Tìm kiếm bài viết theo id

Manchester United fanclub

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi lovemanu, 5/8/09.

ID Topic : 1112984
Ngày đăng:
5/8/09 lúc 14:02
  1. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

Tuổi tham gia:
    16
  2. keane_16MU Thành Viên Chưa Kích Hoạt

3. davidd BẮC CÁI

hy vọng topic mới này đón tiếp 1 mùa bóng mới đại thắng của MU 2009-2010, anh em 5s nói chung và fan MU nói riêng cùng góp sức tránh và loại khỏi tình trạng spam, phát biểu vô nghĩa, flame trong topic này nhé

4. dinhhongtuyen Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chờ 10 ngày nữa mới có tiếp
    huhu
    mấy thángb nay ko có coi buồn chết

5. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

Thế là có nghĩa về nhà mới àh, bít đâu tụi anti có cớ cái để chữi rủa ấy chứ Manchester United fanclub anh nào gặp Kevin Cảnh mua cái ID cho hoành tráng nào :beauty:
    2h sáng 6/8 MU-Valencia (Giao Hữu) anh em đón xem nhé

tỷ phú tương lai thích bài này.
  6. BabBoy Thành Viên Cấp 3

Mọi lần mình thấy mod khóa topic nào đó cũng đều nói lí do, davidd ko nhắc nhở lấy đâu anh em bít chứ Manchester United fanclubManchester United fanclub - 1 , mình cứ tưởng "anti fan" close, sorry chú davidd vì mình ức chế quá nên nóng đó mà Manchester United fanclub - 2 , nay em em có off ăn nhậu gì chứ qua box ăn nhậu mình lập topic mà spam nhé, lại đc cái lên lv nữa Manchester United fanclub - 3, còn ở đây bàn về chuyên mô thoai :snicker:

7. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

chú hdtoan cũng do ức chế nên bị baned rùi chắc Manchester United fanclub

8. tuyentcm Thành Viên Cấp 3

Ông Bà nhà ta có câu.
    An cư mới lạc nghiệp.
    vậy mà có 1 tuần mà chuyển wa tới hai nhà mới
    Hy vọng đây là ngôi nhà lớn để anh em Fan MU có dịp chuyện trò, nhậu nhẹt

9. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

Manchester United fanclub sẽ close nữa nếu cứ chuyện trò, nhậu nhẹt Manchester United fanclub - 1

10. terme Thành Viên Cấp 4

nhậu đi cho đời thêm xuân

11. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Theo cái lịch thi đấu của chú Keane post thì anh nghĩ MU sẽ đón chào chức vô địch PL mùa giải 09-10 sau trận đấu ngày 20/03/2010 hoặc 03/04/2010 ngay tại sân nhà Manchester United fanclub Manchester United fanclub - 1 Manchester United fanclub - 2
    Hoành tráng nhé!

12. Đình_Khôi Thành Viên Cấp 3

thế thì mất vui anh ạ, hơi bị sớm đó Manchester United fanclub - 3
    Hi vọng cái topic này sẽ tồn tại mãi Manchester United fanclub - 4.

13. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Phá ít thôi thì nó tồn tại mãi Manchester United fanclub
    Anh em MUFC vui lòng để YM! lại để add, bàn chuyện off cũng như ăn nhậu qua YM! nhé,
    YM! của anh dưới chữ ký, cứ bấm vào, chú nào có cứ để lại cho anh em add. Thế cho khỏi mang tiếng spam Manchester United fanclub - 1 Manchester United fanclub - 2 Manchester United fanclub - 3

14. Đình_Khôi Thành Viên Cấp 3

Add rùi nhưng mà em hay spam za ua lắm đó nhé Manchester United fanclub - 4. Thế là từ giờ bàn chuyện ăn nhậu có vẻ bất tiện nhỉ? Manchester United fanclub - 5

15. namson222 Thành Viên Cấp 4

lúc nào đông thành viên, off line 1 cái thật hoành tráng Manchester United fanclub) Manchester United fanclub - 1

16. lovemanu MUFC MỘC TỒN (18)

lúc nào cũng đông, mà lúc đông nhất thì không thấy chú Manchester United fanclub - 2
    YM của em thì anh em nào cần cứ pm, để dưới sign thấy kì quá Manchester United fanclub - 3

17. hoangvu1311 Thành Viên Cấp 4

nhà mới .. đây mà !

18. blue_blue Thành Viên Kim Cương

Add roài, mà spam quá là ignore nhé Manchester United fanclub - 2
    CN nào chẳng đông Manchester United fanclub - 5
    Em add anh đi, các chú khác nữa, dưới chữ ký áh, bấm vào đấy mà add, anh thấy lúc nào anh add lại sau Manchester United fanclub - 8Manchester United fanclub - 9

19. smurf2512tycan MUFC MỘC TỒN (13)

ôh vậy thì ngặt nghèo cho ae MUFC chúng ta quá

20. KimJTL Thành Viên Bạch Kim

Kim nghĩ mình wa box ăn nhậu hay box Spam creat topic ăn nhậu của MU đi Manchester United fanclub, còn topic này anh em vô up như topic bên Barca đó, up mà có close đâu ^^