Tìm kiếm bài viết theo id

Đầu máy nghe nhạc MINI Nhật đủ các hiệu: Denon, Onkyo, Pioneer, Sony, Sansui, Kenwood

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi trantri, 24/7/10.

ID Topic : 2096789 - Số lần up bằng SMS: 3
  1. NHMOLS Supervising ADMIN Thành viên BQT

nói chứ lầy lun nguyên bộ cũng được nhưng anh có thu đổi cặp loa này không nè:

Đầu máy nghe nhạc MINI Nhật đủ các hiệu: Denon, Onkyo, Pioneer, Sony, Sansui, Kenwood
    Đầu máy nghe nhạc MINI Nhật đủ các hiệu: Denon, Onkyo, Pioneer, Sony, Sansui, Kenwood - 1
    Đầu máy nghe nhạc MINI Nhật đủ các hiệu: Denon, Onkyo, Pioneer, Sony, Sansui, Kenwood - 2
    Đầu máy nghe nhạc MINI Nhật đủ các hiệu: Denon, Onkyo, Pioneer, Sony, Sansui, Kenwood - 3
    Đầu máy nghe nhạc MINI Nhật đủ các hiệu: Denon, Onkyo, Pioneer, Sony, Sansui, Kenwood - 4

2. allvdc Thành Viên Cấp 3

2 bác đều có hàng ngon. Up cho luôn, rảnh phải sang nghe thử

3. thanhphu86 Uy Tín Là Trên Hết

pioneer m7 1,9tr bán rồi hả bro? định mai qua lấy nè, hôm bửa dt rồi...

4. buiminhtoan Thành Viên Cấp 5

đầu tuần vui vẽ. thick cái Panasonic SA - PM70MD, nhưng hong rành về mấy cái này , không bít nghe ngóng thế nào nữa. chắc wa tết ghé thăm nhờ bác tư vấn cho.

5. NHMOLS Supervising ADMIN Thành viên BQT

anh quăng cục gạch vào con này nha anh

6. trantri Chuyên dàn MINI Japan

thấy ngủ tối ngày mà lu bu gì .

7. NHMOLS Supervising ADMIN Thành viên BQT

thui khỏi gửi đi anh ui, em lụm lun rùi mà chưa có amp đánh. chắc mai mới có amp quá

8. trantri Chuyên dàn MINI Japan

Cám ơn Minh thỉnh thoảng cũng ủng hộ . Lần khác sẽ fix nhiều cho nha.

9. buiminhtoan Thành Viên Cấp 5

bác chủ topic ơi e gà lắm, cho em hỏi thật nhé, hai dòng pana với onkyo cái nào tốt hơn ạ. Thấy cái pana đẹp wa nhưng mọi người thì dùng onkyo nhìu . hic....hic....

10. darksky125 Thành Viên Cấp 4

hic,Đầu máy nghe nhạc MINI Nhật đủ các hiệu: Denon, Onkyo, Pioneer, Sony, Sansui, Kenwoodngủ thì mới có sức làm ra tiền:moneygrubber:, rùi mới mua đồ của huynh!
    up rùi ngủ nữa nè!:snicker:

11. darksky125 Thành Viên Cấp 4

ai rảnh thì qua sư huynh mở cho nghe! thích cái nào thì lấy,mỗi người có sở thích khác nhau mà! up nè

12. buiminhtoan Thành Viên Cấp 5

hihih, phu 1 cai, wa tet moi co tien wa múc về, chúc bạn nam mới làm ăn phát tài nhé,hihi

13. Salesbao Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cần dàn DVD, khi nào có hàng DVD alo hoac SMS dùm ghé xem hàng được mình lấy liền, giờ wa1nh dấu

14. trantri Chuyên dàn MINI Japan

Đã sms theo yêu cầu.
    Cám ơn nè, hôm qua không thấy đâu.

15. NHMOLS Supervising ADMIN Thành viên BQT

mấy cái dàn victor công nhận đèn đuốc tứ lung tung, nhìn đẹp phết

16. [>Linkin_Park<] Thành Viên Cấp 3

:byebye: Câu này của bác đã khơi dậy 1 cuộc chiến dàn mini trên VOZ đây mà . Em cũng là nạn nhân đây , chơi mini hoài cũng chán định làm em Intec205 rùi nghỉ lun.

17. trantri Chuyên dàn MINI Japan

Thì ra Mod Minh từng khơi màu cuộc chiến dàn mini bên Voz , Mod phát động thêm vài đợt bên 5S này cho anh em tiếp tục leo thang như bác này từng bị đu theo nè, hiiiii. Cuộc chiến dài hơi và tốn kém ....

18. trantri Chuyên dàn MINI Japan

Cám ơn tất cả .

19. darksky125 Thành Viên Cấp 4

mua bia về nằm nghe dàn nhạc mini đi bà con ơi!
    up cho sư huynh, cáo lỗi, qua Tết e qua nhà xem hàng! hy vọng còn giá hữu nghị, he he!

20. tungthao77 Thành Viên Cấp 4

nhiều dàn mini đẹp quá,nhờ bro tư vấn dùm 1 bộ DVD nào hay,Qua tết ghé lụm 1 bộ.Thanks