Tìm kiếm bài viết theo id

Module quang SFP Cisco - Finisar - Deltal - WTD - Huawei - Avago

Thảo luận trong 'Computer' bắt đầu bởi vubangcm, 27/12/16.

ID Topic : 8708205
Computer:
Thiết bị mạng
Tình trạng:
Mới
Giá bán:
100,000 đ
Điện thoại liên hệ:
0938899269
Địa chỉ liên hệ:
Q10, TPHCM, Quận 1, TP.Hồ Chí Minh (Bản đồ)
Ngày đăng:
27/12/16 lúc 10:27
  1. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    http://opgiga.com/
    http://opgiga.net/
    0938899269

    Chuyên cung cấp SFP - thiết bị mạng & giải pháp mạng
    Module SFP Delta LCP-1250B4QSRBTE SMF 1310nm 10km 1.25g
    SFP+ / X2 / CFP / QSFP / XFP / XENPAK / CXP

    Module SFP 100Mb/10km 2 core, LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 100Mb/40km 2 core, LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 1.25Ge/10km 2 core LC/UPC,LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 1.25Ge/40km 2 core,LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 1.25G/10km 1 core 1310/1550,LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 1.25G/10km 1 core 1550/1310,LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 1.25G/40km 1 core 1310/1550,LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 1.25G/40km 1 core 1550/1310,LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 100M/10km 1 core 1310/1550,LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 100M/10km 1 core 1550/1310,LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 100M/40km 1 core 1310/1550,LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom
    Module SFP 100M/40km 1 core 1550/1310,LC/UPC, compatible cisco (asr 901/ 903) and raisecom


    Module quang SFP Cisco - Finisar - Deltal - WTD - Huawei - AvagoModule quang SFP Cisco - Finisar - Deltal - WTD - Huawei - Avago - 1Module quang SFP Cisco - Finisar - Deltal - WTD - Huawei - Avago - 2
    Huawei LTD1302-BC+1, Single-mode Module, SFP-GE-LX-SM1310 1.25G 10KM 1.25G-1310nm-10km-SM-ESFP
    Module quang SFP Cisco - Finisar - Deltal - WTD - Huawei - Avago - 3

    Nhiều quá mình up lên không hết. Bên dưới là list các loại http://opgiga.com đang bán

    CODE -- PART NUMBER -- BRAND -- DESCRIPTION
    1 -- FTLX1413M3BCL -- FINISAR -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    2 -- FTLX1413M3BCL-HW -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    3 -- FTLX1412M3BCL -- FINISAR -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    4 -- TRF5013FN-GA420 -- OPNEXT -- 10G-1310NM-10KM-SM-XFP
    5 -- TRF5015FN-GA420 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    6 -- TRF5015FN-GA420 -- OPNEXT -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    7 -- SXP3104NV-H1 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    8 -- OSX010N00 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    9 -- TRF7061FN-GA420 -- OPNEXT -- 10G-1550NM-80KM-XFP
    10 -- SXP3101NV-H12 -- SUMITOMO -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    11 -- FTRX-1411M3 -- FINISAR -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    12 -- FTRX-1811-3-HW -- FINISAR -- 10G-1550NM-80KM-XFP
    13 -- TRF7053FN-GA420 -- HUAWEI -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    14 -- TRF7053FN-GA420 -- OPNEXT -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    15 -- TRF7052FN-GA420 -- OPENXT -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    16 -- SXP3102DA-H1-F590 -- SUMITOMO -- 11.1G-1530.33NM-80KM-XFP
    17 -- SXP3104NV-H1 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    18 -- SXP3101NV-H1 -- SUMITOMO -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    19 -- PT745F-81-1D -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    20 -- PT745F-81-1D -- NEOPHOTOICS -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    21 -- TXP1XGHL2CZAB59G -- OPLINK -- 9.95G-11.09G-195.9THZ-80KM-XFP-1530.33NM
