Tìm kiếm bài viết theo id

Hỏi-Đáp Mày hòi tao tao hỏi lại ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Buồn Không Em, 16/8/19.

ID Topic : 9388246
Ngày đăng:
16/8/19 lúc 10:50
  1. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Rồi bác bơi được mấy vòng? Có ngửi thấy mùi gì lạ lạ không

7800II thích bài này.
  2. Shido178 Thành Viên Cấp 4

=)) Bác đi cà khịa chuyện tình cảm với Gấu chi.

3. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Câu hỏi của bác không sai, nhưng câu chuyện của bác làm mọi người khó xử quá.

Cá Mập chiên xù and 7800II like this.
  4. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Em gái Tây bác quen hôm trước có tiến triển gì không ?

Cá Mập chiên xù and 7800II like this.
  5. 7800II Thành Viên Kim Cương

em vẫn hóng clip ko che của em ấy

6. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Ẻm đi bà rịa dạy học rồi bác ơi, hỏi ở với ai nói ở một mình. Rủ mình lên chơi nhưng mình nói xa quá không đi được.

7. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Mấy hôm trước đến nhà mình lấy đồ gửi, nhìn cái tướng lui cui lấy đồ, vếu thì lủng lẳng ...y hệt mấy fim JAV....mình liền chạy nhanh lại ...tủ lạnh rót ly nước ra salon ngồi bấm ipad để lấy lại bình tĩnh để ...không mất 200k

8. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

hơ hơ có làm giá mấy thì sinh ný cũng lên ngôi. Giờ đảm bảo cả ngày em nó ngồi hóng sms của cậu thôi.

Em Tây đó thuộc dạng múp, đúng gu xôi thịt của lão.

tuannokia thích bài này.
  9. 7800II Thành Viên Kim Cương

cơ quan của vợ em có bé thực tập người Pháp, 21t, học bên mỹ, năm thứ 3 về công nghệ thực phẩm, cứ mỗi hè là nó phải kiếm chỗ thực tập để đc xác nhận và trình về phường. mặc dù thực tập nhưng nghe bảo nó làm cũng rất khá, giỏi hơn nhiều đứa đã ra trường, cty cũng hỗ trợ lương khoảng chục triệu/tháng + tiền nhà gửi qua, vậy mà nó ăn chơi bạt mạng lắm, lúc nào cũng trong tình trạng thiếu tiền.
    hôm đó nó hỏi mấy đứa trong phòng mua dùm cái que thử thai, mấy đứa mới hỏi là lỡ có thai thì sao, nó bảo thì phá thôi, chứ nó có biết cha của cái thai của ai đâu, mé, toàn di bar, tình 1 đêm, trong khi ở Pháp vẫn có thằng bồ.
    ăn chơi thì ko tiếc tiền, nhưng đi mua đồ, xài cái gì thì keo khỏi nói. đợt cty cho đi bến tre tham quan mà nó mang đúng 200k trong túi, cuối cùng ko có tiền mua mấy món lưu niệm, mấy đứa chung phòng phải mua cho nó 1 món làm kỷ niệm, và về đến chỗ xuống thì thường nó đi xe bus về nhà trọ, nhưng hôm đó nó chỉ còn 2000đ trong túi, hỏi thì nó nói lội bộ về, thế là vợ em lại đưa cho nó 20k để đi bus.
    chả lẽ lại bảo vợ cho xin số của nó nhỉ

10. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Dù Pháp là đất nước số 1 thế giới về tình dục nhưng kiểu con bé này bạt mạng quá. Thần kinh ko dc bình thường.

7800II thích bài này.
  11. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, theo bài miu tả này tui hình dung cái...dàn mướp. Zậy mà cũng...kích thích được á Mày hòi tao tao hỏi lại ?

12. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Gu của mấy lão này xôi thịt nên ko phân biệt mướp với đào, cam. Hệ mướp vả vô mặt nhiều khi mấy lão ấy còn kích thích thêm.

13. 7800II Thành Viên Kim Cương

hôm ấy cũng có xem tấm hình nó chụp chung với cty vợ, tháy cũng ko đẹp lắm

TUAN_VU and Cá Mập chiên xù like this.
  14. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Kèo thơm quá vậy bác, kèo của mình chua còn hơn dấm

7800II thích bài này.
  15. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Hơi bự tí cúi xuống đứa nào cũng zậy mà bác, trừ ngực làm

16. 7800II Thành Viên Kim Cương

Mình thấy em ấy rủ bác xuống chơi là cũng có ý rồi, hay là cố gắng tí đi để có clip cho ae coi, hoặc nếu xác định lâu dài thì có đứa con lai cũng thú vị phết

ruaden4 and Cá Mập chiên xù like this.
  17. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Nó bảo tháng 9 này ba má nó qua Việt Nam chơi, mình nói muốn gặp ba má nó để cầu hôn luôn mà nó cứ nghe răng cười, lúc chat cũng nhắc lại thêm lần nữa rồi nó im luôn thì cơ hội nào mà kiếm con lai. Cái kiểu nó ngoài mặt vậy thôi chứ bu vô chẳng tới đâu tốn thời gian lắm bác ơiMày hòi tao tao hỏi lại ?

7800II thích bài này.
  18. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Bạn nói mục đích gặp cha mẹ cô ấy để cầu hôn thì ngta ko im mới lạ!
    Giới trẻ ở 1 số nước châu Âu & Mỹ rất ngại lập GĐ sớm.Họ có thể dành thời gian cho việc học tập/Du lịch...,có thể phóng khoáng trong vấn đề tình dục...,nhưng hôn nhân thì họ cân phân rất kỹ vì điều này sẽ ảnh hưởng rất lớn đến tự do cá nhân của họ.
    Hiện nay,trong mắt cô ấy,bạn chỉ đang ở vị trí Friendzone,ko hơn.Ông bà xưa nói "Dục tốc bất đạt" chẳng sai đâu.

TUAN_VU, 7800II and ruaden4 like this.
  19. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Bác đòi gặp phụ huynh để cầu hôn ai?
    Cứ từ từ thôi, sau rất nhiều lần tấn công thất bại mà cô ấy vẫn chưa đá bạn ra khỏi friend's zone chuyển sang bad's zone thì vẫn còn cơ hội. Cố lên, anh em đang hóng clip che của bác. (không che tính sau).

20. tuannokia Thành Viên Cấp 5

Tháng 11 về nước bây giờ còn friendzone thì bao giờ húp hả bác?
    Mục đích nói cầu hôn là thả thính coi có thay đổi gì không để mà húp thôi.