Tìm kiếm bài viết theo id

Lưu trú du lịch tại Đà Lạt

Thảo luận trong 'Du Lịch' bắt đầu bởi Hồ Thị Thi, 23/9/16.

ID Topic : 8597530
  1. Hồ Thị Thi Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    7
    Tiêu chí nào bạn sẽ chọn lưu trú khi đến Đà Lạt???
    Đầu tiên có lẽ là sự hài lòng về các dịch vụ có sẵn, không gian, giá...
    Hy vọng rằng cơ sỡ lưu trú du lịch của chúng tôi sẽ mang đến cho bạn những cảm nhận cùng những cảm giác khác lạ để đến khi ra về bạn sẽ mỉm cười và nhẹ nhàng suy nghỉ...lần sau sẽ lại đến khi tới Đà Lạt mù sương.
    Nằm trên đường Phù Đổng Thiên Vương (gần ngả 5 trường đại học). Chúng tôi bằng những cảm nghỉ được đặt vào chính các bạn để phục vụ các bạn như chính phục vụ bản thân mình để những ngày vui chơi thăm thú Đà Lạt sẽ mang đến những giây phút thỏa lòng.
    Với không gian: Xanh, sạch, yên lành của sân vườn cùng sự phục vụ như chính gia đình mình.
    Với những ly cafe như bạn mang theo cùng từ chính nơi bạn xuất phát, đó là cảm giác: Tuy xa mà gần...
    Và với những món ăn (nếu bạn có nhu cầu trước từ khi đặt phòng) chúng tôi cũng sẵn sàng phục vụ các bạn.
    Cơ sỡ lưu trú của chúng tôi đủ đáp ứng các nhu cầu từ 2 người, các đoàn phượt, các đoàn du lịch nhóm tối đa 16 người.
    Giá 2 người: 90.000/người/ngày
    Giá đoàn phượt: 80.000/người/ngày
    Giá đoàn(tối đa 16 người): 1.600.000~

Lưu trú du lịch tại Đà LạtLưu trú du lịch tại Đà Lạt - 1Lưu trú du lịch tại Đà Lạt - 2Lưu trú du lịch tại Đà Lạt - 3Lưu trú du lịch tại Đà Lạt - 4Lưu trú du lịch tại Đà Lạt - 5Lưu trú du lịch tại Đà Lạt - 6Lưu trú du lịch tại Đà Lạt - 7Lưu trú du lịch tại Đà Lạt - 8Lưu trú du lịch tại Đà Lạt - 9Lưu trú du lịch tại Đà Lạt - 10