    22 -- FTLX3811M357-HW -- FINISAR -- 10G-1531.90NM-80KM-XFP DWDM
    23 -- FTLX3811M356-HW -- FINISAR -- 10G-1532.68NM-80KM-XFP
    24 -- SXP3101SV-H12 -- SUMITOMO -- 10G-40KM-1550NM-XFP
    25 -- JXPR01EMC91HW -- JDSU/HUAWEI -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    26 -- TXP1XGHL2CZAB57G -- OPLINK -- 9.95G-11.09G-195.7THZ-80KM-XFP-1531.90NM
    27 -- FTLX3811M358-HW -- FINISAR -- XFP|SFP+-XFP-1531.12nm-9.95G~11.1Gbps--1dBm-3dBm--24dBm-LC-single-mode-80km DWDM
    28 -- SXP3101SV-H13 -- SUMITOMO -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    29 -- SSX1T2XP01 -- HUAWEI -- 10G 1310NM 10KM
    30 -- TRF5016FN-GA420 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    31 -- SXP3104NV-H6 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    32 -- TXP1XGHL2CZAB33G -- OPLINK -- 9.95G-11.09G-193.3THZ-80KM-SM-XFP-1550.92NM
    33 -- FTLX3811M333-HW -- FINISAR -- XFP|SFP+光模块-XFP-1550.92nm-9.95G~11.1Gbps--1dBm-3dBm--24dBm-LC-single-mode-80km DWDM
    34 -- OSX010N02 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    35 -- XFP-STM64-LX-SM1310 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    36 -- TXP1XGHL2CZAB58G -- OPLINK -- 9.95G-11.09G-195.8THZ-80KM-SM-XFP-1531.12NM
    37 -- SXP3102DA-H1-F590 -- SUMITOMO -- 11.1G-1530.33NM-80KM-XFP
    38 -- TXP1XGHL2CZAB34G -- OPLINK -- 9.95G-11.09G-196.1THZ(193.4thz)-80KM-SM-XFP-1550.12NM
    39 -- HXFP8440-230 -- HUAWEI -- 10G-40KM-1558.98NM-XFP
    40 -- JXPR01ZMCA8HW -- HUAWEI -- 10G-1550NM-80KM-XFP
    41 -- TXP1XGHL2CZAB35G -- OPLINK -- 9.95G-11.09G-193.5THZ-80KM-XFP
    42 -- TRF7061FN-GA310 -- OPNEXT -- 10G-1550NM-80KM-XFP
    43 -- GACX-1396-10 -- GIGAC -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    44 -- FTLX3811M334-HW -- FINISAR -- 10G-80KM-1550.12NM-XFP DWDM
    45 -- IGF-42311J -- BOOKHAM -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    46 -- FTLX6614MCC-HW -- FINISAR -- 10G T-XFP 40KM C-BAND
    47 -- LTH7222-PC+ -- HISENSE -- XG-PON1-OLT-N1
    48 -- LTX7215-BC+ -- HISENSE -- 10G EPON ONU
    49 -- TRF7062FN-GA420 -- HUAWEI -- 10G-1550NM-80KM-XFP
    50 -- SSX3T2XA -- HUAWEI -- 10G-1550NM-80KM-XFP
    51 -- TRF7051FN-LA000 -- OPNEXT -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    52 -- XR-MR-08-CDFA -- SOURCE -- 10G-1550NM-80KM-XFP
    53 -- RTXM139-400 -- WTD/ -- 155M-1310NM-15KM-SFP
    54 -- MXPD-033S -- HUAWEI/HG -- 155M-1310NM-15KM-SFP
    55 -- MXPD-123S -- HUAWEI -- 622M-1310NM-15KM-SFP
    56 -- LTD1308-BC+ -- HUAWEI -- 622M-1310NM-15KM-SFP
    57 -- PT7320-41-1W -- HUAWEI -- 622M-1310NM-15KM-SFP
    58 -- RTXM159-400 -- WTD -- 622M-1310NM-15KM-SFP
    59 -- SPC-03-XLR-51CDA-HW -- HUAWEI/SOURCE -- 155M-1511NM-150KM-ESFP
    60 -- SPC-03-XLR-49CDA-HW -- HUAWEI/SOURCE -- 155M-1491NM-150KM-SM-ESFP
    61 -- FTRJ1323P1BTR -- FINISAR -- 155M-1310NM-15KM-SFP
    62 -- FTRJ1323P1BTL -- FINISAR -- 155M-1310NM-15KM-SFP
    63 -- HFBR-57E0PZ -- AVAGO -- 155M-1310NM-2KM-SFP
    64 -- HFBR-57E0P -- AVAGO -- 155m-850NM-2KM-SFP
    65 -- HFCT-5760TP -- AGILENT/AVAGO -- 155M-1300nm
    66 -- PT7320-31-2W -- NEOPHOTOICS -- 155M-1310NM-40KM-SFP
    67 -- ESFP-FE-LX-SM1310 -- HUAWEI -- 155M-1310NM-15KM-SFP
    68 -- RTXM140-400 -- HUAWEI -- 155M-1310NM-40KM-SFP
    69 -- FTLF1322P1BTR-HW -- FINISAR -- 622M-1310NM-15KM-SFP
    70 -- SCP6801-H1-BNE -- SUMITOM -- 100-155.52M 1310NM 15KM
    71 -- SCP6802-GL-BN -- SUMITOMO -- 155/622M
    72 -- SCP6802-H1-BNE -- SUMITOMO --
    73 -- SCP6811-H1-BNE -- SUMITOM -- 100-155.52M 1310NM 40KM
