Tìm kiếm bài viết theo id

MOD xử lý chủ topic không chịu giao sim cho winner

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi Authentic_Watch, 14/4/20.

ID Topic : 9473768
Ngày đăng:
14/4/20 lúc 17:13
  1. Authentic_Watch Thành Viên Cấp 3

Tuổi tham gia:
    6
    https://www.5giay.vn/threads/dau-gia-sim-vnmb-0565333378-ket-thuc-22h59-13-4-2020.9472805/

Mình win con sim với giá 100k , mà chủ topic nt lại bảo là anh đòi lại sim các kiểu
    Bạn ấy có nói là bồi thường gì đó, mà mình ko chấp nhận, mình chỉ muốn lấy con sim theo luật
    Xong lại bảo mới nạp 200k , giờ phải thanh toán tổng là 300k, trong khi mình win chỉ có 100k thôi
    Mình cũng đồng ý nếu nhận sim xong, kiểm tra tài khoản đúng 300k, mình chuyển khoản trả lại 200k cho bạn ấy, mà bạn ấy im luôn.
    Mong admin xử lý giùm mình vụ này
    Thanks
    MOD xử lý chủ topic không chịu giao sim cho winner - 1
    MOD xử lý chủ topic không chịu giao sim cho winner - 2

2. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

3. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Em xin lỗi mod vs admin nha.em đã nt cho bạn ấy. Em chấp nhận bồi thường thiệt hại. Nhờ mod vs admin coi dùm em. Như bạn k chấp nhận lấy sim.

4. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Bạn ấy nói k chấp nhận lấy sim.vì sáng nay mình lỡ tay bắn vào tài khoản 200k vì sơ ý nạp nhầm vào tài khoản nên mình có thỏa thuận vs bạn ấy là mình bồi thường cho bạn ấy. Bạn ấy chỉ đồng ý khi lấy 100k +ship thui.

5. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

6. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Làm phiền mod vs admin coi nhé. Chưa gì bạn ấy đòi ban nick tui khi tui chưa quyết định gì hết
    Bạn ấy lấy số lạ gọi vào máy tui.tui sợ đe dọa nên tui nghe máy.

7. Xem thêm bình luận
  8. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

9. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Tui im lặng. Tui sợ bạn gây thương tích tui nên tui k nt lại cho bạn.

10. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Em chưa công bố ai winner. Từ hôm qua đến giờ em đi công chuyện.k có vào xem topic đc. Sáng nay tình cờ bạn ấy nt cho e. E chấp nhận bồi thường bằng thẻ cào. Bạn ấy vẫn sòm sòm lên là em k chấp nhận đưa sim. Em cũng bị bể kèo 1 lần nên cũng thông cảm bỏ qua. Vì đến hạn gia hạn sim số đẹp 6 tháng nên em đã bắn tài khoản 200k vào tài khoản chính.em nt cho bạn ấy là em đã chụp hình cho mod vs admin xem

11. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Em chưa công bố ai winner. Từ hôm qua đến giờ em đi công chuyện.k có vào xem topic đc. Sáng nay tình cờ bạn ấy nt cho e. E chấp nhận bồi thường bằng thẻ cào. Bạn ấy vẫn sòm sòm lên là em k chấp nhận đưa sim. Em cũng bị bể kèo 1 lần nên cũng thông cảm bỏ qua. Vì đến hạn gia hạn sim số đẹp 36 tháng nên em đã bắn tài khoản 200k vào tài khoản chính.em nt cho bạn ấy là em đã chụp hình cho mod vs admin xem

12. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

2 bạn giải quyết êm đẹp được rồi. Làm chi khó khăn cho nhau. Bạn winner giờ muốn lấy sim hay sao bạn? Hay chấp nhận bồi thường?

13. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Vì bạn ấy mún làm khó em.chứ em đâu có làm khó đâu. Tự nhiên bạn ấy kèm thêm câu thù dọa nữa.em cũng sợ chứ

14. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Bạn ấy k chấp nhận.chỉ chấp nhận sim bạn ấy là 100k +ship như bạn ấy đấu giá. Sim cũng đang gia hạn số đẹp nên em bắn tài khoản 200k đễ duy trì số dư trong tài khoản để cho tổng đài k thu hồi số nên em đã nt cho bạn ấy khôn khéo.bạn ấy vẫn làm khó vs thù dọa em vài câu.k chửi thề. Làm em sợ

15. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Bạn ấy k chụp hình hết nguyên câu văn bạn ấy nt cho em. Chỉ chụp những đoạn làm em cũng hoang mang. Em đã nt bạn ấy là bồi thường bằng thẻ cào vs con số nhỏ. Chứ k phải bồi thường giá trị nguyên con sim hiện tại thị trường đang bán.

16. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

Đề nghị 2 bạn ko bình luận việc ngoài, chỉ nói hướng giải quyết mình biết. Bây giờ để bạn winner vào

17. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Em đang giải thích cho mod vs admin coi hướng giải quyết.chứ k bình luận việc ngoài. Bạn ấy nt thù dọa như vậy.hỏi mod vs admin xem có im lặng hay sòm sòm như vậy.em đã giải quyết êm đẹp mà bạn ấy k chịu.

18. ozaki111 Thành Viên Kim Cương Thành viên BQT Super Moderator

bây giờ chỉ có 1 chiều bạn nói. mình đề nghị bạn để đó mình giải quyết. mình phải nghe cả 2 bên. bạn đã nói ở trên thì mình thấy rồi, ko cần lặp lại điều đó, mình cần nghe bên còn lại.

19. US NAVY Thành Viên Cấp 3

lót dép hóng.
    bữa trước em hỏi chủ top là sim mới phải không liền bị vu là phá rối thớt đó có nem vô làm phát 5 xị nhưng kh thấy chủ thốt báo win và đấu lại liền ngày hôm sau.
    giờ sim mới chưa xài sao nạp tiền vào được hay nhỉ ???
    ok cứ cho là nạp vào 2 xị đi thì chụp hình cái tn màn hình cho Mod coi,đừng nói xóa tn rồi nhé. Ờ chứ cho là xóa luôn thì bấm *101# là hiện lên cả số đt lẫn tk.
    CHÚC 2 BÊN THƯƠNG LƯỢNG THÀNH CÔNG.

20. nokiaasha Thành Viên Cấp 5

Chính xác hơn là bạn vào phá rối rồi. Tui đã gửi báo cáo vi phạm cho mod xử lý. Winner trước đã bồi thường thiệt hại nên tui k cập nhật vấn đề đó.

21. Authentic_Watch Thành Viên Cấp 3

Xin chào mod và bạn chủ topic
    Giờ bạn ship sim cho mình 100k + phí ship
    Nếu kiểm tra tài khoản đúng 300k như bạn nói, mình đồng ý chuyển khoản thêm cho bạn 200k. Và đồng thời kèm cam kết ko lấy lại sim, và sau 3 tháng phải đăng ký chính chủ cho mình
    Chứ mình ko làm khó ai cả

ancomputer and US NAVY like this.