Tìm kiếm bài viết theo id

MÁCH MẸ MẸO HAY KHI CHỌN ĐẦM CHO BÉ GÁI

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi tutupetti2014, 15/3/18.

ID Topic : 9090449
  1. tutupetti2014 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    10
    Có làm mẹ mới hiểu mẹ “nghiện” con như thế nào. Mẹ luôn dành những điều tốt nhất cho con. Với những mẹ có con gái, thói quen ngắm nghía điệu đà sắm đồ cho mình dần thay thế bằng cho con. Bài viết này chia sẻ cho các mẹ những mẹo hay khi chọn đầm cho bé gái nhà mình.

MÁCH MẸ MẸO HAY KHI CHỌN ĐẦM CHO BÉ GÁIMÁCH MẸ MẸO HAY KHI CHỌN ĐẦM CHO BÉ GÁI - 1

Có làm mẹ mới hiểu rằng, thương con gái và luôn muốn con gái nhà ta thật lộng lẫy là như thế nào?

Việc lựa chọn quần áo, đầm nói chung cho bé mặc thoải mái là nỗi băn khoăn đầu tiên của các mẹ khi mua sắm cho con. Một chiếc đầm dành cho làn da non nớt của bé phải là chiếc đầm không chỉ đẹp mà phải mềm mại và an toàn cho bé nữa.

» CHẤT LIỆU ĐẦM CHO BÉ PHẢI MỀM, THOÁNG, THẤM HÚT MỒ HÔI TỐT

Các bé nhà mình còn rất nhỏ, làn da rất non mềm. Chả thế mà có câu: “Mềm như da em bé” phải không các mẹ! Các bé rất hiếu động, có bé còn hay đổ mồ hôi trộm. Chính vì thế, các mẹ khi chọn đầm cho bé nhớ ưu tiên chất liệu cotton tự nhiên giúp thấm hút mồ hôi tốt. Bé lớn hơn, mẹ có thể chọn những chiếc đầm thun co dãn, đầm có lớp lót mềm và bên ngoài có thể bằng ren, voan...

MÁCH MẸ MẸO HAY KHI CHỌN ĐẦM CHO BÉ GÁI - 2

MÁCH MẸ MẸO HAY KHI CHỌN ĐẦM CHO BÉ GÁI - 3

Chất liệu cho bé nên là chất liệu thoáng, thấm hút mồ hôi tốt

» MÀU SẮC TƯƠI SÁNG VÀ HỌA TIẾT VUI MẮT, ĐÁNG YÊU

Các mẹ ơi, việc áp đặt gu thẩm mỹ của mẹ vào bé nhà mình là vô cùng sai lầm nhé! Nhiều mẹ thích đồ nhã nhặn nên hay chọn mua đầm cho bé có tone màu trầm cho bé gái nhà mình. Các con còn bé, thích những chiếc đầm váy màu sắc tươi sáng và họa tiết ngộ nghĩnh bắt mắt cơ. Bé thích sẽ đòi mặc nhiều, tránh trường hợp nhiều khi mua về mà con nhất định không chịu mặc, rất lãng phí nha.

MÁCH MẸ MẸO HAY KHI CHỌN ĐẦM CHO BÉ GÁI - 4MÁCH MẸ MẸO HAY KHI CHỌN ĐẦM CHO BÉ GÁI - 5

Màu sắc tươi sáng, họa tiết vui mắt và đáng yêu là những mẫu đầm bạn nên chọn cho bé nhà ta

» CHỌN ĐẦM KHÔNG QUÁ ĐẮT, NÊN CHỌN MUA TẠI ĐỊA ĐIỂM BỎ SỈ VÁY ĐẦM TRẺ EM GIÁ SỈ

Tâm lý của các mẹ là luôn muốn mua đồ đẹp và đắt nhất, tốt nhất cho con. Điều này là tốt nhưng các mẹ nên cân nhắc nhé. Ở tuổi của các con, các con phát triển rất nhanh. Một chiếc đầm các bé sẽ mặc vừa trong bao lâu? Một năm có 4 mùa Xuân – hạ - thu – đông, mỗi chiếc váy có thể bé nhà mình chỉ mặc được trong 3-4 tháng thôi. Vì vậy, chọn một chiếc đầm đẹp và chất liệu tốt nhưng không quá đắt sẽ là lựa chọn thông minh nhé các mẹ!

Các mẹ nên chọn mua tại các địa điểm chuyên bỏ sỉ váy đầm trẻ em giá rẻ, chất lượng, uy tín. TUTUPETTI là địa điểm chuyên cung cấp, lấy đồ trẻ em giá sỉ uy tín lâu năm trên thị trường. Tại đây, các mẹ tha hồ rinh về cho những nhiều mẫu đầm cập nhập xu hướng, đa dạng size, mau sắc… với giá sỉ hợp túi tiền.

MÁCH MẸ MẸO HAY KHI CHỌN ĐẦM CHO BÉ GÁI - 6MÁCH MẸ MẸO HAY KHI CHỌN ĐẦM CHO BÉ GÁI - 7

Nên chọn mua ở địa điểm bỏ sỉ váy đầm trẻ em giá sỉ

Tạo điều kiện cho các cơ sở kinh doanh khi ở xa với nhu cầu được xem hàng hóa và kiểm nghiệm chất lượng tốt nhất. Công ty luôn cập nhật thường xuyên các mẫu quần áo, thời trang trẻ em mới nhất tại website của công ty tại: www.tutupetti.vn. Với các chính sách mua hàng nhiều ưu đãi cho khách mua sỉ váy đầm trẻ em tại khu vực miền Nam và khắp các tỉnh thành trên cả nước, chắc chăn TUTUPETTI là cơ sở cung cấp váy đầm bé gái mà các cửa hàng đang cần.

TUTUPETTI còn cung cấp số lượng lớn váy đầm bé gái cho các tiệc múa trong các trường tiểu học, cùng TUTUPETTI giúp các bé thêm phần đáng yêu các mẹ nhé.

Thông tin cửa hàng thời trang TUTUPETTI:

TUTUPETTI – CHUYÊN SỈ VÁY ĐẦM CÔNG CHÚA UY TÍN, CHẤT LƯỢNG
    CỬA HÀNG TRƯNG BÀY & GIỚI THIỆU SẢN PHẨM TUTUPETTI

Địa chỉ: 286 Nguyễn Thị Minh Khai, F5, Quận 3, TP.HCM

Hotline: 1800.6570

Email: tutupetti@gmail.com

Giờ làm việc: 8h sáng đến 21h tối