    74 -- PT8550-33-1W-LC/PC+ -- NeoPhotonics/HUAWEI -- BIDI-SFP-155M-TX1550NM/RX1330NM
    75 -- RTXM139-B-D -- WTD -- 155M-15Km-1310nm-SM-ESFP
    76 -- PT7620-41-2W -- HUAWEI -- 622M-1550NM-80KM-SFP
    77 -- PT7420-41-2W -- NEOPHOTONICS -- 622M-1310NM-40KM-SFP
    78 -- PT7620-51-3W -- HUAWEI/NeoPhotonics -- 1.25G-1550NM-80KM-SFP
    79 -- SCP6F44-GL-BWE -- SUMITOM -- 1.25G-10km-1310nm-SFP
    80 -- MXPD-243MD -- HG -- 1.25G-1310NM-40KM-SFP
    81 -- RTXM191-502 -- WTD -- 1.25G-1550NM-80KM-SFP
    82 -- PT7320-52-1W -- NEOPHOTOICS -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    83 -- RTXM191-404 -- HUAWEI/WTD -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    84 -- RTXM191-401 -- WTD -- 1.25G-1310NM-15KM-SFP
    85 -- RTXM191-450 -- WTD/HUAWEI -- 1.25G-1310NM-40KM-SFP
    86 -- PT7320-51-1W-KHW -- HUAWEI/NeoPhotonics -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    87 -- PT7420-51-EW -- HUAWEI/NeoPhotonics -- 1.25G-1310nm-40km-SM-ESFP
    88 -- PT7620-52-EW -- NEOPHOTOICS -- 1.25G-1550nm-40km-SM-ESFP
    89 -- FTM-3112C-SL40G-HW -- SOURCE/HUAWE/FIBERXON -- 1.25G-1310NM-40KM-SFP
    90 -- FTM-3112C-SL40G -- SOURCE/FIBERXON -- 1.25G-1310nm-40km-SM
    91 -- SCP6G14-H2-BNE -- SUMITOMO/HUAWEI -- 1.25G-1310NM-40KM-SFP
    92 -- SCP6G44-H2-BWE -- SUMITOMO -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    93 -- OSG010N02 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    94 -- TRPAG1LXDBBS-HWS -- OCP -- 1.25G-1310NM-10KM-SM
    95 -- TRPAG1LXDABS-HWS -- OCP -- 1.25G-1310NM-10KM
    96 -- MXPD-243S -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    97 -- MXPD-243S -- HG -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    98 -- LTD1302-BC+1 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    99 -- FTLF1318P2BTL-HW -- FINISAR -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    100 -- FTLF1318P2BTL-RB -- FINISAR -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    101 -- RTXM191-400 -- WTD/HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-SM-ESFP
    102 -- MXPD-243S-F -- HG -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    103 -- WXTRPGEAS1 -- WXZTE -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    104 -- OSG010001 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    105 -- LCP-1250B4QSRBTE -- DELTA台达 -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    106 -- SCP6G44-E3-BWE -- SUMITOMO -- 1.25G-1310NM-10KM
    107 -- TRP-G1L1BCHWS -- OCP -- 1.25G-1310NM-10KM
    108 -- OSG040N02 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-40KM-SFP
    109 -- SCP6814-GL-BNE -- SUMITOM -- 1.25G/1310nm/40KM/SM-SFP
    110 -- SCP6EN4-GL-BN-61 -- SUMITOM --
    111 -- SCP9EA8-H1-CN-F250 -- SUMITOM -- 2.5G-DWDM-192.5THZ-1557.36NM
    112 -- SCP6G74-H2-BNE -- SUMITOMO -- 1.25G-1550NM-80KM-SFP
    113 -- SCP6862-H1-BNE -- SUMITOM -- 622M 1550NM 80KM
    114 -- SCP6874-GL-BNE -- SUMITOM -- 1.25G-80km-1550nm SFP
    115 -- OSG080N02 -- HUAWEI -- 1.25G-1550NM-80KM
    116 -- HFCT-5710LP -- AVAGO -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    117 -- SP-GB-EX-CDFB-ZT -- SOURCE -- SM-40KM-1310NM-1.25G-SFP
    118 -- SP-GB-LX-CDFM-ZT -- SOURCE/中兴 -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    119 -- TRPAG1ZXIBGS-HWS -- OCP -- 1.25G-1550NM-80KM
    120 -- SSX2T1SA01 -- HUAWEI -- 155M-2.5G-1310NM-2KM-SFP
    121 -- PT7320-61-1W -- HUAWEI/NeoPhotonics -- 155M-2.5G-1310NM-2KM-SFP
    122 -- FTRJ1321P1BTL -- FINISAR -- 2.67G-1310nm-2km-SFP
    123 -- FTLF1321P1BTL-HW -- FINISAR -- 2.488G-1310NM-2KM-SFP
    124 -- RTXM192-450 -- HUAWEI -- 2.5G-1310NM-15KM-SFP
    125 -- FTLF1421P1BTL-NN -- FINISAR -- 2.5G-1310NM-15KM-SFP
