Tìm kiếm bài viết theo id

Loa và Ampli SanSui 507..607..707..907.giá bình dân..

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi TuanAnh_AuDio, 8/7/10.

ID Topic : 2047170
Ngày đăng:
8/7/10 lúc 22:14
  1. tandattbh Thành Viên Mới

tôi nghe bạn nói có bán ampli các loại tôi rất thích ,tôi rất thích con sansui au 607 .tôi ở thủ dầu một ,nhưng chưa biết đường xuống chổ bạn để có điều kiện sẻ xuống chổ bạn xem sao

2. Deco_20 Thành Viên Cấp 4

muốn con sansui 607 quá, mà xa quá hic

3. hongden Thành Viên Cấp 4

có loa kenwood s-7j không anh mua dùm ông anh cho giá luôn nhé

4. leonatdo_vn Thành Viên Kim Cương

mình có cái loa pioneer cs-a7 ghép với amply nào nghe dc pro ... beo beo tam .2tr xíu thôi
    or pro có cặp loa JBL nào tầm ngang ngang con loa pioneer này đổi giao lưu dc ko
    thanks

5. muaxacmucin Banned

Bưởi Hồ Lô Nguyễn Đăng hân hạnh được Up Top Loa và Ampli SanSui 507..607..707..907.giá bình dân..

6. Hienmap312321 Thành Viên Mới

Anh cho e hỏi tí nhé.e đang xài loa jbl d25.e muốn mua ampli để nghe nhạc vàng thì e nên chọn ampli loại nào để thích hợp với nó.những cái ampli a đang bán có cái nào xài được cho e nó ko?

7. anhluctin Thành Viên Mới

ampli sansui au-607 chạy 4 tụ bự và 2 tanpo cs 185w em này cho ra âm thanh rất hay,bass lực,míc sáng,treble nhuyễn, mạnh mẽ đủ trị những cặp loa 3-4 tấc giá:3t2
    còn hàng không a.giá đó còn fix được nữa không.và a có ship hàng đi lên bảo lộc lâm đồng được không ạ? e đang muốn mua con amply đó.

8. anhluctin Thành Viên Mới

ampli sansui au-607 chạy 4 tụ bự và 2 tanpo cs 185w em này cho ra âm thanh rất hay,bass lực,míc sáng,treble nhuyễn, mạnh mẽ đủ trị những cặp loa 3-4 tấc giá:3t2
    còn hàng không a.giá đó còn fix được nữa không.và a có ship hàng đi lên bảo lộc lâm đồng được không ạ? e đang muốn mua con amply đó.

9. future1234 Thành Viên Mới

a có amply pioneer A 717 ko a? nếu co cho e cai giá nha!

10. Service4bike Banned

cùng nhấn nút up phụ nhau lên top nha mọi người

11. tuanQC Thành Viên Mới

Em đang tim mua ampli sansui 507/607, bác có không? Lên y!m nói chuyện tí.