Tìm kiếm bài viết theo id

Member tham gia đấu giá phải có:
Giá .......
Địa chỉ..........
Tên và điện thoại ...........
Điều kiện mở topic đấu giá : Có thời gian tham gia 5giay >= 06 tháng và số bài viết 500 .
Điều kiện tham gia đấu giá : Có thời gian tham gia 5giay >=03 tháng và số bài viết 300 .

mod xem dùm tạo topic ko được

Thảo luận trong 'Xử lý box đấu giá' bắt đầu bởi 1155, 21/3/17 lúc 02:50.

ID Topic : 8783486
Ngày đăng:
21/3/17 lúc 02:50
  1. 1155 Banned

Tuổi tham gia:
    4
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 8783486 gửi 8098 UP 8783486 HOT gửi 8598
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 101086629 gửi 8798
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. 1155 Banned

Tuổi tham gia:
    4
    san mod sua ngay la 23g59 21/3/2017 dùm nha.thanks

5. Bean80

Mỉm Cười Với Mọi Người

Thành Viên Cấp 3 Thành viên BQT Super Moderator

Tuổi tham gia:
    1
    Bà con người ta tạo topic ầm ầm, riêng có mình ông là hệ thống đòi kiểm duyệt lả sao?
    Coi lại cách ăn ở xem sao?
    P/S: mình thích thì mình comment thôi chứ hỏng có thời gian kiểm tra!

phieuducongtu4 thích bài này.
  6. whitetiger1985 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    5
    Mình cũng không tạo được Topic từ hôm qua giờ cũng báo đợi kiểm duyệt . Mod xem giúp

7. 1155 Banned

Tuổi tham gia:
    4
    mod mà ăn nói với thành viên như"sh....t ."tui ko biết thì nói ko bít chứ tui bít nó bị như thế nào thì cần ji tạo topic hỏi chi nữa đâu ăn ở ko rãnh như ai kia .....
    p/s :mình ngứa mắt thì mình gãi thôi chứ cũng ko có thời gian rữa nước

8. 1155 Banned

Tuổi tham gia:
    4
    ông mod mở mắt sáng ra nhìn thành viên khác nói nè có phải mình tui đâu mà nói như đúng rồi .
    nhiẹm vụ của mod là hỗ trợ thành viên trong diễn đàn mà còn ăn nói kiểu đó sao mà diễn đàn phát triển dc ????

9. 1155 Banned

Tuổi tham gia:
    4
    mới nhận thông báo của topic mình nói là"ko bán hàng nhái -kém chất lượng-và những mặt hàng hạn chế kinh doanh trên web 5s" ...vậy cho mình hỏi sao trên sàn cũng nhìu người buôn bán những mặt hàng từ china vậy cấm hết lun ? hàng china chiếm thị trường vn gan 70-80% chứ hàng authentic vn mình mà đem len đấu giá lỗ sặc máu vậy còn ai dám đen ji lên sàn nữa .
    mod giải thích dùm vấn đề . thank

10. 1155 Banned

Tuổi tham gia:
    4
    hôm wa đến jo ko thấy mod nào vào giải quyết dùm ji hết vậy ?

11. Bean80

Mỉm Cười Với Mọi Người

Thành Viên Cấp 3 Thành viên BQT Super Moderator

Tuổi tham gia:
    1
    Cấm kiểu này coi như mấy thằng lừa đảo ăn cám hết rồi! Kkkkk.......

QuiHoang thích bài này.
  12. 1155 Banned

Tuổi tham gia:
    4
    hahhaahha vẫn sống khoẻ ăn no ngủ kỹ lun nè có thấy ai chết ji đâu .
    lâu lâu lên ji đó cho zui voi ae chút thôi mà .

13. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    5
    Thím có bao giờ lỗ đâu mà sặc với chả máu...topic nào của thím cũng thấy ít nhất 4 cái nich vô nâng bi hộ thím rồi...bữa giờ nản với con người mang cả dòng họ ra thề thốt mà đâu vẫn hoàn đó như thím nên chẳng thèm nói nữa cho mệt....

QuiHoang thích bài này.
  14. 7800II Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    4
    thế là tự nhận mình là lừa đảo à

QuiHoang thích bài này.
  15. 1155 Banned

Tuổi tham gia:
    4
    thím cũng bà 8 wa ,chuydn ko liên quan thì im miêng lai đi , nói ra thúi hết cái diễn đàn ng ta .

16. djkool

Super Moderator

Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Tuổi tham gia:
    10
    Phát ngôn cho cẩn thận, 1 lần nữa là ra đảo nghỉ dài hạn nhé bạn hiền.

Chỉnh sửa cuối: 22/3/17 lúc 14:03
  17. 1155 Banned

Tuổi tham gia:
    4
    ko có lữa sau có khói , khi ko tui nói zậy ah ? nick đó cm ko liên quan den việc cry sao ko xử lý vậy mod ? ai mún vào nói xàm paláp ji cũng dc ...haiz. topic có đến 2 mod vào xem và cm mà ko 1 mod nào giải quyết vấn đề .ko lễ diễn đàn jo xuống cấp giu vay sao ?

