Tìm kiếm bài viết theo id

Mobifone Các bác mua sim mới cẩn thận

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi wordcup2014, 11/7/15.

ID Topic : 8119354
Ngày đăng:
11/7/15 lúc 10:13
  1. wordcup2014 Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    13
    Tình hình là em mới mua cái sim 50k tài khoản 120k , bỏ sim xài 2 ngày không có nghe gọi bổng bị -10k , em gọi hỏi tổng đài thì bảo là do sim có đăng ký chương trình lễ hội 1111 và mỗi ngày -5000 . Hài hước là từ lúc em mua sim về tới giờ có nt hay gọi gì đâu , vào tn kiểm tra thì thấy toàn tin quảng cáo cua Mobi , có cái tin QC lễ hội bạn được cộng 500 điểm và 1 tien bạn đã có cơ hội trúng 500 lượng vàng SJC . Tếu cái nó gửi tin cho mình rồi trừ tiền mình . Em hỏi tổng đài thì nó báo em phải gửi tin nhắn hủy mới được , em làm theo hướng dẫn của con bé tổng đài : HUY TIN rồi gửi 1111 . tưởng êm ấm , hôm sau em lại nhận được tin nhắn của 1111 lần này là : Chúc mừng bạn đã nhận được lời chúc tốt đẹp của Mobifone và cơ hội trúng xxx cùng xxx .... Và TK bị -20k . Tức ói máu , lại gọi lên tổng đài lần nữa và con bé đó bảo anh phải bấm HUY CHUC và gừi 1111 luôn mới yên thân . Và sau khi tốn thêm 15k hủy nữa thì em mới yên thân với nó . Các Bác Mua Sim Khuyến Mãi trước chợ hoặc siêu thị thì coi chừng bị nó bẫy kiểu này . Em pó tay với nó luôn.

thuonggial2vn thích bài này.
  2. Quan10Production Thành Viên Cấp 5

Mobi đợt này làm ăn chán
    Suốt ngày nhận được tin rác tổng đài Mobifone
    "Còn 1 chút nữa thôi, bạn sẽ nhận được... nhắn tin abc gửi tới xxx"
    "Sim 0909xxxyyy bạn nằm trong top 10 người may mắn nhất..."
    Còn hơn cái đám spam SMS.

vuongminh05 thích bài này.
  3. choixongjong Thành Viên Vàng

Vào trang mobifone đăng nhập hủy không tốn tiền

4. tienthanht919 Thành Viên Bạch Kim

muốn chắc thì phải nhắn tin kt gữi 999 nó sẽ trả lời tất cả các dv của mình đang sài nếu không thích cái nào hủy cái đó liền

5. VSIP1 Thành Viên Mới

Trước sài cái sim Viettel lâu năm cũng bị y chang, nó nhắn tin cho mình xong là tự động trừ tiền dịch vụ. Không thể khá hơn được vì cái tư tưởng làm ăn manh mún đã ăn sâu vào tiềm thức người Việt Nam, thay vì đầu tư thời gian vào việc cải thiện chất lượng dịch vụ thì ngồi nhịp chân uống trà rồi nghĩ ra các kiểu tận thu, vơ vét. Lớn ăn theo lớn, nhỏ ăn theo nhỏ, thậm chí làm dịch vụ cũng chơi độc quyền rồi ngang nhiên móc túi. Nói thẳng ra là 03 thằng nhà mạng lớn nhất VN khi đã bắt tay cùng tăng giá cước, cùng nhau móc túi đồng bào thì chúng ta chạy đường nào?

Chỉnh sửa cuối: 11/7/15
  6. H-Passion Thành Viên Vàng

Mobi trùm tin nhắn rác

7. hackkiskas Thành Viên Cấp 3

Nói thiệt chứ,mobifone là thằng mất dạy nhất trong 3 nhà mạng lớn VN.Anh em chú ý,nó gửi tin tham gia trò chơi gì đó trúng thưởng.Có thấy thằng đếch nào trúng đâu.Xem website cũng ko thấy đăng.Đề nghị bộ CA truy tố tội lừa đảo,lạm dụng độc quyền,lạm dụng chức quyền để trục lợi riêng.

Có lần tui gọi tổng đài,nói em hỗ trợ cho anh gửi tới tổng giám đốc mobifone.Sau đó là 1 tràng từ ngữ chợ búa....Thật kì diệu,từ đó đt mình ko nhận bất kì tin gì,ngay cả tin khuyến mãi 50%.khakhakha.

Chỉnh sửa cuối: 11/7/15
  8. bitrumq3 Thành Viên Cấp 1

ngày xưa có mua sim cho thằng em, mà chả biết bị gì tự nhiên 1 ngày nó bị trừ 2k, lúc đầu cũng không để ý kỹ về sau mới phát hiện, gọi báo lên tổng đài thì nó nói là gửi tin nhắn qua nước ngoài ( trong khi thằng em mình nó suốt ngày lấy điện thoại mình để gọi cho ghệ nó để khỏi phải nạp card, còn dt của nó chỉ để nghe thôi ).

9. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Sống chung với lũ thì phải ướt thôi...

10. ndbinh Thành Viên Bạch Kim

có ae nào biết cách chặn đầu 4 số 1111,9055...của mobi không? 1 ngày nó spam quá trời tin nhắn luôn

11. Hoangnguyen1981 Thành Viên Mới

Việt nam..muôn năm

12. wordcup2014 Thành Viên Cấp 3

Mình không đăng ký mà nó cứ gửi Spam , kiện tụi nó đi các bác

13. thaoboom Thành Viên Cấp 4

Làm mất lòng tin người tiêu dùng. Trừ tiền vô tội vạ.

Mình cũng mới mua cái sim 10 số của Mobi về sài ko biết làm sao mà lần

14. wordcup2014 Thành Viên Cấp 3

Em có xài cái sim vina , tự nó cũng đăng ký mấy cái dịch vụ tào lao cho mình ( funring , tin tức ... ) muốn hủy phải mất tiền . haizz với bọn này