Tìm kiếm bài viết theo id

Gà - mấy thằng chó bình thạnh

Thảo luận trong 'Thú Cưng - Thú Nuôi' bắt đầu bởi ntragiaden, 28/6/14.

ID Topic : 7413053
Ngày đăng:
28/6/14 lúc 21:05
  1. ntragiaden Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    12
    xin chia buồn cùng người bạn vừa lên chợ tốt mua gà thấy con gà tốt quá gặp chủ thớt định về quê nên bán thấy được mình nt cho chủ thớt ai ngờ chủ thớt dt mới vừa bị gạt gập trời mưa nó đi 3 thằng còn mua bánh mỳ cho ăn nữa ai ngờ vừa quay lơ nó giực hai con gà chạy mất tiêu mình tức cho chủ thớt thôi mình mới đăng lên đay để anh em biết mới vừa tức thì tam 8 h tối chứ mấy nó đi 3 thằng trong đó có 1 thằng chạy airlbade chủ đọc bản số mà mình quên rồi đúng thiệt mấy con chó bình thạnh chơi dơ thiệt

2. Phi_gà Thành Viên Cấp 1

mang tiếng dân bình thạnh quá. Nghe chửi mà thấy nhột. Mai mốt muốn mua gà chắc k ai dám giao.

3. Phi_gà Thành Viên Cấp 1

mang tiếng dân bình thạnh quá. Nghe chửi mà thấy nhột. Mai mốt muốn mua gà chắc k ai dám giao.

4. ku_phj_onljne Thành Viên Cấp 5

bạn phi_gà cũng ở Bt à,trùng hợp nhỉ

5. tuqui.9999 Banned

chắc chỉ có 1 số bạn mún chơi gà mà k mún mất tiền thôi... gà mà nó cũng cướp chắc mai mốt lỡ có đi ngang BÌNH THẠNH mặc quần phải siết dây nịch kỹ kỹ tí mới dám đi qua quá.

6. chickenusa Thành Viên Cấp 4

giao ga ma hen giao o binh thanh la coi nhu mat ga....nam nay sang nam no ma van bi lua gat..sao may nguoiban ga ko theo doi may topic an cap ga o binh thanh ma de phong..thiet la stu... qua di

7. Xem thêm bình luận
  8. nhatdodinh Thành Viên Cấp 4

cũng không gôm hết được mọi người sống ở bình thạnh được.. đâu cũng có người này người khia..cẩn trọng là chắc ăn nhất.. mình cũng giao gà ngoài đó nhiều nhưng chỉ giao khách wen còn lại lạ thì vui lòng tới nhà lấy nhé..

lên cho mọi người cẩn trọng khu vực bình thạnh nè

9. gaculaivung Thành Viên Cấp 4

hên cho mình không nhận sô giao gà số lượng lên khu vực đó

10. apolo2704 Thành Viên Vàng

bữa chở thằng bạn từ Tiền Giang lên tới Bình Chánh bị giật 2 giỏ gà đang ôm,về trường gà gần nhà tâm sự với mấy anh em,mấy ổng nói cũng bị giật,có cái băng nhóm chuyên canh giật gà ở Bình Chánh Anh em cẩn thận

11. truongson77 Banned

canh giac cuoi tuan, up len cho ae rut kinh nghiệm

12. nhocnly Thành Viên Cấp 5

Máy thằng chó làm mất mặt dân BT thiệt chứ!Vậy Mai mốt mua gà ai dám giao trời

13. anhhung CT-TC Thành Viên Cấp 5

mình bị giật 2 con ở Cai Lậy Tiền giang, 1 con ở đường Đổ Văn Dậy sau chợ Hóc Môn. A//E vận chuyển gà chú ý nhé. cột giỏ gà vào xe, không nên ngồi ôm nha.