Tìm kiếm bài viết theo id

[LO LẮNG] Hỏi thăm anh chị em 5giay về nhà ở xã hội của công ty Hoàng Quân

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi investors, 3/11/14.

ID Topic : 7579617
Ngày đăng:
3/11/14 lúc 14:58
  1. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Có biết thím này, da đen đúa, mặt gấu gấu, hồi đi học năm 2004 xài O2i với chạy con Dylan đỏ, BMW 325i. Ấn tượng ku này lúc nó hỏi mình "anh có coi phim Thư Kỳ chưa?" , bảo "chưa" thế là nó móc cái O2i trị giá 18tr ra cho xem clip, vãi chưởng. Cuộc sống vương giả đáng gato, nhà him có hồ bơi với sân tập bóng rổ riêng. Giờ ko biết còn giầu như xưa ko.

2. chickenbl-Q4 Thành Viên Bạch Kim

hix em cũng đang tính chồng căn bên nguyễn văn linh , thnak bác rất nhiều , đúng là tiền ít muốn kiếm 1 cái nhà đóng tiền góp cũng khó , hixhix

3. tucammoi Thành Viên Kim Cương

bọn này chơi với gg mà lúc khách mua search thông tin đâu có ra, bởi vậy bên Châu Âu tẩy chay gg rồi, VN tôn nó là thánh.[LO LẮNG] Hỏi thăm anh chị em 5giay về nhà ở xã hội của công ty Hoàng Quân

4. ngocdt3 Thành Viên Vàng

anh Tuấn hứa năm nay k lời mấy trăm tỷ thì thôi chức chủ tịt HQC. EM nghĩ sẽ ổn cả thôi

5. Angel Pe Pe cosmetic Thành Viên Mới

6. LanLy UY TÍN & CHẤT LƯỢNG

Tay này mượn đầu heo nấu cháo. Ở các forum lớn như otosaigon, otofun đã nói nhiều về HQ. Có lẽ bác chủ ko biết nên bị dính. Haiz, bây giờ đi mua nhà mà trên giấy thì tỉ lệ 50/50, ngay cả các tập đoàn lớn như V nhé. Sorry ở một số diễn đàn thì đã bị nghiêm cấm các topic lên quan đến tập đoàn V này nên các bác tra GG dùm [LO LẮNG] Hỏi thăm anh chị em 5giay về nhà ở xã hội của công ty Hoàng Quân

7. BatistaBombb Thành Viên Cấp 3

search google 1 vòng thì thấy công ty này đang dính ko ít phốt @@

8. 0906861118 Thành Viên Cấp 1

ủa sao bạn mình mới mua 2 căn ,được vay gói 30000 tỉ và nói là rất khó mua phải nhờ quen biết .

9. chickenbl-Q4 Thành Viên Bạch Kim

mua nhà ở liền hay dự án bác , dự án thì dài dài