le Hieu nua, ko biet phai cua nhac si Le Hieu ko? clan Kitty

9. huhemm Thành Viên Cấp 4

1 thời trong 49. TH mãi là đam mê

10. NightWind Thành Viên Kim Cương

Ruoideptrai rất nổi tiếng hồi 49 52, con TH cầm deamon+set BW nhẹ, IZZI vẫn còn à, char này thấy từ hồi xưa lơ xưa lắc rồi mà vẫn còn chơi, hồi C1 char này là cung elf thì phải
    Hồi C1 kinh nhất là con TH KevinBo, nghe thằng bạn nói char đó cầm cây deamon+9, đánh phát nào là thấm phát đó, tanker còn sợ nữa là, war trên tử cấm quan dagger mà chém tank như chém bùn vậy, chả biết thật không

11. ComeBackToHell Thành Viên Cấp 2

King - Masta - RuoiDepTrai, thời của 3leader này là đánh nhau vui nhất, à quên tập đoàn BMT nữa chứ LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH), thời 48 52 vui khỏi phải nói, chưa game nào mà 2 phe túc trực 24h/1ngày để tránh bị úp :sexy_girl:
    IZZI nghe quen quen không biết có ai còn nhớ Batista51 không nhỉ LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH) - 1

12. ailun20 Thành Viên Cấp 6

hùi năm 2005 cày đc lv 36 rùi sau đó tới kỳ thi sau đó wên lun

13. thuonggial2vn Thành Viên Cấp 1

minh dang tim mua adena, may bac nao co pm nha. hien choi lai rat vui do anh em

14. katybo5s Thành Viên Cấp 3

Acc thì nhiều, nhưng mình toàn chơi spoi suốt ngày
    Acc spoi : zidanze , chắc acc này bị nhiều người ghét lắm nè ^^
    Theo mình, nói về l2vh thì C1 mới là thời hoàng kim : các trận chiến không bao giờ kết thúc giữa 47 và 52, lâu lâu cả sever lại kéo ra Tử Cấm Quan chỉ vì mấy em cave buff mướn tranh giành khách ~_~
    Rồi thì bảo kê bãi spoi, bảo kê boss đặc biệt là boss Demon (Iska gì đó quên rồi) hehe

15. tuananh81 Thành Viên Vàng

cũng có chơi L2Vh từ lúc sơ khai , từ vụ LM Phonenix tuyên chiến Server LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH), mình chơi char Kingofbow LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH) - 1 Kung HE Nữ LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH) - 2, rồi vụ 47 úp sọt 52 khi đang công Aden LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH) - 3, xác nằm la liệt, chặn ngay cây cầu , rồi Đầm lầy nóng đánh 2 ngày 2 đêm . Hix làm nhớ game quá trời mặc dù đã qua U30 LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH) - 4, giờ công việc con cái nhiều quá nên bỏ game , với lại giờ GM bán nhiều quá nên nhàm . Trùm bán đồ Youneed LineAge Bạn đã chơi chưa? (L2VH) - 5

16. khanhdo123 Thành Viên Cấp 3

ngày xưa từ MU chuyển qua ghiền nên chơi quên ăn quên ngủ giờ buốn tất cả rồi