Tìm kiếm bài viết theo id

Mì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi starhappy, 9/5/15.

ID Topic : 8048365
Ngày đăng:
9/5/15 lúc 17:53
  1. starhappy Banned

Tuổi tham gia:
    15
    Chỉnh sửa cuối: 9/5/15
  2. YANYAN LÃO NGOAN ĐỒNG

Chừng nào y chang 100% mới sợ...........

3. starhappy Banned

y 100% thì nó bắt luôn chứ ko cần kiện cáo làm chi =)))

4. choixongjong Thành Viên Vàng

Mì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ?

Nhìn zậy mà la giống Mì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ? - 1

5. starhappy Banned

Đây là hình sửa bịch của Cô gái HL nó có giống hôn???? Tại sao ko thiết kế khác hẳn nhỉ????

Mì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ? - 2

6. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

điển hình mặt của mấy con bò là vậy đó pa.Bởi vậy mới có câu là mặt ngu như bò.Pác in hình mặt bò mà khôn khôn,đểu đểu là tụi nó nói IQ cao liền ( giống nhất là cái bụng bự)

Gặp tui thì tui không xử vụ kiện này vì

1) thằng nào cũng xạo,nó in hình 2 con tôm mà có thấy con tôm nào đâu,chanh tươi và ớt cũng không có luôn

2) Con tôm hảo hảo nhỏ hơn con tôm hảo hạng.Mà cái tên hảo hạng cũng nói lên là 2 con tôm bự rồi.Như vậy,có thể nói là đã khác nhau : hảo hảo theo tiếng HOA là tốt tốt ( ở đây nghĩa là tôm nhỏ),còn hảo hạng là nhất ( ở đây là tôm to chà pá lửa )

3) 2 thằng,thằng nào cũng xạo ,ngay từ đầu.Làm sao mà xử 1 vấn đề khi cả 2 đã SAI ngay từ đầu.Vì vậy,theo tui PHẠT CẢ 2 VÌ LỪA DỐI KHÁCH HÀNG,LÀM TỔN THƯƠNG TÂM HỒN CỦA TRẺ EM ( vì đứa nhỏ nào cũng nghĩ là 2 con tôm có trong gói mì),tội lừa gạt,làm tổn thương tinh thần trẻ em rất lớn,nó có thể làm hủy hoại cả 1 thế hệ dân tộc.PHẠT MỖI THẰNG 100 TỶ,TỊCH THU TÀI SẢN,BÁN HÓA GIÁ CHO NHÂN DÂN QUẢN LÝ.

Anh em thấy ý kiến tui hợp lý hem ? ( tui mà là luật sư mì hảo hạng thì vụ này thắng chắc kèo luôn)

7. starhappy Banned

bác chắc mới biết kinh doanh Mì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ?, nghe cách nói là biết dòi dòi....

8. starhappy Banned

2 con tôm trong hình chỉ để minh họa mờ, dưới đáy gói mì nó có ghi "hình ảnh chỉ có tính minh họa" =)))))

9. thegioinhot*com Thành Viên Kim Cương

1 bên có cây,bên kia k có cây jong ở đâu vậy

10. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

hỏi nhỏ pác câu này nhé : mấy tấm hình pác lấy ở đâu ra ? mục đích chính pác là gì ?

Tui phát biểu ở trên là muốn đóng cái topic này đó pác.

11. starhappy Banned

Mì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ? tui đâu có mục đích.

12. phuong09091975 Thành Viên Cấp 6

Nói như chú này là tui kiện cô gái hà lan liền vì ngày nào cũng uống mà nó lừa gạt tui .vậy là bấy lâu nay tui uống sửa của con bò ...

13. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

mình chỉ nói vậy thôi,vì mình ghét nhất mấy vụ PR bằng cách này.Nếu bạn ko có thì thông cảm nhé.Chúc vui vẻ cuối tuầnMì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ? - 1Mì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ? - 2

tui cũng tính kiện từ lâu rồi,nhưng nghĩ lại vừa uống sữa vừa tưởng tượng cũng được nên ko kiệnMì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ? - 3Mì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ? - 4

14. starhappy Banned

nếu nói như mọi người dân Việt kiện gần như toàn bộ sản phẩm Việt =)))) Mì Hảo Hảo đã kiện mì Hảo Hạng, vậy bao giờ Vinamilk kiện Nuifood ?

15. chimoitabuon Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Moderator

Kiểu dáng giống nhau nên gây nhầm lẫn cho ng mua hàng. Còn trường hợp bịch sữa kiện bằng niềm tin ấy. Kiện đc thì 2 cty đó để yên cho nhau chắc

16. starhappy Banned

sao vậy chú ??? em cũng thắc mắc nè ^^

17. tucammoi Thành Viên Kim Cương

chủ íu PR điển hình như tui chưa từng biết, ăn mì hảo hảo.

Chỉnh sửa cuối: 10/5/15