Tìm kiếm bài viết theo id

MinhAppa,bán hàng fake và những trò hèn

Thảo luận trong 'Khi người đàn ông khóc' bắt đầu bởi louis0612, 4/8/15.

ID Topic : 8143291
Ngày đăng:
4/8/15 lúc 09:57
  1. kenlove520 Thành Viên Kim Cương

gặp thằng đàn bà rồi. nếu chuẩn nó đăng số bác lên web pá bác thì mệt. dây vs tụi này thiệt thân. tốt nhất lên sg chuyến 1 2 ngày. tìm nhau hẹn nhau các kiểu. dạy cho nó 1 bài học kiểu đàn ông.
    thiệt chứ mua bán h... sợ vãi.

2. vanhaola Thành Viên Cấp 2

mua hàng bây giờ kiếm chỗ nào uy chút mà mua , chứ giờ lừa đảo gắt lắm

3. topphukien www.topphukien.net

Giờ hàng nào ko phải của china, chỗ nào cũng có ng tốt ng xấu cả, quan trọng ng bán có trách nhiệm và chữ tín ko thôi.

A-B-C thích bài này.
  4. vanhaola Thành Viên Cấp 2

Bác nói đúng nếu những người bán hàng điều có trách nhiệm thì người mua sẽ yên tâm hơn.

5. HELLSING1982 Thành Viên Bạch Kim

china nó nhiều loại đừng nói theo kiểu gom tất cả vào một như thế bạn giông 1nhu7 nói hàng xách tay tất cả đều giống nhau.Hàng xách tay đàng hoàng thì chả có vấn đề gì cả.Còn mấy bác buôn lô mua theo kg ngay móng cái rồi nói hàng xách tay thì chất lượng khác xa nhau rồi.Chữ tín và trách nhiệm thì ai cũng nói có đầy mình nhưng cứ xem trong mấy topic men cry hay v. toàn thấy chạy làng chối đẩy v.v nói thật giờ chả tin vào của hàng nào tự ship tự sài hoac75 vô TGDD hay VTA chơi là ngon chứ d8a số xách tay toàn hàng không tốt trách nhiệm thì chã bao giờ thấy toàn đỗ thừa móp võ là hư bên trong hay từ chôi BH .

6. topphukien www.topphukien.net

- China đương nhiên có nhìu loại, loại tốt loại ko tốt. Con ng thì cũng vậy nước nào cũng có ng tốt ng xấu, còn chữ tín thì buôn bán ai cũng nói có hết nhưng giữ được hay ko thì còn tùy mỗi con ng.
    - Còn trường lấy hàng fake mà rao hàng zin thì ko nói rồi, cái này đâu có làm ăn lâu dài
    - Còn nếu sử dụng ko kĩ làm tới móp vỏ và do lỗi ng sử dụng thì a vào chính hãng cũng ko bảo hành mấy trường hợp đó.

7. babytiamoboy007 Thành Viên Bạch Kim

Có 1 vấn đề nhỏ nhỏ : các admin và super mod tại sao lúc này không bằng nghiệp vụ của mình giải quyết cho khách hàng bị mua hàng giả trên 5giay mà lại xóa cmt của người cảnh báo ???
    Nếu BQT ai cũng mạnh tay như super mod tố cáo shop LELE thì tốt cho anh em quá.