Tìm kiếm bài viết theo id

Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết...

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi cabongshop, 6/1/13.

ID Topic : 6280695
Ngày đăng:
6/1/13 lúc 15:00
  1. cabongshop Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    11
    CABONGSHOP VÀ SHOPPO LÀ CHUNG 1 CHỦ NHÉ. DO 1 LẦN NÔNG NỖI UP WA' NHÌU NÊN BỊ KHAI TRỪ RỒI. PHẢI TẠO LẠI TÀI KHOẢN NÀY. MONG CÁC BẠN VẪN TIẾP TỤC ỦNG HỘ NHÉ. THANK MỌI NGƯỜI.Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết...
    TRÊN 2 NĂM HÀNH NGHỀ. ĐẢM BẢO AN TOÀN 100%
    DỰA THEO 1 SỐ KHÁCH HÀNG YÊU CẦU , SỢ KEM LỘT LẠNH GÂY NGUY HIỂM CHO SỨC KHỎE NÊN TRANG ĐÃ BẤM BỤNG ĐI HỌC KEM LỘT DA HOÀN TOÀN KO CÓ THÀNH PHẦN KEM LỘT LẠNH. CHỈ CHIẾT XUẤT TỪ THUỐC TẨY TRẮNG DA, TINH DẦU VÀ SỮA NON NÊN KEM CÓ MÙI THƠM RẤT DỊU NHẸ VÀ TUYỆT ĐỐI AN TOÀN CHO DA NHÉ. NHƯNG KEM THOA LÊN SANG NGÀY HÔM SAU MỚI LỘT DA ĐƯỢC NHÉ CÁC NÀNG, MẶC DÙ THÀNH PHẦN DỊU NHẸ NHƯNG KEM VẪN LỘT RA ĐƯỢC MẢNG TO VÀ SA9C1 DIỆN DA THAY ĐỔI MÀU TRẮNG HỒNG NHÉ.
    LỘT ĐƯỢC CHO DA DÀY NGĂM ĐEN HOẶC DA MỎNG ĐÃ QUA TẮM TRẮNG , LỘT TẨY NHIỀU LẦN VẪN OK LUN NHÉ. GIÁ LỘT HẾT TOÀN BODY VẪN LÀ 2 TRIỆU NGHEN MỌI NGƯỜI .

CABONGSHOP
    ĐẢM BẢO HIỆU QUẢ NHẤT_ AN TOÀN NHẤT_ KINH TẾ NHẤT_TIẾT KIỆM TỐI ĐA THỜI GIAN VÀ CHI PHÍ TRONG QUÁ TRÌNH LÀM TRẮNG.Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết... - 1
    HỌ TÊN : PHẠM KIM TRANG . SN : 1992( cho tiện xưng hô nha)
    HOT LINE : 090.678.2805.
    ĐỊA CHỈ: 58/22 ÂU CƠ , PHƯỜNG 9, QUẬN TÂN BÌNH
    .
    Chắc hẳn ai cũng biết tác dụng của việc lột da rồi nhỉ . Các bạn có làn da đen bẩm sinh, da chay lì thoa kem trong thời gian dài nhưng vẫn không cải thiện được . Da bị nhăn , nám, đồi mồi, tàn nhang. Da bị cháy nắng, da ko đều màu. Da trắng nhưng bị vàng chứ ko hồng hào, da do xài mỹ phẩm dỏm bị hư , nổi gân xanh,... Nếu da bạn bị các tình trạng trên thì nên tìm tới biện pháp lột bỏ lớp da xấu xí kia đi. Thay vào dó là làn da trắng mịn hồng hào như da em bé. Bạn muốn da mình được cải thiện trắng mịn trong thời gian nhanh nhất, cũng chỉ có 1 cách duy nhất LỘT DA.
    Thời gian lột trung bình từ 4_5h nhé.