    126 -- FTLF1421P1BCL-HW -- FINISAR -- 2.5G-1310NM-15KM-SFP
    127 -- FTRJ1421P1BCL -- FINISAR -- 2.5G-1310NM-15KM-SFP
    128 -- SCP6G28-H2-BNE -- SUMITOMO -- 2.488G-1310NM-2KM-SFP
    129 -- FTM-3128C-SL2G -- FIBERXON -- 155M-2.67G-1310NM-2KM-SFP
    130 -- FTM-3127C-SL2IG -- SOURCE/FIBERXON -- 2.5G-1310NM-2KM-SFP
    131 -- FTM-3128C-SL15G -- SOURCE/FIBERXON/HUAWEI -- 155M-2.67G-1310NM-15KM
    132 -- PT7320-61-1V -- NEOPHOTONICS -- 2.5G-1310NM-2KM-SFP
    133 -- TRF5926ANLB2U1 -- OPENXT -- 2.488G-1310NM-15KM-SFP
    134 -- TRF5926ANLB0U1 -- OPNEXT -- 2.488G-1310NM-15KM
    135 -- TRF7966ANLB2U1 -- OPNEXT -- 2.488G-1550NM-80KM-SFP
    136 -- FTRJ1721P1BCL -- FINIASR -- 2.67G-1310NM-40KM-SFP
    137 -- SCP6828-H1-BNE -- SUMITOMO -- 2.488G-1310NM-2KM-SFP
    138 -- SCP6808-H1-BNE -- SUMITOM -- 155M~2.488G-1310NM-15KM
    139 -- SCP6G08-H2-BNE -- SUMITOMO -- 2.5G-1310NM-15KM-SFP
    140 -- RTXM192-466 -- NeoPhotonics/老WTD/HUAWEI -- 2.5G-1310NM-15KM-SFP
    141 -- FTRJ1319P1BTL -- FINISAR -- 2G-1310NM-10KM
    142 -- RTXM192-400 -- WTD/HUAWEI -- 2.5G-1310NM-2KM-SM-ESFP
    143 -- RTXM167-522 -- HUAWEI/wtd -- GPON-OLT-CLASS B+
    144 -- LTE34D3-SH+ -- Hisense -- EPON-ONU-PX20+I
    145 -- LTE3680M-BC+ -- Hisense -- GPON-OLT-CLASS B+
    146 -- SPS-43-GB-P2-CDFC-HW -- SOURCE -- EPON-OLT-PX20+
    147 -- RTXM169-531 -- WTD/HUAWEI -- EPON-ONU-PX20+I
    148 -- PTB38J0-6538E-SC/PC-KE -- HUAWEI/NeoPhotonics -- GPON-OLT-CLASS B+
    149 -- FTGL2026P2CUN-HW -- FINISAR -- GPON-OLT-CLASS B+
    150 -- FTEN2217P1CUN -- FINISAR -- EPON-ONU-PX20+
    151 -- FTEN2217P1CUN-BC -- FINISAR -- EPON-ONU-PX20+
    152 -- SOGP4321-PSGA -- SUPERXON -- GPON-OLT-CLASS B+
    153 -- SPS-43-48H-HP-CDE -- HUAWEI -- GPON-OLT-CLASS B+
    154 -- PTNEN3-41NP+ -- NEOPHOTOICS -- EPON-ONU
    155 -- LTF7215-BH+ -- Hisense -- 10G-EPON-ONU-PRX30
    156 -- LTE3468L-BHG+ -- Hisense -- PON-ONU
    157 -- PHHW6388-POLT-SI-B -- PHOTOP -- EPON-OLT
    158 -- HPSP2120 -- HUAWEI -- GPON-ONU
    159 -- SSX1T1LTD -- HUAWEI -- GPON-OLT-CLASS C+
    160 -- SSX1T1LTB -- HUAWEI -- GPON-OLT-CLASS B+
    161 -- SSX1T1LTC -- HUAWEI -- GPON-OLT-CLASS C+
    162 -- SSX1T1LTA -- HUAWEI -- GPON-OLT-CLASS B+
    163 -- 38J0-6537E-KC+ -- HUAWEI/NeoPhotonics -- GPON-OLT-CLASS C+
    164 -- SPS-43-48H-CP-CDF-HW -- SOURCE -- GPON-OLT-CLASS C+
    165 -- PTB38J0-6538E-SC/PC-KCR -- NEOPHOTONICS -- GPON-OLT-CLASS C+
    166 -- PHHW6388-POLT-SI-C -- PHOTOP -- EPON-OLT-PX20+
    167 -- PTB38J0-5537E-SC/PC-KP -- NEOPHOTONICS -- EPON-OLT-PX20+
    168 -- PTB38J0-5537E-SC/PC-KF -- NEOPHOTOICS -- EPON-OLT-PX20+
    169 -- SPS-43-48H-HP-CDE -- SOURCE -- GPON-OLT-CLASS B+
    170 -- SPS-43-48H-HP-CDE -- SOURCE -- GPON-OLT-CLASS B+
    171 -- SPP-10E-LR-IDFP-HW -- SOURCE/HUAWEI -- 10G-1310NM-1.4KM
    172 -- MTRS-6E21-01 -- HG -- 6G-1310NM-2KM-SFP
    173 -- MTRS-6E21-01 -- HUAWEI -- 6G-1310NM-2KM-SFP+
    174 -- SPP-8F-LR-IDFB-HW -- SOURCE -- 6G-1310NM-2KM-SFP+
    175 -- SPP-8F-LR-IDFC-HW -- SOURCE -- 6G-1310NM-10KM-SFP
    176 -- SPP-8F-LR-EDFC-HW -- SOURCE -- 6G-1310NM-10KM-SFP
    177 -- FTLF1328P2BNV-HW -- FINISAR -- 6G-1310NM-2KM-SFP
    178 -- TRP-G1H7BCHWS -- OCP -- 1.25G-1550NM-70KM
    179 -- OEGD01N01 -- HAUWEI -- SFP-1000BASET-RJ45-100M HSC
    180 -- TRD148JE2CZAB33G -- OPLINK -- 1.25M-2.67G-1550.92-120KM-SM-ESFP
    181 -- FTLF8524P2BNL -- FINISAR -- 4.25G-850NM-0.3KM-ESFP
    182 -- FTLF8524P3BNL-HW -- HUAWEI -- 4.25G-850NM-0.3KM-ESFP
    183 -- FTLF8519P2BNL-HW -- FINISAR -- 2.125G-850NM-0.5KM-ESFP
    184 -- HFBR-5710LP -- AGILENT/AVAGO -- 1.25G-550m-850nm-SFP
    185 -- AFBR-57R5APZ -- AVAGO -- 4.25G--550m-850nm-SFP
    186 -- LTD8542-BE+ -- HUAWEI -- 4.25G-850NM-0.3KM-MM
