Tìm kiếm bài viết theo id

Đọc báo lý luận khoa học của giám đốc Vinaca thuốc chữa ung thư

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nguoianhyeu, 21/4/18.

ID Topic : 9119558
Ngày đăng:
21/4/18 lúc 10:56
  1. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    14
    Bả nói vậy mà dưới cũng vỗ tay ầm ầm ghê thiệt.

Cũng may là bộ y tế Hải Phòng phát hiện sớm ( công ty này bán chui,ko đăng ký bộ y tế,kiểm nghiệm và nghiên cứu sản phẩm)

thông tin về giá sản phẩm :

2 tỉ đồng một gói chuyển giao công nghệ sản xuất thuốc điều trị ung thư CO3, hỗ trợ tiền tỉ để giúp người nghèo khởi nghiệp, cam kết làm giàu chính đáng... là những gì mà công ty Vinaca- đơn vị vừa bị cơ quan chức năng phát hiện sản xuất thực phẩm chức năng từ tro than đã quảng cáo

Cũng tại một buổi chia sẻ khác, một người đàn ông cho biết: "Tôi bị ung thư phổi, sau khi uống 7 lọ CO3, thực ra là rất rẻ có 240.000 đồng 1 lọ, 1 triệu được 4 lọ. Chả biết lọ này là cái gì nhưng uống vào lại thấy khỏe ra, giờ không còn bị ung thư nữa".

2. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Có thể bà ấy ko sai(còn đúng hay ko thì ko biết!)
    Ngày xửa ngày xưa...xưa lắm rồi,ko còn nhớ chính xác là năm nào tháng nào,có 1 cậu bé từ khi sinh ra ko nói 1 tiếng nào,cha mẹ cứ nghĩ cậu ấy bị câm.Khi giặc Ân sang xâm lược,Vua sai sứ giả đi khắp nơi cầu người tài ra giúp nước,lúc ấy câu ta mới bật ra tiếng,yêu cầu Vua ban ngựa sắt,roi sắt ra đánh giặc.Tuy nhiên,đánh gãy cả roi mà giặc vẫn còn cả đống,cậu bèn nhổ ngay gốc tre ven đường quật túi bụi=>giặc tan.Xong cậu ta cưỡi ngựa bay lên trời,Cậu ta chính là Thánh Gióng.
    Chỉ mới nắm cây tre mà đã có sức mạnh đánh tan đc giặc,và còn dư thần lực để gò cương ngựa bay lên trời,huống chi là uống!

3. choixongjong Thành Viên Vàng

Đúng quá rùi còn gì. 4 lọ là dư, chắc chỉ 3 lọ là chết nhăn răng thì ung cỡ nào cũng....hết lý luận khoa học của giám đốc Vinaca thuốc chữa ung thư

Phương pháp này ông cha chúng ta gọi là diệt cỏ....tận gốc lý luận khoa học của giám đốc Vinaca thuốc chữa ung thư - 1

4. nguoianhyeu Thành Viên Vàng

5 cây tre mà anh cũng đem ra khoe ở đây.Đúng là anh chưa nắm rõ lịch sử VN rồi.

Ngày xưa Cha Lạc Long Quân chúng ta có 1 cây tre mà quất ra tới 100 đứa nhé.Anh thấy khủng bố chưa ???

Tái bút : quảng cáo này ko có sự tài trợ của dao cạo Gillet.

5. 7800II Thành Viên Kim Cương

Mấy thằng bán thuốc ung thư này đánh vào tâm lý không còn gì để mất của người bệnh ung thư và gia đình họ, nếu ko chữa đc thì họ bảo dùng thuốc trễ quá, còn nếu máy mắn gặp cơ cơ duyên nào đó mà bệnh bị cầm lại thì họ tung hô, nhà em từng có người bệnh nên em biết, bác em chạy cả trăm km tìm ông thầy, ổng hỏi han bệnh của ba em và bảo uống 5 thang sẽ khỏi,mà bán mỗi lần 5 thang, ko bán lẻ, mỗi thang 4tr vì thuốc này phải do thầy thỉnh từ sư phụ của ổng bên Myanmar về, bác em nghi ngờ nên hoãn binh, bảo là gia đình nghèo khó nên mang có mỗi 5tr, để về lấy thêm, thế là ông thầy thuốc bảo để ổng làm phước bán cho 5tr thôi. Tới đây là thấy lòi mặt chuột ra rồi, bác em bảo ra cốp xe lấy tiền rồi chạy luôn

6. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Ông Bác còn sống ko?

