Tìm kiếm bài viết theo id

MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN

Thảo luận trong 'Du Lịch' bắt đầu bởi nghenhxuanfarm, 10/3/21.

ID Topic : 9582013
  1. nghenhxuanfarm Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    3
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHENMÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 1MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 2MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 3MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 4

MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM MỘT CHỐN RẤT SÀI GÒN NHA
    Đó cũng là một ý tưởng hay cho cuộc sống vốn dĩ đã lấy đi phần lớn thời gian của Gia Đình mình
    Thay đổi một chút cái nhìn với cuộc sống, tự dưng gia đình mình sẽ tìm được sự hay ho từ những thứ rất gần mà mình bỏ lỡ bấy lâu nay. Bởi chúng tôi biết, có rất nhiều người dù ngay gần đây cũng chợt ngạc nhiên khi biết bên tả ngạn sông Tiền này, cách Cầu Rạch Miễu không xa mấy là một nơi nghỉ dưỡng yên bình đến vậy.
    Bạn từ Sài Gòn chỉ cần 2 tiếng chạy xe riêng của mình là cũng có thể tới Nghênh Xuân Farm ( Bến Tre ) một cách dễ dàng và thoải mái.
    - Ở đây rồi nếu bạn thèm bơi thì hãy bơi cho thật thỏa thích trên sông Thành Triệu và thử thách các trò chơi trên sông vốn dĩ rất thân quen với người miền sông nước
    - Ở đây rồi nếu bạn muốn tận hưởng thiên nhiên và không bị bó buộc bởi những làn khói bụi thì cứ mạnh dạn hít thở trong lành
    - Ở đây rồi những món gỏi, món cá, món cuốn... miền Tây bạn thèm đã lâu thì đừng để "dạ dày" của mình giục hoài nữa, hãy chiều chuộng nó đi thôi.
    Thế đấy, ở đây rồi, đừng lo sợ gì vì chúng tôi đã "giấu bạn" và một miền xanh đầy yên ả. Tìm đâu ra một nơi "trốn bộn bề" gần gũi và tốt như thế đây?
    -------------------------
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 5MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 6MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 7MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 8 MIỄN PHÍ VÉ VÀO CỔNG CHO TẤT CẢ KHÁCH HÀNG MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 9MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 10MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 11MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 12
    Nghênh Xuân Farm đang có COMBO KÌ NGHỈ HÈ dành cho các nhóm khách như sau, mời bạn tham khảo:
    Giá trong tuần ( Áp dụng cho đoàn từ 4 khách )
    - Đi về trong ngày : 850,000vnđ/người
    - 2 ngày 1 đêm: chỉ 1,190,000 vnd/ người
    Bao gồm :
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 13 Xe đưa đón tận nhà ( 4 chỗ hoặc 7 chỗ VIP )
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 14 Ăn 4 buổi ( 3 buổi chính, 1 ăn sáng )
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 15 Chèo xuồng hái bần dừa nước
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 16 Đạp xe tham quan đường quê
    Và các dịch vụ vui chơi khác trong Farm
    BẢNG GIÁ ÁP DỤNG CHO KHÁCH HÀNG TỰ ĐI TỚI FARM
    Giá phòng nghỉ trong năm 2020
    - Phòng 2 người : chỉ 550,000 vnd/ đêm
    - Phòng 4 người : chỉ 750,000 vnd/ đêm
    (Bao gồm nghỉ qua đêm, ăn sáng tô + ly)
    CÁC DỊCH VỤ MIỄN PHÍ TRONG FARM
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 17 Tắm sông, các trò chơi thể theo trên sông
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 18 Hồ bơi mini dành cho lũ trẻ nhà bạn
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 19 Vườn trái cây trĩu quả cho lũ trẻ tha hồ trải nghiệm
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 20 Nhiều khung ảnh đẹp mê ly lưu lại kỷ niệm của gia đình
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 21MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 22 Trải nghiệm bắt tôm, bắt cá miễn phí tại Farm
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 23MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 24 Hái trái cây ăn tại chỗ
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 25MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 26 Cắm trại ngoài trời dành cho Khách thích trải nghiệm thiên nhiên
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 27MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 28 Đốt lửa trại dành cho các đoàn yêu thích hoạt động ngoài trời
    ------------------------
    CÁC DỊCH VỤ CÓ THU PHÍ CỦA FARM
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 29 Đạp xe cùng lũ trẻ trên các nẻo đường quê
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 30 Chèo xuồng ngắm sông hái bần dừa nước
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 31 Jackies nước
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 32 Cano cao tốc trên sông
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 33 Xe Jeep tham quan ngắm cảnh đường quê
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 34MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 35 Sân khấu hát với nhau với chất lượng âm thanh sống động
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 36MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 37MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 38NGHÊNH XUÂN FARMSTAY MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 39MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 40MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 41
    ------------
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 42 Hotline: +02753.626.818 - 0946.40.3880
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 43 Email: nghenhxuanfarmstay@gmail.com
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 44 Address: Nghênh Xuân FarmStay, Lộ Thơ, Tổ 9, Ấp Phước Lễ, Xã Thành Triệu, Châu Thành, Bến Tre
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 45 Maps: Google Maps " Nghênh Xuân Farm " hoặc " Nghênh Xuân FarmStay "
    MÌNH KHÔNG THỂ ĐI XA THÌ MÌNH HẸN NHAU Ở NGHÊNH XUÂN FARM NHEN - 46 Bus : Nhà xe Hùng Đô ( Đưa đón tận nơi )