Tìm kiếm bài viết theo id

Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi littlebirdvn, 2/3/16.

ID Topic : 8347059
  1. littlebirdvn Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    8
    CHƯƠNG TRÌNH SALE ĐỒ COTTON ĐANG DIỄN RA Ạ. CÁC MẸ NHANH CHÂN VÀO LINK ALBUM ĐỒ COTTON CỦA SHOP ĐỂ MUA HÀNG GIẢM GIÁ CỰC RẺ NHÉ!
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé

Chào các mẹ! Shop chúng em chuyên đồ sơ sinh cho bé, mẫu mã đa dạng, an toàn và chất lượng cho bé. Đảm bảo giá cả rẻ nhất để các mẹ an tâm mua sắm. Hãy tham quan mua sắm và ủng hộ Little Bird shop nhe các mẹ ơi!!

Cách thức mua hàng:
    Inbox trực tiếp vào facebook : facebook.com/littlebirdbabyshop , số lượng hàng hóa , địa chỉ, số điện thoại của các mẹ ạ. Đây là cách nhanh nhất vì em online facebook suốt ạ, các mẹ nhận tiện ghé qua cho em xin 1 like luôn nhé :Embarrassment::Embarrassment:

Gọi (viber, zalo) vào số điện thoại 0903297720 để gặp em và đặt hàng nhe các mẹ!

Đến địa chỉ 27/38 Nguyễn Bỉnh Khiêm - P1-Quận Gò Vấp để thoải mái lựa chọn nhe các mẹ( Đây là nhà em, trước khi đến các mẹ vui lòng gọi trước giúp em nhé)

Cách thức giao hàng :Đối với các mẹ ở TPHCM,Phí ship tính theo khu vực các quận giao động từ 10-40k. Free ship cho hóa đơn 700k trở lên cho một số quận nội thành (không free ship ở các quận 2, Thủ Đức, quận 8, quận 9, quận 12 nhe các mẹ)

Đặt biệt em không giao hàng để lựa mẫu nhe các mẹ, em đã chụp ảnh cẩn thận từng chi tiết món hàng, các mẹ đã lựa qua , nếu còn chưa rỏ có thể hỏi em, em sẽ giải đáp hoặc chụp ảnh chi tiết hơn gửi lại cho các mẹ, hàng đã được giao đến nếu không lấy các mẹ vẫn phải trả phí ship giúp em nhe. Mong các mẹ thông cảm giúp em ạ!

Các mẹ ở xa: sau khi đặt hàng, các mẹ chuyển khoản đầy đủ tiền hàng và tiền ship, em sẽ gửi hàng cho các mẹ bằng xe hoặc bưu điện nhe các mẹ.

Thông tin chuyển khoản:
    Tk Vietcombank:

Chủ tài khoản: Nguyễn Đình Cường
    Số TK: 0071002856001

TK Techcombank

Chủ tài khoản: Nguyễn Đình Cường
    Số Tk: 10522942965014

Cám ơn các mẹ đã quan tâm và tin tưởng lựa chọn Little Bird shop ạ!

Show hàng nhé các mẹ:x:x:x. Do hình ảnh sản phẩm rất nhiều nên em không post cùng lúc được. Em post vài sản phẩm ở mỗi mục cho các mẹ tham khảo, em sẽ để lại đường link để các mẹ có thể vào xem tất cả các sản phẩm ở phía dưới. Các mẹ click vào link để xem nhe! Cám ơn các mẹ nhiều ạ!

Album hàng xách tay USA : Link sản phẩm :
    http://on.fb.me/1NyiQZZ (mọi người click vào link để xem toàn bộ sản phẩm nhé).

Hàng Carter's người nhà em xách tay từ Mỹ về, do đợt này đang sale nên mua được giá tốt nên em bán giá tốt! Giá trên tag giao động từ 22-26 USD nhưng em chỉ lấy mọi người giá khoản 18USD thôi ạ! giá tốt nhất rồi các mẹ ơi. Nhanh tay mua sắm nhe các mẹ. Cam kết hàng Mỹ 100%, các mẹ có thể lên web Carters.com để check lại nhé.

