Tìm kiếm bài viết theo id

Modem Wifi, Router Wifi, USB 3G, Router Wifi 3G, Wifi chuyên dụng, Wifi ngoài trời

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi wifipro, 15/12/08.

ID Topic : 630500 - Số lần up bằng SMS: 35100
Ngày đăng:
15/12/08 lúc 15:19
  1. htk882437 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Thanks các bác nhiều!
    Hàng này xài cho tất cả các mạng (từ SCTV). Việc cài đặt dễ dàng

2. themask210 Thành Viên Cấp 2

Bác nào mua modem rùi mà kẹt tiền bán rẻ lại cho em nha Modem Wifi, Router Wifi, USB 3G, Router Wifi 3G, Wifi chuyên dụng, Wifi ngoài trời, đang dành dụm mua cái modem wireless cho laptop.Modem Wifi, Router Wifi, USB 3G, Router Wifi 3G, Wifi chuyên dụng, Wifi ngoài trời - 1

3. needmain Thành Viên Kim Cương

tình hình là mình đã thử bỏ cái router ra xài mạng dây thì send hình bình thừơng, gắn router xài wifi là ko send dc, ko hỉu nổi :sad:, àh ko úp hình lên web dc lun, kì wa,ko bit là lỗi j hả bro,xài dây thì okie,còn xài wifi sao cứ liên wan hình ảnh là ko dc

4. htk882437 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Chỉ file ảnh mới bị nên tôi cũng không biết giải thích thế nào? Bro thử mượn 1 cái laptop nữa xem tình hình thế nào/

5. nguyen666888 Thành Viên Kim Cương

Cái này có chức năng repeat ko bro ? bro cho địa chỉ bên Q11 luôn nha ! tính mua về bắt wifi quán cafe cách nhà mấy chục mét , mình ở trên tầng 2 , ko biết bắt đc ko bro ?

6. htk882437 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cả 2 hàng chuẩn N và G đều có chức năng repeatbro ạ! Cái chuẩn N còn có thêm chức năng WPS nữa

7. needmain Thành Viên Kim Cương

hehe kệ nó, dù sao thì cg chỉ là hình ảnh thoy,mai mốt nghiên cứu tiếp, giáng sinh vui vẻ nè Modem Wifi, Router Wifi, USB 3G, Router Wifi 3G, Wifi chuyên dụng, Wifi ngoài trời, bà con vào mua modem chất mà rẻ đê

8. htk882437 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ĐÃ PM cho bro rồi đó! Bro cho cái YM trò chuyện cho nó dễ ạ

9. vuminhduong Thành Viên Cấp 1

Mua hàng có hướng dẫn sử dụng không bro, có tài liệu hướng dẫn tiếng việt ko ? Bro có ship hàng đến chợ Bà Chiểu được ko ? đang wan tâm con W541R 54M

10. htk882437 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Có hướng dẫn sử dụng, cài đặt đoàng hoàng nhưng ko có tài liệu tiếng việt đi kèm! Hàng này cắm nối với modem là nó đã phát sóng liền rồi! Cài đặt cũng hết sức đơn giản.

Khu vực chợ Bà Chiều ship hàng miễn phí!
    Bro vui lòng cho cái nick YM và fone cho dễ liên lạc nhé!

11. htk882437 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Acess Point router W541R hàng đã về nhiều! Các bác ủng hộ nhé

12. NAM KOREAN Thành Viên Bạch Kim

Merry Christmas.........Modem Wifi, Router Wifi, USB 3G, Router Wifi 3G, Wifi chuyên dụng, Wifi ngoài trời

Modem Wifi, Router Wifi, USB 3G, Router Wifi 3G, Wifi chuyên dụng, Wifi ngoài trời - 1┼´¯)... …….…... / | \ ...........*♥♫ rmest wishes * *♫♫ ……… ...*•♥•*................... for a ♫** …… ... *♥♫♫♥*'...........♫ Merry Christmas ♫♠ … .... *♥•♦♫••♥* ...••••••••••♣♥.. and a...♥ ..... *♥☺♥☺♥☺♥* ....* *.. ♫♥ Happy New Year♫♠ .....*♥•♥#♠♥#♥•♥* ' ....*♥♫♥♥♫♥♥♫♥♫* ' ...*♥♥☺♥♫♥♫♥☺♥♥*' ..*♥♥♣♫♥♣♥♥♣♥♫♣♥♥*' '*♥♥♣♥♫♥♥♫♥♥♫ ♥♣♥♥*'Modem Wifi, Router Wifi, USB 3G, Router Wifi 3G, Wifi chuyên dụng, Wifi ngoài trời - 2

13. chinhan_vn Thành Viên Cấp 2

Đang ghiền cái wifi N, nhưng phải chờ giá giảm 1 chút mới dám lấy! Trong khi chờ đợi up giùm luôn!

14. dinhquang136 Thành Viên Mới

to wifipro: em tư vấn cho anh vấn để nầy, anh đang xài modem ADSL, nhưng anh muốn thiết lập mạng wifi thêm cho con anh xài laptop trên lầu (anh vẫn dùng modem), vậy anh sử dụng cái w54r của em được không em?

15. htk882437 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Để máy laptop trên lầu xài được wifi anh có 2 giải pháp
    1. Nếu máy anh đang xài là Desktop thì anh mua thêm card PCI wifi hoặc USB wifi (nếu là laptop thì ko cần mua thêm) sau đó anh dùng chức năng share wifi thì máy laptop trên lầu sẽ bắt được sóng wifi do máy của anh phát ra. Tuy nhiên máy của anh lúc nào cũng phải bật khi laptop trên lầu truy cập mạng. Nhược điểm lớn nhất là tốc độ thấp và phải phụ thuộc vào máy của anh
    2. Là anh mua con W541R hoặc W302R (nếu laptop trên nhà hỗ trợ chuẩn N). Anh chỉ cắm 1 sợi dây cáp RJ45 (cáp mạng thông thường) từ modem vào Acess Point (W541R hoặc W302R) thôi!

Anh vui lòng để lại fone hoặc YM để tiện cho việc trao đổi

16. htk882437 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Modem Wifi, Router Wifi, USB 3G, Router Wifi 3G, Wifi chuyên dụng, Wifi ngoài trờiModem wifi ADSL 2+ và Acess Point Router chuẩn G, N giá tốt

17. needmain Thành Viên Kim Cương

hic pro oi, tình hình là mình bị tiếp 1 vấn đề là up bài ko dc, mình gửi đề tài mới bất kì trang web nào cg ko dc,up hình lên web cg ko dc,gủi hình trong yahoo cg ko dc, mình thử tháo cái router wifi ra gắn dây vào xài thì làm dc,hic hic jờ sao pro, có ai bị jồng mình ko vậy,hic chỉ mình với :adore:

18. htk882437 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Cho đến thời điểm này thì chưa thấy một phản hồi nào bị hiện tượng như bác cả!
    Nếu bác rảnh thì lúc nào chạy qua bên em, em test lại! Nếu đúng bị hiện tượng như vậy em sẽ đổi cho bác cái khác!

19. needmain Thành Viên Kim Cương

vậy chắc chũ nhât wa bro test thử dc ko Modem Wifi, Router Wifi, USB 3G, Router Wifi 3G, Wifi chuyên dụng, Wifi ngoài trời

20. aloalonghe Thành Viên Chưa Kích Hoạt

nếu ai thắc mắc về chất lượng gọi tui nha
    dang sử dụng ngon lắm nè
    lên lên lên thui