Tìm kiếm bài viết theo id

Mang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy Tom

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi kanin83, 8/10/11.

ID Topic : 3952285
Ngày đăng:
8/10/11 lúc 00:58
  1. rainbow_blue999 Thành Viên Cấp 1

hên dữ ta, hbữa tih mua lúc way lại đã cháy hàng ko lại ôm cục tức giống chủ top rùi

2. sirboducoscar Thành Viên Cấp 5

mình đã cho Happy Tôm vào black list lâu lắm rồi. Bà con cũng bán tán + chê dữ lắm mà vẫn bán được voucher. hix hix

3. hoa tuong vi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Happy Tôm tai tiếng lâu rùi

4. huynho Thành Viên Cấp 4

Viet nam la vay do ban oi

5. Liệt Hỏa Tà Thần Thành Viên Cấp 3

dau phai cai nao cung vay dau. tui thay nhommua hay hotdeal cung ok lam. mua cai F1 di an thay ngon lanh, ko phan biet gi het, nhan vien ncung nhiet tinh ( dzui nhat la ngoi gan bep, ko thay no chay mon minh thich hoi xin may chi trong bep cho luon)

6. Believe Thành Viên Cấp 3

Cứ cách phục vụ như thế này thì mình ko còn tin vào voucher nữa rồi Mang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy Tom

7. DVQA_1810 Thành Viên Vàng

gì chứ vc thì mình chỉ xài vc đi du lịch mà thôi, mà đi bằng vc thì phải đọc kỉ nội dung, chứ không là bị hố ngay. Mà tính ra, đi du lịch thì vác balo đi vẫn rẻ hơn vc nhìu

8. pdksolutions Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Hotline khiếu nại nè bạn : 19006637
    Email : hotro@cungmua.com

Bạn tới tận cty cũng được 309-311 Hoàng DIệu, P6,Q4

Bạn cứ khiếu nại rồi nói lên báo chí gì đó để cho tụi nó biết mặt làm ăn cẩu thả

9. DarkRomance Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chỗ này bị cảnh báo trên Diadiemanuong.com lâu rùi, ai dè hôm nay còn lên level zữ zội hơn nữa Mang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy Tom chia bùn cùng bạn

10. rainpaul Thành Viên Cấp 5

nhommua có sdt mà bạn , gọi đt lên rồi tha hồ abcxyz Mang cục tức với VOUCHER cungmua với phiếu buffet Happy Tom)

11. kanin83 Thành Viên Cấp 3

cungmua chứ không phải nhóm mua bạn à

12. bonholk Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chưa ăn buffer lần nào

13. lamtruong1989 Thành Viên Cấp 5

Của rẻ là của hôi, điều này ai cũng biết mà.

14. cuong02ct Thành Viên Cấp 5

Tốt nhất các bác đừng mua VOUCHER của bất kỳ dịch vụ nào nữa, dân VN mình mất dạy lắm, vô quán đưa VOUCHER ra là tụi nhân viên nó coi như con ghẻ. ở VN thì lúc nào cũng phải nhớ câu: TIỀN NÀO CỦA NẤY, CỦA RẺ LÀ CỦA ÔI, THỐI, DỘT, NÁT, RÁCH, RƯỚI...KHÔNG LÀNH LẶNG.

15. cuong02ct Thành Viên Cấp 5

Xé xong sao không ném luôn vào mặt nó cho bỏ ghét. Mấy thằng buôn bán ở VN lắm kẻ mất dạy thế ko biết.

Kinh nghiệm bản thân:
    - Không sử dụng bất kỳ VOUCHER nào khi đi ăn, hay mua sắm.
    - Chạy đi đường thấy mấy quán nào sắp toàn xe tay ga trước cửa, xe số giấu bên trong là đưa quán đó vào blacklist ngay. Bọn nó chỉ biết tiền tiền tiền mà phục vụ cũng ko giống ai đâu.

16. cuong02ct Thành Viên Cấp 5

Thiết nghĩ có nên lập ra 1 website để bênh vực người tiêu dùng hông ta? mọi ý kiến bức xúc cứ đưa lên đó chia sẻ với bà kon. Nhưng chỉ sợ lúc đó sẽ xảy ra tình trạng tiêu cực khác là các cửa tiệm lợi dụng website để vu khống, dìm hàng nhau.

17. LeeKaH Thành Viên Kim Cương

Cho lên báo hết đi :|

18. pt2huong87 Thành Viên Mới

Bạn chat online với nhân viên Cungmua ấy. Mình cũng chat vài lần rồi, mấy bạn ấy nói chuyện cũng lịch sự lắm.

Còn cái lần mình xài voucher mà thấy cực tệ là voucher buffet Vườn Xưa trên đường D5. Nó ghi hết hạn ngày 5/9 mà đúng 12h hôm đó mình đến với bạn mình mà nó nói là hết đồ ăn rồi. Rõ tức, đi từ quận 5 tới chứ có gần đâu. Bà con đừng bao giờ mua của thằng này nữa nhá! :hell_boy:

http://www.nhommua.com/tp-ho-chi-minh/deals/lang-am-thuc-vuon-xua-7F07000079.html

19. rom 5s Thành Viên Cấp 1

mấy dịch vụ mua = voucher kém lắm. tiền nào của đó thui ah!

20. truyentranhviet Thành Viên Cấp 3

khiếu nại thì gọi trực tiếp lên tổng đài của cungmua lun cho nhanh bạn