Mua thứ này về uống nè, ít tiền thì lá đu đủ đực, dây mướp đắng rừng phơi khô nấu nước uốnglý luận khoa học của giám đốc Vinaca thuốc chữa ung thư

lý luận khoa học của giám đốc Vinaca thuốc chữa ung thư - 1

lý luận khoa học của giám đốc Vinaca thuốc chữa ung thư - 2

lý luận khoa học của giám đốc Vinaca thuốc chữa ung thư - 3

Lạc Hoa Lưu Thủy and 7800II like this.
  7. 7800II Thành Viên Kim Cương

đợt đó bác sỹ đoán chỉ còn nửa năm, nhưng cuối cùng chỉ đc 4 tháng thôi bác ạ, nhưng còn ông cậu cũng bị, phát hiện sớm nên cắt dọc nửa cái lưỡi, giờ ổn rồi nhưng 6 tháng phải khám ktra 1 lần, để bảo ổng cái thuốc này xem sao

Lạc Hoa Lưu Thủy thích bài này.
  8. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

keke! nếu ông ko tiếc tiền thì có thể giờ chưa chết

9. 7800II Thành Viên Kim Cương

thực ra ba em ko còn ăn uống được nữa vì cái bao tử bị bể khối u, lủng 1 lỗ ra ổ bụng rồi bác ạ, ăn vào là ra ổ bụng phải mổ ra vệ sinh. ba em cũng xác định ổng ko qua khỏi nên ổng còn động viên ngược lại mọi người, tự tay lựa ảnh thờ, ko đi đc đến nơi nhưng em cũng quay phim chụp hình đường vào chỗ chôn cho ổng lựa...

dungcj and Lạc Hoa Lưu Thủy like this.
  10. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Giờ có phương pháp mổ gamma ok lắm, thường áp cho ca mổ khó... chỉ hết 48 triệu cho 1 lần mổ, mổ xong về ngay. Bệnh viện Chợ Rẫy làm rất ok

https://news.zing.vn/ung-dung-ky-th...h-cong-tai-benh-vien-bach-mai-post762259.html

7800II thích bài này.
  11. 7800II Thành Viên Kim Cương

đợt đó ba em cũng nằm ở chợ rẫy đó bác, trong giai đoạn hoá trị thì thấy đau bụng nên đưa vào ktra, thấy hình đen thui, bác sỹ bảo khối u bể nên thức ăn tràn ổ bụng, phải mổ để vệ sinh và cắt u luôn, cơ mà mổ ra thì bác sỹ chỉ vệ sinh rồi đóng lại vì đã di căn u qua hầu hết ổ bụng, nằm thêm ở bv 1 tháng rồi về nhà thêm 1 tháng nữa là đi luôn. trong 2 tháng cuối là thời gian dặn dò trăng trối, phân công công tác nhiệm vụ sau khi sếp đã nghỉ hưu, em lo về mảng kinh tế, thằng em lo về mảng tình cảm ...

12. dungcj Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

Đau nhất là mình có tiền mà đứng nhìn người thân mất? Bởi từ bác sĩ xuống tới mình đều bó tay

Ông già chú còn phân công. Ông già mình nằm hơn 1 năm, xong nằng nặc đòi uống ly nước cúng Bác Hồ hàng ngày, hai ngày sau đi luôn, cả năm chỉ nằm xem tivi... cuối cùng không chào, ko phân công, chẳng gì hết... từ từ ra đi... tới giờ mình cũng ko hiểu ông già