Tìm kiếm bài viết theo id

Lớp Nhiếp Ảnh Nền Tảng & Định Hướng dành cho Người Chơi DSLR

Thảo luận trong 'Việc Làm - Học Hành' bắt đầu bởi hellmen, 13/3/13.

ID Topic : 6504951
  1. hellmen Thành Viên Kim Cương

Cảm ơn bạn nhiều nha! Lớp Nhiếp Ảnh Nền Tảng & Định Hướng dành cho Người Chơi DSLR

2. Bin Lý Thành Viên Mới

Chào a . E đã đọc bài pr của a . và rất thật long muốn đi học , nhưng vì là Sinh Viên nên a có thể Tư Vấn vể mức học phí cũng như chon loại may ảnh phù hợp nhất để khỏi thay máy liên tục dc không . Chân thành cảm ơn . sdt của e : 09777 48 119 . Mong a tư vấn qua dt or faceboook .

3. tinhyeumongmanh Thành Viên Mới

Chào bạn !
    cho mình hỏi là mình có máy Canon rebel T5 và Samsung NX200 thì có học đăng ký học đc ko ?
    mình ko có dự định theo chuyên nghiệp, chỉ muốn học để biết thêm nhiều thứ, nên ko muốn đầu tư nhiều tiền để mua máy pro.
    Lớp Nhiếp Ảnh Nền Tảng & Định Hướng dành cho Người Chơi DSLR

4. hellmen Thành Viên Kim Cương

Chào bạn, vì 2 máy của bạn đều có thể chỉnh các thông số thủ công. Vì thế bạn đều có thể học được hết ạ. Kiến thức nền tảng sẽ giúp bạn có thể sử dụng bất kỳ loại máy ảnh nào khác luôn bạn nha! Lớp Nhiếp Ảnh Nền Tảng & Định Hướng dành cho Người Chơi DSLR - 1

5. E.L Shop-Sinnob Thành Viên Cấp 6

Đánh dấu lúc cần!
    Up mình sẽ trả lễ!

hellmen thích bài này.
  6. phuoclongsaigon Thành Viên Cấp 4

7. HuyTran_Hami Thành Viên Cấp 3

Đánh dấu đã, khi nào có đk sẽ học Lớp Nhiếp Ảnh Nền Tảng & Định Hướng dành cho Người Chơi DSLR

hellmen thích bài này.
  8. FreeoOo Thành Viên Cấp 4

rảnh phụ mình với nha bạn

9. hellmen Thành Viên Kim Cương

Kaka, cảm ơn anh nào trên avatar cũng đẹp trai ko kém Lớp Nhiếp Ảnh Nền Tảng & Định Hướng dành cho Người Chơi DSLR - 1

10. phampham45 Thành Viên Mới

mình thích chụp ngoại cảnh hơn là chụp người

11. hp_islove " Nếu Còn Có Ngày Mai "

Đăng ký một lớp dài hạn

hellmen thích bài này.
  12. hai1111 Thành Viên Cấp 4

Lớp pro có nhiều học viên nhé

hellmen thích bài này.