    187 -- FTLF8524P2BNL-ML -- FINISAR -- 10km
    188 -- PLRXPL-VI-S24-HW -- JDSU -- 2.125G-850NM-0.5KM-SFP
    189 -- PLRXPL-VI-S24-HW -- HUAWEI -- 2.125G-850NM-0.5KM-SFP
    190 -- FTLF8524P2BNV -- FINISAR -- 850NM
    191 -- FTLF8524P2BNV-BR -- FINISAR -- 10kmmulti-mode
    192 -- FTLF8524P2BNL-IB -- IBM -- 10kmmulti-mode
    193 -- FTRJ8519P1BNL-HW -- Finisar -- 2.125G-850nm-550m
    194 -- FTRJ8519P1BNL -- FINISAR -- 2G-550M-850nm
    195 -- FTLF8519P3BTLHW1 -- HUWEI -- 2.15G-850NM-0.5KM-MM
    196 -- FTLF8519P3BTL-HW -- FINISAR -- 2.125G-850NM-0.5KM-MM
    197 -- AFBR-57D9AMZ -- AVAGO -- 8G-850NM-0.5KM-SFP+
    198 -- FTLF8528P3BCV-QL -- FINISAR -- 8.5g-850NM-0.5KM-MM-SFP+
    199 -- FTLF8526P3BNL-HW -- HUAWEI -- 6G-850NM-0.3km-MM
    200 -- PLRXPL-VC-SH4-HW -- HUAWEI/JDSU -- 8.5G-850NM-0.15KM-SFP
    201 -- PLRXPL-VC-SH4-23-N -- JDSU -- 8G-SFP-850NM
    202 -- AFBR-57R7APZ-HW -- AVAGO -- 4G-300M-850nm-SFP
    203 -- AFBR-57R7APZ -- AVAGO -- 4G-300M-850nm-SFP
    204 -- TPP1XEDSRCZAB00 -- OPLINK -- 10G-0.3km-850nm-MM-SFP+
    205 -- AFBR-57D7APZ-HP1 -- HP -- 8.5G-550m-850nm-SFP
    206 -- PLRXPL-VE-SG4-62-N -- JDSU/PICOLIGHT -- 4g multi-modeN 10kmmulti-mode
    207 -- SCP6F86-GL-CWH -- SUMITOMO -- 2.125G-850NM-0.5KM-MM
    208 -- FTLF8528P3BNV-EM -- FINISAR -- 8g-850NM-0.5KM-MM-SFP+
    209 -- TRBCGXFWBIZAB00G -- HUAWEI -- BIDI-10G-1330TX/1270RX-10KM-SM-ESFP-RRU
    210 -- TRPE48KI2CZAB10 -- OPLINK -- 125M-2.67G-1471NM-40KM-SM-ESFP
    211 -- TRPE48KI2CZAB40 -- OPLINK -- 125M-2.67G-1531NM-40KM-SM-ESFP
    212 -- TPP1XGDS1CZABE2G -- OPLINK/HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SM-SFP+
    213 -- TRD148JE2CZAB22G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1559.79-120KM-SM-ESFP
    214 -- TRPE48KI2CZAB20 -- OPLINK -- 125M-2.67G1491NM-40KM-SM-ESFP
    215 -- RTXM139-401 -- WTD -- 155M-15KM-1310NM-SM-SFP
    216 -- RTXM139-B -- WTD -- 155M-15KM-1310NM-SM-SFP
    217 -- PT7320-31-1W -- HUAWEI/NeoPhotonics -- 155M/1310NM/SM-15KM/ESFP
    218 -- PTCP04010361LCA+ -- NEOPHOTOICS -- 40g 1310nm 10km cfp
    219 -- PTB3830-553CW-LC/PC+ -- NEOPHOTOICS/HUAWEI -- 1.25G-TX1490/RX1310-10KM-BIDI
    220 -- PT7620-61-4W-C59 -- NEOPHOTOICS -- 125M-2.67G/C2/40KM/SM
    221 -- PTNEL3-51CQ+ -- NEOPHOTOICS -- 10G/1G EPON-OLT 1577NM/1490NM XFP
    222 -- TRC5B20ML-AW0U1 -- OPNEXT -- 40G-BASE-LR4-CFP
    223 -- PTC3830-554CW-LC/PC+ -- NEOPHOTOICS -- 1.25G/1490NM DFB/SMF 10KM
    224 -- PT7620-51-3W -- NEOPHOTOICS -- 1.25G-1550NM-80KM-ESFP
    225 -- HFCT-5760NP-H3C -- AGILENT -- 155M-1310NM-40KM-SFP
    226 -- SFP-GE-LH40-SM1310 -- H3C -- 1.25G-1310NM-40KM-SFP
    227 -- SFP-GE-SX-MM850-A -- H3C -- 1.25G-550M-850NM-MM-SFP
    228 -- GBIC-SX-MM850-A -- H3C -- 1.25G-550M-850NM-MM-GBIC
    229 -- PT765F-81-2TD -- HUAWEI -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    230 -- SFP-FE-SX-MM1310 -- HUAWEI -- 125M-1310NM-2KM
    231 -- PD100-TXLE-110 -- HUAWEI -- 100G-10*10-1550NM-10KM-SM-CFP
    232 -- PT7420-61-2W -- NEOPHOTOICS -- 155M-2.67G/1310NM/SM-15KM-ESFP
    233 -- MXPD-483II -- HUAWEI -- 2.5G-1310NM-2KM-SFP
    234 -- FTM-9501C-SL20G -- HAUWEI -- 155M BIDI 一对
    235 -- PT745F-81-1D -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SM-XFP
    236 -- PTB38J0-6538E-SC/PC-KE -- NEOPHOTOICS -- GPON-OLT-CLASS B+
    237 -- RTXM192-470 -- WTD -- 2.488G-1310NM-40KM-ESFP-I
    238 -- RTXM140-849 -- NeoPhotonicsWTD/WTD/HUAWEI -- 155M-1491NM-150KM-SM-ESFP
    239 -- RTXM140-852 -- NeoPhotonicsWTD/WTD/HUAWEI -- 155M-1511NM-150KM-SM-ESFP
    240 -- MXPD-03CLD-49 -- HUAWEI -- 155M-1491NM-80KM-SFP
    241 -- FTM-3112C-SL40G-HW -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-40KM-ESFP
