Tìm kiếm bài viết theo id

Mình có phải là một người chủ tồi với chó không?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi SHISEI, 5/2/12.

ID Topic : 4501181
Ngày đăng:
5/2/12 lúc 22:06
  1. SHISEI Thành Viên Mới

Ông viết gì đọc khó hiểu quá. :sweat: Chúc ông mau có tình yêu để Valentine đỡ quạnh hiu nhé hehe. Hôm qua tui gọi hỏi chỗ bán thì họ bảo đã bán em nó từ hôm sau rồi, giờ họ đã về thêm mấy em cún khác. Hic nghe xong vừa mừng nhưng cũng tủi tủi ông ạ. Mong chủ mới sẽ tốt với em nó và cái quan trọng là mong em nó luôn luôn mạnh khỏe...

2. tiger_vn86 Thành Viên Cấp 3

vui nhỉMình có phải là một người chủ tồi với chó không?

3. nouvo_4road Thành Viên Cấp 4

hehe...e^' roi` pa` oi...vk bi hu nen danh ko co dau...vay con cun chac ko sao dau...o cang lau noj do moj taj haj...Mình có phải là một người chủ tồi với chó không?....

4. SHISEI Thành Viên Mới

Ừ tui cũng tin tưởng và hi vọng vậy! Cám ơn ông đã quan tâm tới em cún nha, giờ chắc em đang ngủ rồi. Nhớ em cún quá hic hic, chúc em yêu ngủ ngon, chị cầu nguyện cho em được chủ của em luôn tốt và thương em Mình có phải là một người chủ tồi với chó không? - 1

5. Mεdusa Thành Viên Cấp 5

nhớ kún tới 1h sáng lun Mình có phải là một người chủ tồi với chó không? - 1
    Mình có phải là một người chủ tồi với chó không? - 2Mình có phải là một người chủ tồi với chó không? - 3

6. nouvo_4road Thành Viên Cấp 4

kaka....iu thuong thjk....mua cun' nhoi^` bong^ xai` do~ dj Mình có phải là một người chủ tồi với chó không? - 3Mình có phải là một người chủ tồi với chó không? - 4

7. lahkesis Thành Viên Cấp 4

cũng dễ thương chứ

8. Eirene Thành Viên Cấp 4

Nhớ tới mấy con kiki nhỏ quá ^^

9. spam_web Thành Viên Cấp 5

từ từ nói mới quen chứ bạn!
    nhà mình có 2 con chó nuôi trong nhà luôn hồi nhỏ thì đái ỉa hốt mệt nghỉ,nhưng giờ lớn lên đái ỉa là dắt nó ra 1 chỗ quen thuộc nó mới chịu đi hahaha
    được cái mỗi lần mắc ỉa đái nó la om sòm

10. spam_web Thành Viên Cấp 5

để làm gì?

11. ayy1986 Thành Viên Cấp 1

Trả lời: Có.

ayy1986!

12. đừng ban nửa nha Thành Viên Cấp 4

Chuyện buồn thì cho nó chìm sâu dưới mộ đi,khai quật lên làm gì?Mình có phải là một người chủ tồi với chó không?Mình có phải là một người chủ tồi với chó không? - 1