Tìm kiếm bài viết theo id

Mắt Kính FOR MEN Những Mẫu Mắt Kính Hot Nhất,Update Liên Tuc

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi herokhoi, 4/11/09.

ID Topic : 1339504 - Số lần up bằng SMS: 124
Ngày đăng:
4/11/09 lúc 12:27
  1. navna9923 Thành Viên Mới

đã up lại
    [FONT=&quot]Shinyshop –“ Mắt kính thời trang, trang sức inox cao cấp”[/FONT]
    [FONT=&quot]Bán lẻ, giá sĩ, hàng hiệu, kiểu dáng độc đáo, mới lạ, đảm bảo chất lượng[/FONT]
    [FONT=&quot]http://www.5giay.vn/showthread.php?p=71849190#post71849190[/FONT]
    [FONT=&quot]http://24hmua.com/showthread.php?p=1602403#post1602403[/FONT]
    [FONT=&quot]http://www.diendanhanghieu.com/show...nh-và-trang-sức-inox-GIÁ-SĨ&p=37810#post37810[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT]
    [FONT=&quot]www.sunwear.com.vn[/FONT]
    [FONT=&quot]www.kinhmat.vn[/FONT]
    [FONT=&quot]kinhhanghieu.com[/FONT]
    [FONT=&quot] [/FONT][FONT=&quot][/FONT]

2. lephucthanhtam Thành Viên Bạch Kim

ắt Kính FOR MEN Những Mẫu Mắt Kính Hot Nhất,Update Liên Tuc

3. kynlove Thành Viên Chưa Kích Hoạt

…………[♥]…………..............[♥][♥]......[♥][♥].........[♥][♥] [♥][♥][♥] ...............
    .........[♥][♥][♥].......................[♥][♥]......[♥][♥].........[♥][♥] [♥][♥][♥] [♥]………..
    …..[♥][♥][♥][♥][♥]...................[♥][♥]......[♥][♥].........[♥][♥]..............[♥] [♥].......
    .[♥][♥][♥][♥][♥][♥][♥]...............[♥][♥]......[♥][♥].........[♥][♥]..............[♥] [♥].......
    .........[♥][♥][♥].......................[♥][♥]......[♥][♥].........[♥][♥] [♥][♥][♥] [♥].............
    .........[♥][♥][♥].......................[♥][♥]......[♥][♥].........[♥][♥] [♥][♥][♥] .................
    .........[♥][♥][♥].......................[♥][♥]......[♥][♥].........[♥][♥].................................
    .........[♥][♥][♥].......................[♥][♥]......[♥][♥].........[♥][♥]................................
    .........[♥][♥][♥]........................[♥][♥][♥][♥][♥]..........[♥][♥]................................
    .........[♥][♥][♥]..........................[♥][♥][♥][♥]............[♥][♥]............................….
    ......................….......................� � � � �� �� �� �� �� �� �� �� �� �.......................….....................

4. matkinh_namquang Thành Viên Kim Cương

:beauty: se7up cho bác, iem quyết tâm up cho bác tới cùng hehe Mắt Kính FOR MEN Những Mẫu Mắt Kính Hot Nhất,Update Liên Tuc

5. giaykc16 Thành Viên Cấp 4

Công NGhệ Mắt kính phân cực (polarized )được sử dụng lâu đời bởi người đi biển do tính năng chống chói, ngăn chặn ánh sáng phản chiếu từ mặt nước hay môi trường xung quanh.

6. khoinguyennvn Banned

ui, úp cho bác gần nhà nè, hôm nào có dịp ghé wa ủng hộ cho bác...

7. rillta Thành Viên Cấp 5

bài đẹp.............. hàng chất....chúc bạn 1 ngày may mắn và nhìu tiền...... up qua up lai cho cùng đông khách nào bạn ơi.....

8. quangthuan08 Thành Viên Cấp 4

chúc bro bán đắc, khi nào rãnh qua phụ mình ha,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

9. trungtnv Thành Viên Mới

Bạn ơi, mình cần cái bao kính Rayban, bạn có thể bán cho mình không?

10. Bình Castrol Uy Tín Là Vàng

có mẫu kính mát nào cho teen nữ không kính mát không độ hả pạn mình mua mấy cái kính trong mà toàn có độ cận 0.25 ko ah

11. chuonchuongaycanh Thành Viên Cấp 6

cái mẫu 6 có lắp tròng cận vào đc k bạn? pm inbox mình nhe

12. 0902788275 Thành Viên Cấp 3

13. ThanhPhone Mobile Smartphone secondhand

Ngại quá,nick mình không thể úp nhiều được .Bạn thông cảmMắt Kính FOR MEN Những Mẫu Mắt Kính Hot Nhất,Update Liên Tuc

14. mr.thao Phụ Tùng Phụ Kiện HYUNDAI

hết lễ rồi mua ma bán đắt hàng nhé bác, hàng chất lượng ba cao nhé

15. thong2142 Thành Viên Kim Cương

Công NGhệ Mắt kính phân cực (polarized )được sử dụng lâu đời bởi người đi biển do tính năng chống chói, ngăn chặn ánh sáng phản chiếu từ mặt nước hay môi trường xung quanh.
    Do tính năng ưu việt hơn mắt kính thông thường , ngày nay kính polarized được sử dụng rộng rải cho những hoạt động ngoài trời như lái xe , chơi golf , du lịch bải biển , câu cá , hình ảnh sẻ được rỏ nét và trung thực.
    Mắt kính phân cực (polarized) củng giông như kính mát thông thường nhưng bên trong được gắn thêm màng lọc có tính năng ngăn chận những tia sáng phân cực nằm ngang phản chiếu từ mặt phẳng như hồ nước , mặt biển , xa lộ. Những tia sáng phân cực nằm ngang nầy nếu không được ngăn chận , khi vào mắt sẻ gây khó chịu cho mắt và hình ảnh sẻ bị nhoè.

16. _Mr.S_ Thành Viên Cấp 5

thanks người quen đã nhiệt tình ủng hộ shop mình nhé, chúc shop bạn luôn đắt khách !

17. cuiben1 Thành Viên Cấp 4

[RAY-BAN] 2 Mẫu Đầu Tiên : 1.1 Với 1.2, 1.3Mặt Kính TRáng Gương Có Lớp Tráng Thủy (Trai Gái Đều Đeo Vô Tư Như Kính NOBITA),mẫu Hiện Rất HOT 09,( Hiện Đang Có 2 Form Cho Nhìu bạn Dễ Lựa Chọn,Loại To Loại Vừa)

18. MUABAN_85 Thành Viên Bạch Kim

19. embotay Thành Viên Chưa Kích Hoạt

cùng nhau phát triển ,mua may ban đắt nha bạn Mắt Kính FOR MEN Những Mẫu Mắt Kính Hot Nhất,Update Liên Tuc

20. kobazashi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

bạn có bán mấy loại mắt kính giống zậy mà cho trẻ em ko?