Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp mấy bác cho hỏi nơi Độ Yên Xe gắn máy

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi nhansamqua, 18/11/18.

ID Topic : 9263306
Ngày đăng:
18/11/18 lúc 17:02
  1. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    13
    mấy bác Thông Thái Box 13 cho thằng em hỏi nơi độ yên xe máy với, có con Nozza mà yên nhỏ quá, giờ con lớn rồi tống 3 ngồi ko đủ, muốn độ cái yên cho bít luôn phần cảng để ngồi cho thoải mái, mấy bác nào biết chổ nào cho xin đọa chỉ dùm càng tốt, em có ghé mấy chổ bọc yên xe ở quận 7 mà họ nói họ không có làm khung, họ chỉ bọc thôi, em nghèo ko có xèng mua xe mới củng như em đã ghé yamaha thử rồi mấy cái cản dài gắn ko được, giờ chỉ co` độ yên cho nó kinh tế nhất. độ cái yên dài luôn, hoặc làm thêm 1 khúc sau khi nào đi thì lắp vào. em cảm ơn lắm ạ. chúc Mấy Bác cuối tuần vui nhé, ad cho nằm bên này dùm vì quen hỏi mấy bác Box 13 rồi. cảm ơn Admấy bác cho hỏi nơi Độ Yên Xe gắn máymấy bác cho hỏi nơi Độ Yên Xe gắn máy - 1mấy bác cho hỏi nơi Độ Yên Xe gắn máy - 2mấy bác cho hỏi nơi Độ Yên Xe gắn máy - 3

2. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Giờ bạn ra chợ Tân Thành nói yêu cầu như vậy,đám thợ ở đó sẽ tháo cái càng zin ra& tìm 1 vài cái càng tương đối phù hợp vs xe bạn cho bạn chọn.Nếu bạn OK,họ sẽ chế cháo gắn vào cho bạn.Sau đó bạn ra tiệm yên nệm chọn 1 cái nệm nhỏ gắn vô là xong!

HiepSiSiTinh, nhansamqua and QuiHoang like this.
  3. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Theo đệ nghĩ là chế chi cho mệt!Lão nhân sâm cứ ngồi sát đít ra trước chừa vợ con ngồi là ổn,vừa đỡ ê tờ rim nữa!!Hí hí

4. Lạc Hoa Lưu Thủy Thành Viên Cấp 6 Thành viên BQT Moderator

Vs đề nghị của bác thì chủ thớt tống 3 chỉ nên chạy tầm...1km đổ lại thôi,chứ chạy xa hơn,lúc xuống khỏi đ.á.i luôn.Thốn cực!mấy bác cho hỏi nơi Độ Yên Xe gắn máy

5. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

khổ lắm các Bác ạ, em đã ngồi sát đít rồi, nhưng vẩn không đủ, gia đình em thì chỉ đi vòng vòng TP cuối tuần thôi, vì đi 2 xe không vui, hôm nào giổ quải mới lên hóc môn và gò vấp. để em ghé ra tân thành coi thử, nói thiệt mấy Bác đừng cười chứ em ở SG 40 năm nay nghe nói t6an thành chứ chẳng biết nó ở chổ nào...

6. choixongjong Thành Viên Vàng

lót cái gối cho nhanh gọn lẹ. Còn không rs chỗ làm yên nệm nói nó làm cho cái yên nhỏ gắn thêm vào baga

7. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Sao lão ko đổi xe khác!Xe giờ đâu có mắc đâu lão,có khả năng thì xe mới,ko thì xe cũ...lựa đời nào có cái yên dài đủ chở vợ con!

8. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, còn không có khả năng đổi xe thì đổi...bà khác ít nhân khẩu hơn mấy bác cho hỏi nơi Độ Yên Xe gắn máy

9. 2nd Thành Viên Bạch Kim

Bác google yên xe phương nam nguyễn chí thanh call hỏi thử xem có làm ko nhé

nhansamqua thích bài này.
  10. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Chế vầy được hông ta .
    mấy bác cho hỏi nơi Độ Yên Xe gắn máy

11. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Chế cháo chí cho mệt ,đứa nhỏ ngồi phía trước bác tài..cô vợ ngồi sau tha hồ bóp hàng....nhà mình cũng con xe đó tống 4 có sao đâu.....

12. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Chợ Tân Thành nằm khu Thuận Kiều có cái chung cư 3 Block như hình 3 cây nhang đó bác.
    Bác lên Map Google gõ chợ phụ tùng xe Tân Thành là ra.

13. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

cảm ơn các Bác đã nhiệt tình tư vấn.

14. Hoangan031084 Thành Viên Cấp 2

Chợ Tân Thành có độ cái bàn thờ xe sirius rc của mình ko bác. Xe em nó hay hư cái đó quá. Rớt ra hoài