Tìm kiếm bài viết theo id

Lồng tre già dành cho chào mào- than- đất- yến- lửa- mi........

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi mickey0304, 13/4/11.

ID Topic : 3083205
Ngày đăng:
13/4/11 lúc 18:30
  1. phan_coi Thành Viên Cấp 1

Đợi mãi mà chưa thấy a Duy up hình lồng CM mới để e còn đến xúc đây!!!

2. phan_coi Thành Viên Cấp 1

Sao vẫn chưa up hình lên hả a Duy,chờ dài cả cổ roài!!!!

3. NGOQUOCTRUNG1987 Thành Viên Bạch Kim

Bạn quan tâm thì nên đến xem trực tiếp đi có nhiều lồng chào mào, đất và lửa đẹp. Mình cũng mới mua 1 lồng 64 tre già háp 1100k, nghe đâu cuối tuần này có về lồng nữa đó , hôm chủ nhật mình qua bên đó đang có sẵn mấy lồng ok lắm giá 800k, 1t1, và 1t4,1t6, mình thì ko nhiều lúa nên lấy lồng tầm tầm thôi, gần đây ổng cũng ít up hình do số lượng anh em đặt cũng nhiều.

4. subin-bentre Thành Viên Vàng

vậy có giao qua mình được không nè!

5. mickey0304 Thành Viên Cấp 5

lên nào- đã update hình mới cho ae, cuối tuần lồng về sẽ up tiếp

6. mickey0304 Thành Viên Cấp 5

ok, lấy loại nào thì alo D nha, cuối tuần này sx đi Biên Hoà giao wa cho AT lun

7. Ngo_Vu Thành Viên Cấp 5

tinh hinh cai long cua minh the nao roi Duy
    khoang chung nao xong vay anh Duy
    Vu Ben Tre

8. mickey0304 Thành Viên Cấp 5

Lồng đã xong nhưng D chưa sx xuống lấy dược V ơi. Khi nào lên lấy lồng alo D 1 cái nhé để D lấy lên, Do đợt lồng này về nhiều mà trên này mưa hoài nên ko chở xe máy đc.

9. mickey0304 Thành Viên Cấp 5

thanks, mình cũng mê yến,lúc trước nuôi khá nhiều, sẽ sớm wa bạn ae giao lưu.

10. mickey0304 Thành Viên Cấp 5

thanks lambu nhé, ko biết là có wen ko mà up dùm mình rất nhiều.

11. thienky1208 Thành Viên Cấp 1

can ban' 2 Chao Mao 1 hue' 1 Binh Dinh,2 thAn,2 dau do~!call nhanh de~ co' gja' FIX nha ae!o9388oo986 liem 21t

12. minhduc2606 Thành Viên Cấp 5

Mình đang tính mua 1 cái lồng lửa khoảng 80-84, có 1 anh bạn chia lại cho 1 cái lồng Ngọc Cẩn Biên Hòa 80( trơn) rất đẹp và sắc xảo, lồng mới tinh đã vô nhớt để dành. gồm có móc, bầu bí, cầu chạm đẹp pass đồng tiền, bợ cầu đẹp, giá khoảng 2tr. Bên anh lồng lửa 80 giá tầm đó thì bao gồm những gì? và các nan lồng có đều o? lồng Ngọc Cẩn rất đều, mình đã xem hàng rồi. Nhưng tre thì không già bằng tre bên lồng của anh. Nếu anh có sẵn hàng thì mai kia mình gé wa xem dc thì mình lấy, thank a!

13. mickey0304 Thành Viên Cấp 5

Mình thì ko dám so sánh lồng mình w lồng Ngọc Cẩn, chỉ là hàng lỹ tre già thôi, lồng thì do co các ae hay đặt nhiều nên mình vẫn vể đều đều và luôn có lồng sẵn bạn wan tâm thì ghé nhà ae giao lưu.

14. mickey0304 Thành Viên Cấp 5

Tình hình là tuần này D đi dalat rồi, wa tuần V lên lấy nha, l thì có sẵn hết rồi mà bận wá chưa ở nhà để sx đc V ah
    thanks all ae

15. minhduc2606 Thành Viên Cấp 5

Hồi chiều gọi dt wa xem cái lồng lửa mà bạn bận rùi, thui để dịp khác.

16. mickey0304 Thành Viên Cấp 5

ok khi nao wa thi alo minh truoc
    thanks ae

17. duyhai123 Thành Viên Cấp 5

có làm lồng cu k bạn.mình muốn làm lồng cu bình dân chỉ cần chất lượng tốt bền là đc,hok cần chạm khắc cầu ỳ.side 31.thì giá nhiêu ban ?

18. mickey0304 Thành Viên Cấp 5

long tre gia trạm full trúc 2 mắc >>>>>giá 3t5, trạm 1 mắc >>>>>giá 3t
    long chim cu hàng đặt tra già 1t5 nhe ban
    thanks all ae

19. tuethongdl Thành Viên Mới

Trước tiên mình muốn xin lỗi bạn vì bữa giờ bận quá ko vào đặt hàng đc.
    Bây giờ mình muốn đặt hàng 01 cai tre già chạm full 2 mắc trúc như trong hình, nhưng mình ở đà lạt, mình muốn thấy hàng và nhận hàng rồi trả tiền có đc ko?(nếu bạn có người thân trên đà lạt thì quá tốt). Vì mình có đặt lồng nhìu lần rồi : sau khi mình gửi tiền trước thì đến lúc nhận hàng ko đc vừa lòng vì lồng bị mốc bị méo, nan lồng thì bị gãy nói chung là ko như trong hình,ko đảm bảo chất lượng. Ko biết bạn thấy thế nào?
    Nếu ok thì có lồng cứ alo cho mình nhé 063.3970037 or 01657.866886 (nếu có thêm 1 bộ nẹp trúc và móc trúc bằng đồng thì quá hay!!!

20. mickey0304 Thành Viên Cấp 5

ok bạn,nếu đặt hàng bình thường thì ko cần cọc, hàng chạm ha có nhiều chi tiết khác thì sẽ đặt cọc cho minh. Lồng thì bạn có thể ra 1 A LÊ ĐẠI HÀNH nhận.
    thank all ae