    242 -- PTNGL1-42CQ+ -- NEOPHOTOICS -- 10G/2.5G GPON OLT/1577NM 1270NM 20KM
    243 -- SPP-FE-LX-SM1310-BIDI -- HUAWEI -- 155M-TX1310/RX1550NM-15KM-SFP
    244 -- MXPD-033S-H3C -- H3C -- 155M-1310NM-15KM-SFP
    245 -- FCBRD10CD1C30-HW -- FINISAR -- 2.5g-10g-0.3km-850nm
    246 -- FCBGD10CD1C10 -- FINISAR -- 2.5g-10g-0.01km-850nm
    247 -- A1916LMM -- A1916LMM --
    248 -- LMC10NEG4056-J57 -- BOOKHAM --
    249 -- LMC10NEG3072-J57 -- BOOKHAM --
    250 -- LC25WZEA-J57 -- OCLARO --
    251 -- LC25WZBA-J57 -- OCLARO --
    252 -- LC151-20J57 -- BOOKHAM --
    253 -- LC25WZEA-J34 -- BOOKHAM --
    254 -- D2304G -- TRIQUINT --
    255 -- LC25WZBA-C28 -- BOOKHAM --
    256 -- A1915LMI -- AVANEX --
    257 -- FLD5F14CNL/006W40 -- EUDYNA --
    258 -- FLD5F14CNL/006W33 -- EUDYNA --
    259 -- PT7611-51-E -- PHOTON --
    260 -- FLD5F14CNL/006W34 -- EUDYNA --
    261 -- FLD5F14CNL/006W41 -- EUDYNA --
    262 -- LC25W5898EA-J57 -- BOOKHAM --
    263 -- PT7321-31-1 -- PHOTON --
    264 -- RTXM135B -- WTD --
    265 -- FCBGD10CD1C30 30M -- FINISAR --
    266 -- SLT4461-LS/HU1-F340B -- SUMITOMO --
    267 -- SLT4461-LS/HU1-E620B -- SUMITOMO --
    268 -- FRM3Z231KTS -- FUJITSU --
    269 -- WSSIC50N19MV0911 -- JDSU --
    270 -- WSS-C50G-1X9B-307 -- COADNA --
    271 -- 41WSHWA0901ZZL -- FINISAR --
    272 -- 41WSHW04ZZL -- FINISAR --
    273 -- TMX-C50G-1X20B-301 -- COADNA --
    274 -- OM2-OSN-CDL-HW -- AXSUN --
    275 -- OM-1C3BM110 -- OCM --
    276 -- 1034000040 -- ACCELINK --
    277 -- CTM-1250 -- AEGIS/PHOTOP --
    278 -- 21109463-011 -- JDSU --
    279 -- LC25W3977EA-J57 -- OCLARO --
    280 -- TL4000ZCH-R57E -- OCLARO --
    281 -- SP-GB-LX-CNFJ -- SOURCE -- SM-10KM-1310NM-1.25G
    282 -- RTXM191-407 -- WTD -- SM-10KM-1310NM-1.25G
    283 -- FTLX1370W3BTL-ZT -- FINISAR -- SM-1.4KM-1310NM-10g-sfp
    284 -- 110312020022 -- GIGALIGHT -- SFP-1550-1310/3.072G-20KM/DDM
    285 -- 110312020021 -- XGIGA -- SFP-1310-1550/3.072G-20KM/DDM
    286 -- FTRJ-1319-7D -- LUMINOUS -- 1550NM
    287 -- FTLF1318P2BTL-B2 -- BROCADE -- 1GE LX SFP 10KM
    288 -- MTRS-6E31-01 -- HUAWEI/HG -- 6G-1310NM-10KM-SFP
    289 -- LTD1311-BC+ -- HISENSE -- 1310NM-155M-15KM-SFP
    290 -- SPP5100CA-GL-47 -- HUAWEI -- 10G-1471NM-70KM-SFP-CWDM
    291 -- SPP5100CA-GL-59 -- HUAWEI -- 10G-1591NM-70KM-SFP-CWDM
    292 -- SPP5100CA-GL-55 -- HUAWEI -- 1551NM-9.95-11.1G-70KM
    293 -- FTLF1319P3BNL-HW -- FINISAR -- 2.125G-1310NM-10KM
    294 -- SFP-GE-MM-550 -- --
    295 -- FTR-8519-3 -- FINISAR -- MULTI-MODE 850NM
    296 -- WS-G5484 -- AGILENT -- 1000BASE-SX
    297 -- FTM-3012S-G -- FIBERXON -- 1310NM-1.25G-GBIC
    298 -- FTM-8012S-G -- FIBERXON -- 850NM-1.25G-GBIC
    299 -- QFCT5699 -- AGILENT -- 1300NM LASER
    300 -- QFBR5690 -- AGILENT -- 850NM
    301 -- SCP6878-H1-BNE -- SUMITOM -- 2.488G 1550NM 80KM
    302 -- TRC5B20ML-AW0U1 -- OPNEXT -- CFP 40G-BASE-LR4
    303 -- FTLC1182RDNA -- FINISAR -- 100GBASE-LR4 13XX NM LAN-WDM SMF 10KM
    304 -- SCF0400L4LNH101H -- HUAWEI -- 40G-4*10-1271~1331NM-10KM-SM-CFP
    305 -- OM9352ALX1 -- HUAWEI -- 40G-10KM-1310NM-CFP
    306 -- GP-31M2-02TD -- Gigalight/易飞扬 -- 2.5G-1310NM-2KM-SFP
    307 -- MXPD-483II-F -- HG -- 2.5G-1310NM-2KM-SFP
    308 -- AFBR-5601Z -- AVAGO -- 1000BASE-SX 850NM GBIC
    309 -- AFCT-5611Z -- AVAGO -- 1000BASE-LX-1300NM GBIC
    310 -- HFBR5603 -- AGILENT -- GBIC850NM
    311 -- HFBR5601 -- AGILENT -- GBIC1310NM
    312 -- G-1250RJ3S-H3C -- DELTA台达 -- GBIC
    313 -- G-1250D5WS-H3C -- H3C -- 1250M-60KM-1550NM GBIC
    314 -- HFCT5613 -- AGILENT -- 1000BASE-LX-1300NM GBIC
    315 -- PT7820-61-4W-C47 -- HUAWEI/NeoPhotonics -- 125M-2.67G-CWDM-1471NM-80KM-SFP