---------------------------------------------------------------------------------------------------
    Set 3 món Carter's hổ sọc cam : 380k/set
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 1
    Set 3 món Carter's ô tô cam: 380k/set
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 2

Set 4 món Carter's cá sấu con : 380k/set
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 3
    Bộ ba món quần áo Carter's handsome: 380k/set.
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 4

Bộ ba món quần áo Carter's hoa bướm : 380k/set

Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 5
    Váy xanh bé gái 380k/set
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 6

--------------------------------------------------------------------------------------------------
    Album Phụ kiện (vớ, nón, bao tay chân, v.v..) . Link sản phẩm:
    http://on.fb.me/1QoLJo4 (mọi người click vào link để xem toàn bộ sản phẩm nhé)

Set bao tay và bao chân Carter's 50k/set

Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 7
    Mền (chăn) nhãn hiệu Carter's 135k/cái
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 8Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 9
    Set nón sơ sinh hàng Thái Lan (set 3 nón) 55k/set
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 10

-----------------------------------------------------------------------------------------------------
    Album Bodysuit, Sleepsuit, Quần áo bán theo set các loại: Link sản phẩm: http://on.fb.me/1neMQ1p (mọi người click vào link để xem toàn bộ sản phẩm nhé)

Bodysuit nhãn hiệu Carter's tay ngắn 150k/set (set 5 cái). Có các size 0-3M; 3-6M; 6-9M, 9-12M
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 11
    Bodysuit nhãn hiệu Carter's tay dài 160k/set
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 12
    Set quần thun Carter's ngắn 180k/set (set 5 quần). Có các size 0-3M; 3-6M; 6-9M; 9-12M
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 13
    Set 2 bộ ngắn tay nhãn hiệu Carter's 180k/set (set có 2 bộ 2 kiểu ). Có size 0-3M, 3-6M, 6-9M, 9-12M
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 14
    Set 2 bộ dài tay nhãn hiệu Carter's 190k/set (set có 2 bộ 2 kiểu ). Có size 0-3M, 3-6M, 6-9M, 9-12M
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 15
    Set sleepsuit nhãn hiệu Next liền vớ: 200k/set (set 3 cái)Có các size 0-3M; 3-6M; 6-9M; 9-12M
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 16

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    Album quần áo cotton các loại: Link sản phẩm: http://on.fb.me/1SgZc6a (mọi người click vào link để xem toàn bộ sản phẩm nhé)

Áo sơ sinh Chung Thủy tay ngắn 14k/cái size 1 (tăng 1 size thêm 1k)
    Có size 1,2,3

Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 17
    Áo nút giữa tay ngắn Lullaby : 36k/cái. có 3 màu như hình
    Size 3-6month

Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 18
    Áo cài chéo Lullaby , có 3 màu như hình. Shop hiện có 3 size
    Size 0-1M: 35k/cái
    Size 1-3M: 37k/cái
    Size 3-6M: 39k/cái
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 19

Quần sơ sinh Chung Thủy dài 11k/cái size 1 (tăng 1 size thêm 1k)
    Có size 1,2,3,
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 20
    Quần đùi Lullaby : 26k/cái. Size 3-6M
    Little Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé - 21
    CÒN RẤT NHIỀU SẢN PHẨM, CÁC MẸ VÀO ĐƯỜNG LINK EM GỬI KÈM ĐỂ XEM NHE, CẢM ƠN MỌI NGƯỜI ĐÃ QUAN TÂM VÀ ỦNG HỘ SHOP!

Chỉnh sửa cuối: 16/6/16
  2. My Pham IZZOTA Thành Viên Cấp 1

Mấy đồ baby này nhìn dễ thương ghê ta. Nhìn mà không kìm được lòng. Đẹp quá ta.Chúc bạn buôn may bán đắt nha.

3. hcmGNN Thành Viên Mới

Chuyển nhanh giá rẻLittle Bird Shop - Chuyên đồ sơ sinh cho bé