Tìm kiếm bài viết theo id

Mercedes C280 all good cần ra đi giá tốt!

Thảo luận trong 'Xe 4 bánh và Cho thuê' bắt đầu bởi LG - life's good, 13/11/15.

ID Topic : 8255161
  1. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

Tuổi tham gia:
    9
    xe đã bán giá thơm ^^.

Chỉnh sửa cuối: 19/2/16
  2. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

Xe chưa rửa nên hơi bụi, 100k thôi là láng coong, bóng lộn như mấy con bóng xà bang liền Mercedes C280 all good cần ra đi giá tốt!

3. nhox ac Thành Viên Cấp 5

nhìn mà thèm. Giá này quá good cho 1 em hàng hiệu

LG - life's good thích bài này.
  4. White_Black Super Moderator Thành viên BQT Super Moderator

- Em này lắp ráp ở VN phải không bạn?

5. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

hì, lâu quá rồi cũng ko nhớ, nhưng có thể là vậy ^^ Smod mua là giá tốt luôn Mercedes C280 all good cần ra đi giá tốt!

6. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

nhìn sang hơn Camry nhiều ha bro Mercedes C280 all good cần ra đi giá tốt!, hồi mới lấy em nó về, chạy xe ngoài đg dừng đèn đỏ, thấy gái đi tay ga đẹp đẹp, chỉ cần hạ kính xuống lấy đt lên làm bộ xin số là gái nó bỏ khẩu trang ra liền. Mercedes C280 all good cần ra đi giá tốt! - 1

7. Xem thêm bình luận
  8. cu_bin251206 Thành Viên Cấp 4

Mua về làm ăn kiếm cái hên lây của chủ Thớt nè ^^. Chúc xe mau tìm chủ mới

9. pisnguyen Thành Viên Kim Cương

Cho mình hỏi xíu là con này đời 2007, mà đăng ký thì năm nào hả bác ? nhìn biển số thì chắc là đăng ký năm 2011 hả ? Vya65 xe 1 đời chủ hay sao vậy bác ?

djnguyen1604 thích bài này.
  10. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

bạn trẻ, bạn có bao giờ làm mất giấy tờ không? người nhà ban có đi định cư ở quốc gia khác chưa? đừng hỏi nhưng câu mang tính chất dìm hàng như thế.

Chỉnh sửa cuối: 20/11/15
  11. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

hổm rày có mấy anh gọi tới hỏi lung tung quá, xe đã thanh lý giá sinh viên rồi, mua về giá này tha hồ mà độ trong độ ngoài. rồi mấy ông lái đò tha cho giùm, bán cho ng cần xài chứ ko ủy quyền cho cửa hàng kiếm chác.
    mấy bro gọi sau thì hy vọng đọc dc comment này, mua xe chỉ hơn 500tr mà dc tiếng Mẹc đẳng cấp là quá xá hời rồi đó. nhìn lên còn thua nhiều người chứ nhìn xuống chắc chắn hơn 80 triệu đồng bào. hehe

12. pisnguyen Thành Viên Kim Cương

Bác bán thì người có ý định mua sẽ có những câu hỏi thắc mắc. Chẳng ai dìm hàng cái gì cả.
    Nếu bác cảm thấy xe bác giá trị quá, đẳng cấp quá thì để dùng luôn đi bác!
    Với bác có lẽ 500tr ko là gì nhưng với người khác thfi 500tr là cả 1 vấn đề thế nên ngta cầm tiền đi mua thì ngta cũng có quyền tìm hiểu và lựa chọn!
    Xin lỗi bác chứ mua xe ngoài thương hiệu còn xét nhiều yếu tố khác nữa!!!

13. KenNou Thành Viên Bạch Kim

Xe chất, giá tốt! hiếm lắm mới có 1 chiếc như vầy. Tháng trước nhà ko gấp mua con Chevy thì chắc chắn qua bác lụm con này rồi. Tiếc! Up

14. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

hehe, bạn bè ai cũng nói vậy hết đó bro, trâu bò chạy đúng bền, chỉ vì muốn lên đời cho bằng anh bằng em nên mới đổi thôi Mercedes C280 all good cần ra đi giá tốt!

15. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

mới test đg trg, đi Tây Ninh, hugo bắn tốc nhiều, đi đều đều, 9,3l/100km. lên cho bé Mẹc siêu tiết kiệm xăng. keke.

16. hứa văn cường Thành Viên Cấp 5

Sang hơn camry, tiền sửa chữa bảo dưỡng cũng sang hơn nhiều ha!

17. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

chưa thấy hư cái gì mà phải sửa, đồ Mẹc mà, bạn đi tới khi sửa thì chắc cũng thay lốp 3 -4 lần rồi. Camry thì mau phải sửa chữa hơn, hàng Nhật ko thể so sánh độ bền với cục máy của Đức được Mercedes C280 all good cần ra đi giá tốt!

Chỉnh sửa cuối: 29/11/15
  18. hứa văn cường Thành Viên Cấp 5

Cái ông nội chủ thớt này bán xe thì ít, khoe thì nhiều, chụp hình xe ko chụp, chụp mấy con Sh cùi làm cái gì? Xe có mấy trăm triệu mà nổ banh nhà lồng. Mẹc dòng C mà đẳng cấp gì trời! Thường thì thùng rỗng kêu to

19. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

thông cảm nhà mình chật, góc chụp ko có nên buộc phải đứng chụp tạm, bạn rảnh cafe giao lưu.Mercedes C280 all good cần ra đi giá tốt!

Chỉnh sửa cuối: 8/12/15
  20. LG - life's good Thành Viên Cấp 6

hơn 70.000 km nha bro, xe đk rồi, mua thiệt tình bao sang tên luôn cho bro.

21. khanhson1978 Thành Viên Bạch Kim

Bán xe thì có quyền quảng cáo ,ai mua cứ xem ! kkkk