    316 -- PT7820-61-4W-C47 -- NEOPHOTONICS -- 125M-2.67G-CWDM-1471NM-80KM-SFP
    317 -- PT7820-61-4W-C49 -- HUAWEI -- 125M-2.67G-CWDM-1491NM-80KM-SFP
    318 -- PT7820-61-4W-C51 -- NEOPHOTONICS/华 -- 125M-2.67G-CWDM-1511NM-80KM-SFP
    319 -- PT7820-61-4W-C53 -- NEOPHOTONICS -- 125M-2.67G-CWDM-1531NM-80KM-SFP
    320 -- PT7820-61-4W-C55 -- NEOPHOTONICS -- 125M-2.67G-CWDM-1551NM-80KM-SFP
    321 -- PT7820-61-4W-C57 -- NEOPHOTONICS -- 125M-2.67G-CWDM-1571NM-80KM-SFP
    322 -- PT7820-61-4W-C59 -- NEOPHOTONICS -- 125M-2.67G-CWDM-1591NM-80KM-SFP
    323 -- FTM-6128C-L8047G -- FIBERXON -- 125M-2.67G-CWDM-1471NM-80KM-SFP
    324 -- FTM-6128C-L8049G -- FIBERXON -- 125M-2.67G-CWDM-1491NM-80KM-SFP
    325 -- FTM-6128C-L8051G -- SOURCE -- 125M-2.67G-CWDM-1511NM-80KM-SFP
    326 -- FTM-6128C-L8053G -- HUAWEI -- 125M-2.67G-CWDM-1531NM-80KM-SFP
    327 -- FTM-6128C-L8055G -- FIBERXON -- 125M-2.67G-CWDM-1551NM-80KM-SFP
    328 -- FTM-6128C-L8059G -- FIBERXON -- 125M-2.67G-CWDM-1591NM-80KM-SFP
    329 -- FTM-6128C-L8061G -- FIBERXON -- 125M-2.67G-CWDM-1611NM-80KM-SFP
    330 -- FTM-6128C-L5055G -- FIBERXON -- 125M-2.67G-CWDM-1551NM-40KM-SFP
    331 -- PT7820-61-4W-C61 -- NEOPHOTONICS -- 125M-2.67G-CWDM-1611NM-80KM-SFP
    332 -- PT7620-51-4W-C53+ -- NEOPHOTONICS -- 1.25G-CWDM-1531NM-40KM-SFP
    333 -- PT7620-51-4W-C55+ -- NEOPHOTONICS -- 1.25G-CWDM-1551NM-40KM-SFP
    334 -- PT7620-51-4W-C57+ -- NEOPHOTONICS -- 1.25G-CWDM-1571NM-40KM-SFP
    335 -- PT7620-51-4W-C59+ -- NEOPHOTONICS -- 1.25G-CWDM-1591NM-40KM-SFP
    336 -- TRPE48KL2CZAB10 -- OPLINK -- 125M-2.67G-CWDM-1471NM-80KM-SFP
    337 -- TRPE48KL2CZAB20 -- HUAWEI -- 125M-2.67G-CWDM-1491NM-80KM-SFP
    338 -- TRPE48KL2CZAB20 -- OPLINK -- 125M-2.67G-CWDM-1491NM-80KM-SFP
    339 -- TRPE48KL2CZAB30 -- OPLINK -- 125M-2.67G-CWDM-1511NM-80KM-SFP
    340 -- TRPE48KL2CZAB50 -- OPLINK -- 125M-2.67G-CWDM-1551NM-80KM-SFP
    341 -- TRPE48KL2CZAB80 -- OPLINK -- 125M-2.67G-CWDM-1611NM-80KM-SFP
    342 -- TRPE48KL2CZAB40 -- OPLINK -- 125M-2.67G-CWDM-1531NM-80KM-SFP
    343 -- TRPE48KL2CZAB40 -- HUAWEI -- 125M-2.67G-CWDM-1531NM-80KM-SFP
    344 -- TRPE48KL2CZAB60 -- OPLINK -- 125M-2.67G-CWDM-1571NM-80KM-SFP
    345 -- TRD148JE2CZAB21G -- OPLINK -- 125M~2.67G-DWDM-1560.61NM-120km-SM-ESFP
    346 -- FWLF163121HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-DWDM-1560.61nm-120km-SM-ESFP
    347 -- FWLF163122HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-DWDM-1559.79nm-120km-SM-ESFP
    348 -- FWLF163124HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-DWDM-1558.17nm-120km-SM-ESFP
    349 -- FWLF163127HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-DWDM-1555.75nm-120km-SM-ESFP
    350 -- FWLF163159HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-DWDM-1530.33nm-120km-SM-ESFP
    351 -- TRF79A6AN22LB0U1 -- OPNEXT -- 125M-2.67G-DWDM-1559.79nm-120km-SM-ESFP
    352 -- TRF79A6AN25LB0U1 -- OPNEXT -- 125M-2.67G-DWDM-1557.36nm-120km-SM-ESFP
    353 -- FWDM-1621-7D-61 -- FINISAR -- 2.67G-CWDM-1610NM-80KM-SFP
    354 -- FWDM-1621-7D-57 -- FINISAR -- 2.67G-CWDM-1570NM-80KM-SFP
    355 -- FWLF1524P2V59 -- FINISAR -- 4.25G-CWDM-1590nm-40km
    356 -- FWLF1524P2L51HW -- FINISAR -- 4.25G-CWDM-1511NM-40KM
    357 -- FWLF163130HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D10-120KM-ESFP-1553.33NM-DWDM
    358 -- FWLF163133HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D13-120KM-ESFP-1550.92NM-DWDM
    359 -- FTM-6128C-L5057G -- SOURCE -- 125M-2.67G-1571NM-40KM-ESFP-DWDM
    360 -- FWLF163150HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D30-120KM-ESFP-1537.40NM-DWDM
    361 -- FWLF163129HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D9-120KM-ESFP-1554.13NM-DWDM