Gía lột như sau :
    Lột toàn body bao gồm : cổ, ngực, bụng, lưng , mông, phần bikini, 2tay,2chân giá 2 triệu nhé. Tặng 1 kem dưỡng da ban đêm 350 gr trị giá 300k
    Lột 2/3 body bao gồm : 2 tay, 2 chân và lưng giá 1triệu 3. Tặng kem dưỡng da ban ngày 200 gr trị giá 200k.
    Nhưng mình khuyên các bạn nên lột hết toàn body để da trắng được đều màu nha vì mình lột màu da được cải thiện rất đáng kể Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết... - 2

CÓ BÁN 1 BỘ KEM LỘT TOÀN THÂN GIÁ CHỈ 1 TRIỆU 3. TIẾT KIỆM HƠN KHI TỰ LỘT TẠI NHÀ NHA CÁC BẠN.
    KEM DO MÌNH TỰ PHA CHẾ. KO CÓ BÁN TRÊN THỊ TRƯỜNG.
    CÓ BỎ SỈ CHO CÁC SPA, THẪM MỸ VIỆN.
    CALL ĐỂ BIẾT GIÁ SỈ TỐT NHẤT NHÉ.
    ĐẢM BẢO KO NÓNG , RÁT HAY PHỎNG DA TRONG QUÁ TRÌNH LỘT.
    DA BUNG HẾT 100% NHÉ.
    DA SAU KHI LỘT ĐỎ HỒNG NHƯ DA EM BÉ.
    ĐẢM BẢO DA TRẮNG LÊN TỪ 30-50% TÙY MÀU DA VÀ THỂ TRẠNG TỪNG NGƯỜI.
    DA CÀNG LỘT CÀNG TRẮNG. THỜI GIAN TRUNG BÌNH LỘT ĐƯỢC LẦN 2 LÀ 3 THÁNG. KO VÌ HAM LỢI MÀ LỘT LẦN 1 VÀ LẦN 2 QUÁ C6ẠN NGÀY CHO KHÁCH GÂY MỎNG DA NHA.
    DA LỘT TRẮNG HỒNG , CĂNG VÀ MỊN MÀNG CHỨ KO PHẢI TRẮNG MÀ LỘ GÂN XANH ĐÂU NHA.

VÀ ĐÂY LÀ KEM KÍCH TRẮNG ( Do chính tay Trang trộn nhé)
    Đây là kem chuyên dụng các bạn nhất định phải dùng sau khi lột da nhé. Vì trong kem có thanh phần nuôi dưỡng da nhanh khỏe mạnh, làm cho da bạn đỡ bị rát sau khi lột. Chống nám khi bạn đi nắng, nuôi da trắng hồng , mềm mại, tươi sáng. Kem có tên là kích trắng nhưng ko có bất kì thành phần lột tẩy nào nhé, thành phần chính là bột ngọc trai, nhau thai cừu, sữa non , vitamin e, c, d, a.Càng xài càng đẹp nha. Ko trộn các loại kem rẻ tiền thanh hiên , muôn thưở gây teo da, mong da, lộ gân xanh nhé.
    GIÁ BÁN : 1 HỘP 500 GR 1 TRIỆU. xài được 3 tháng nhé. tùy bạn thoa dày mỏng nữa.
    NẾU BẠN LỘT TOÀN BODY LÀ 2 TRIỆU + KEM KÍCH 1 TRIỆU = 3 TRIỆU. Được tặng 1 kem dưỡng ban đêm 300k và 1 set tắm trắng trị giá 500k nhé.
    LỘT 1TRIỆU 3 + KEM KÍCH 1 TRIỆU = 2TRIỆU 3 . được tặng 1 kem dưỡng da ban ngày 200k và 1 set tắm trắng trị giá 500k lun nhé.

SAU ĐÂY LÀ SET TẮM TRẮNG CẢI THIỆN DA TỪ 15%-25%. TÙY DA TỪNG NGƯỚI.
    GIÁ BÁN : 500K
    B1: Tẩy tb chết = gel
    B2: Tẩy da chết và làm mịn da = muối sữa bò
    B3: Thoa kem tắm trắng
    B4: Thoa thuốc bắc làm da mịn và hồng hào
    B5: Thoa cám gạo+ bột ngọc trai + sữa tươi
    Kết thúc quá trình tắm trắng.
    SAU ĐÂY LÀ HÌNH MÌNH LỘT DA CHO KHÁCH TẠI NHÀ:
    Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết... - 3
    Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết... - 4[/URL]
    Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết... - 5[/URL]
    Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết... - 6[/URL]
    Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết... - 7Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết... - 8
    CHÂN THÀNH CÁM ƠN CÁC KHÁCH HÀNG ĐÃ ỦNG HỘ THỜI GIAN QUA.
    Lột trắng da toàn thân giá 2 triệu , tặng set tắm trắng khuyến mải mùa tết... - 9