Tìm kiếm bài viết theo id

Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi chipheoq122012, 16/1/18.

ID Topic : 9056599
  1. chipheoq122012 Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    12
    Ai xuống bắt + Lấy cựa thì LH 0121 4040 754(CÔng 31t đã có vợ VS 1 nhóc )
    Mọi người tới bắt bao xổ thoải mái , thích thì bắt không thì nói chuyện chơi .
    Bán theo thú vui này cũng được gần 10 năm rồi, biết sao nói vậy,trong nhà có con nào cũng bán, còn lừa đảo thì dù chỉ một ngàn thì cuộc sống cũng chẳng yên ổn , nói vậy mọi người hiểu rồi nhé .

Mọi người coi kỹ chi tiết từng con và địa chỉ rồi điện thoại nhé , tránh mất thời gian đôi bên

Nhà ở 552/2 chợ thạnh xuân ,khu tiền chế phuồng Thạnh Xuân đường Hà Huy Giáp Q12 (gần gã tư ga) ,
    các bạn vô diadiem.com , gõ : Hà Huy Giáp, P. Thạnh Xuân, Q. 12,nhà mình ở ngay ngôi sao hiển thị trên bãn đồ.
    Các bạn muốn coi chi tiết cán , vẩy thì mình nhắn qua zalo nhé ( tìm kiếm sdt mình là được ) : 0121 4040 754

Tất cả mái đang đẻ , khỏe mạnh không tật lỗi, do đổ ra quá nhiều gà mái lên bán bớt lấy tiền mua cám vậy thôi. Gà có sao nói vậy , gà trống cùng bầy và mấy bầy truócđã lên cựa , có ăn có thua, bổn lỳ , không chạy bậy .
    Mái lá lai jap mỹ giá 500k 1 em. có con mái lai jap mỹ asil thì 700k nhé. Mái két sữa mòng lá lai máu askil giá 400k
    Mình đăng gà trống cùng bầy + bầy trước mấy em mái này lên cho mọi người tham khảo ( P/s Gà trống đã giao hết rồi nhé )
    Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 1Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 2Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 3
    Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 4Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 5Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 6Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 7Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 8Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 9Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 10Mái tre lai jap + mỹ + asil quận 12 - 11