18. đừng ban nửa nha Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    4
    Cách-chấm-cách.Hình như quen quen.Haha

19. phieuducongtu4 Thành Viên Cấp 5

Tuổi tham gia:
    5
    Diễn đàn có xuống cấp như lời thím nói hay ko tui ko biết,nhưng tui chỉ biết trong mục đấu giá các sản phẩm khác:có ít nhất 3 topic bán quần áo của thím và tập đoàn thím đang hoạt động,ở mục đấu giá hàng công nghệ:thường trực topic của thím và thỉnh thoảng thêm 1 topic nich khác hay lên sàn...Đặc điểm chung của các topic này là bất kể thời gian sẽ có vài nich vô nâng lên 1 cái giá chắc chắn có lời cho chủ topic kèm theo vài câu hỏi vu vơ kiểu như :"máy còn zin k a?...quần vải dầy như trong hình k bạn?bla bla".Và chủ topic sẽ vô trả lời cũng là kiểu tự PR mình.
    Nhân đây mình cũng xin chia sẻ vài chuyện có thật của tập đoàn này
    Chuyện 1:cách đây 1 năm,lúc tập đoàn này chưa nổi tiếng,mình có vô mục đấu giá các sản phẩm,thấy nich Thiên Đường Đã Mất ngày nào cũng đấu giá,thấy hàng seconhand nhưng đề là hàng Aut.Mình chạy từ Đồng nai lên tới q6,nhà ở trong chỗ cái chợ j nhỏ nhỏ mình ko nhớ tên,có lầu để cho thuê phòng,phía dưới nhà thì có 2 cái cây treo mấy đồ seconhand bán.Đồ của mình cũng lấy trong đó.Đang nói chuyện thì chủ topic bận cv nên nhờ 2 bác già gói đồ,mình có hỏi là mấy cái đồ đang treo giá thế nào,bác già nói đồng giá 50k,mua nhiều bớt nữa.WTF,cảm thấy thật đắng.Về nhà,tối hôm đó thấy chủ topic vẫn đấu giá,y chang mấy cái áo mình thấy hôm trưa,và cũng gần cuối giờ có vài nich quen quen nâng lên 150k/ms...à chia sẻ chút là chủ topic dạng bống bống,nói chuyện mà cứ sát sát,tay múa này kia nên mình cũng rợn nhá
    Chuyện thứ 2:cũng liên quan đến quần áo.Cách đây cũng khoảng 6th.Trong mục đấu các sản phẩm khác,mình thấy cái áo somi trắng nich Mt-shop đang đấu,thấy đang cần mặc đi lễ nên mình đấu luôn.Giá là 150k.Thím ấy nói chuyển phát nhanh cho mình,mình ok.Chuyển phát nhanh kiểu j mà từ sài gòn về đồng nai đợi đúng 5 ngày mới nhận dc.Khi mở ra khá thất vọng vì áo bé,vải mỏng dính như vải màn,và đắng hơn nữa là hết 70k tiền ship trong khi mấy chỗ khác mình mua hàng còn xa hơn cũng chỉ lấy mình có 20k.Gọi điện thoại cho thớt,lại giọng nhão nhẹo tl thôi đằng nào cũng gửi hàng rồi,nói mình thông cảm,nhận hàng rồi thớt gửi mình lại cái card dt 20k coi như chia tiền ship.Mình nghĩ cũng k đáng bao nhiêu lỡ đấu rồi nên cũng nhận...Chờ mấy ngày k thấy thớt nói j,mình nt hỏi cái card,lúc thì thớt nói là đang đi cv lát về gửi,lúc thì nói bận chuẩn bị qua Thái..Riêng tiền mình nt vs gọi dt cho thớt cũng hết 20k rồi(khác mạng).Thớt bận mà mình thấy ngày nào cũng lên hàng đều đều.
    Có đặc điểm chung là từ hồi mình cmt và bóc phốt tập đoàn này thì mấy nich trên cũng tự động block nich mình,bữa lấy nich khác vô xem thì mới biết...
    Đây là 2 câu chuyện hoàn toàn có thật do bản thân mình trải nghiệm,đủ để thấy độ dơ và cách làm ăn của tập đoàn này như thế nào

biliem and 7800II like this.
  20. bluesun3001

Cho Đi Sẽ Nhận Lại

Tuổi tham gia:
    7
    - Đã được hệ thống thông báo, đã tự nhận mình bán hàng kém chất lượng vậy còn muốn hỗ trợ gì nữa bạn?

- 5giay có kém phát triển hay không là dựa vào số lượng thành viên bán hàng lừa đảo có nhiều hay không kìa. Loại bỏ lừa đảo càng nhiều nghĩa là 5giay phát triển mạnh.

- Nghĩ cũng lạ người mà liên tục chê ngôi nhà của người khác tệ mà cứ phải lao vào thì thiết nghĩ con người đó nó còn tồi tệ hơn nữa chứ hả?

nguyenkhanh01, 7800II and pttn2508 like this.
  21. bluesun3001

Cho Đi Sẽ Nhận Lại

Tuổi tham gia:
    7
    - Chú ý thêm với chủ topic này, topic sẽ được mở trong thời gian dài để bạn nhớ rõ việc vì sao topic đấu giá của bạn bị kiểm duyệt. Vì thế, vài bữa nữa đừng 1, 2 kêu các Mod close topic nhé.

7800II thích bài này.
  22. 1155 Banned

Tuổi tham gia:
    4
    tuy mod thoi - mún để hết năm cũng dc . lêncho zui này kia chứ bán dc hay ko đâu quan trọng mod .