Tìm kiếm bài viết theo id

Máy ảnh - Máy ảnh siêu compact SONY RX100 F1.8 (chụp đêm siêu đẹp)

Thảo luận trong 'Máy ảnh - Camera' bắt đầu bởi duycom, 13/2/14.

ID Topic : 7208367
Ngày đăng:
13/2/14 lúc 16:04
  1. Hc_karot Thành Viên Cấp 6

Mình chê chỗ nào vậy bạn? Bạn thật sự có vấn đề về đọc-hiểu, nên đi bác sĩ càng sớm cáng tốt!

2. Hc_karot Thành Viên Cấp 6

Cách chào hàng của bạn cũng có vấn đề rất nặng. Nên RX100 giá 6tr-6tr5 là rất tốt mà còn nằm hoài ko ai mua. Chắc máy của bác có vấn đề gì à?
    Thêm 1 em não lùn chỉ biết 1 mà không biết 2.

Tái bút: Mình mới mua 1 cái RX100 làm back-up, fullbox like new giá 7tr5, rất hài lòng.
    Thôi chào cả nhà nhé!

3. duycom Thành Viên Cấp 3

Thật sự giờ mình thấy bạn bắt đầu cùn rồi đấy, chuyện mình bán, mình chào hàng, mình làm gì thì liên quan gì bạn? Hết nói vđ này sao lại nhảy sang vđ khác? Bây giờ mình thích để 3-4tr rồi mình cứ thích để đấy đấy, chuyện đó có vđ gì ko bạn? Bạn làm mình thấy bạn giống như mấy người cứ thấy người ta giàu, đi ăn uống lắm tiền rồi nói người ta phung phí này nọ ấy. Nói chung mình thấy bạn có vẻ nhột khi thấy comment của mình... lolz sorry khi nói thẳng.

Còn chuyện bạn nhảy vô topic người ta nói này nói nọ mình cũng vẫn welcome, ko có vđ gì cả. Chỉ tự bạn cứ thích nhảy dựng lên, hết nói cái này rồi lại chuyển qua nói cái nọ. Con người mà khi nghe góp ý mà cứ nói tới nói lui làm gì? Nghe, nhận thức người ta nói đúng hay sai trước đi đã!

Mẹ nó, lần đầu tiên trên mạng mà phải lên tiếng nói nhiều thế này!

4. duycom Thành Viên Cấp 3

Ah quên, em có 2 con, bán 1 con rồi nhé, kẻo bác gì karot lại nói này nọ thêm nữa!
    Edit: Quên cái là do lười nên edit topic cũ bán tiếp nhé, cho đỡ tốn tiền, đơn giản là thế ạ! Nếu có gì thắc mắc nữa vui lòng gọi đt trực tiếp cho nhanh nhé karot!

5. painterX Thành Viên Cấp 2

Hc_Karot = heo con ăn cà rốt..
    Quái đản thật, vô chỗ ng ta bán hàng cmt lung tung cả lên, bị ném đá sao khg im cho nhờ, lại còn la lối cự cãi, quyết không thua!!

6. mynguyen1985 Thành Viên Mới