    362 -- FWLF163125HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D5-120KM-ESFP-1557.36NM-DWDM
    363 -- FWLF163132HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D12-120KM-ESFP-1551.72NM-DWDM
    364 -- FWLF163126HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D6-120KM-ESFP-1556.55NM-DWDM
    365 -- FWLF163145HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D25-120KM-ESFP-1541.35NM-DWDM
    366 -- FWLF163141HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D21-120KM-ESFP-1544.53NM-DWDM
    367 -- FWLF163123HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-120KM-D3-1558.98NM-ESFP-DWDM
    368 -- FWLF163155HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D35-120KM-ESFP-1533.47NM-DWDM
    369 -- FWLF163137HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D17-120KM-ESFP-1547.72NM-DWDM
    370 -- FWLF163135HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D15-120KM-ESFP-1549.32NM-DWDM
    371 -- FWLF163160HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D40-120KM-ESFP-1529.55NM-DWDM
    372 -- TRD148JE2CZAB24G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1558.17NM-120KM-ESFP-DWDM
    373 -- TRD148JE2CZAB25G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1557.36NM-120KM-ESFP-DWDM
    374 -- TRD148JE2CZAB35G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1549.32NM-120KM-ESFP-DWDM
    375 -- TRD148JE2CZAB60G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1529.55NM-120KM-ESFP-DWDM
    376 -- TRPEG5LL2CZAB20 -- OPLINK -- 4.9G-5.4G-1491NM-70KM-ESFP-DWDM
    377 -- DS-SFP-FC-2G-SW -- CISCO -- 2G-850NM-0.5KM-SFP
    378 -- TRF7466ANLB2U1 -- OPEXT -- 155M-1550NM-80KM-ESFP
    379 -- SFP-6500-02(STM1E-SFP02) -- TERIDLAN -- 155M-STM-1e (ES1) SFP
    380 -- PST323-33T-KHW -- NEOPHOTONICS --
    381 -- AFCT-57V6NSZ-HW -- AVAGO -- 1.25g-1550nm-40km-sfp
    382 -- TRBCGXFWBIZAB01G -- HUAWEI -- 10G-1330TX1270RX-10KM-SFP-RRU
    383 -- TRBCGXFABIZAB01G -- HUAWEI -- 10G-1270TX/1330RX-10KM-SFP-RRU
    384 -- FTRJ1419P1BCL -- FINISAR -- 2.125G-1310NM-40KM
    385 -- TRPV3GELRCZABE2G -- HUAWEI -- 3G-1310nm-10km-SM-ESFP
    386 -- SCP6F02-H1-BNE -- SUMITOM -- 622M-15KM-1310NM
    387 -- TXN31119D110000 -- EMCORE -- 10GB/S-300M-850NM
    388 -- FTLF2318P1BCL -- FINISAR -- 1.25G Smart SFP1310nm
    389 -- FTLF1424P2BCR -- FINISAR -- 4G-1310NM-10KM-SFP
    390 -- JSH-42L3AD3-20 -- JDSU -- DDM
    391 -- S-SFP-GE-LH40-SM1310 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-40KM-SFP
    392 -- AFBR-57J5APZ -- AVAGO --
    393 -- AA1419046 -- --
    394 -- FTM-3001C-S15-A -- FIBERXON -- 155M-1310NM
    395 -- FCMJ-8521-3-HC -- H3C -- 10km
    396 -- FTLX1472M3BCL-HW -- HUAWEI -- 10G-1310nm-10KM-SFP
    397 -- FTLX1371D3BCL-HW -- HUAWEI -- 10G-1310NM-0.2KM-MM-SFP+
    398 -- AFBR-703SDZ-IN2 -- INTEL -- 10G-850NM-SFP+
    399 -- AFBR-703SDZ -- AVAGO -- 10G-850NM-SFP+
    400 -- FTLF1428P2BNV -- FINISAR -- 8G-1310NM-10KM-SM-SFP+
    401 -- RTXM228-604 -- WTD -- SM-2km-1310-2.125G~6.144G
    402 -- FTM-8120C-SLG -- SOURCE -- MM-0.5KM-850NM-1.25G-C
    403 -- DTR-156-LS-M-HWS -- OCP -- 155M 1310NM
    404 -- TR-PX13C-V00 -- Innolight -- 10G-1310nm-1.4km
    405 -- RTXM191-410 -- WTD -- 1.5G-1310NM-20KM-ESFP
    406 -- FTLX1471D3BCL-Hu -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP+
    407 -- FTLX1471D3BTL-HW -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP+
    408 -- FTLX1471D3BCL-HU -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP+
    409 -- SFP-FE-SX-MM1310 -- -- 155M-1310NM-2KM-SFP DDM
    410 -- FTLX1370W3BTL-HU -- HUAWEI -- 9.8G-1310NM-1.4KM-SFP
    411 -- TRS5021EN-S001 -- huawei -- 10G 10KM 1310NM
    412 -- TRS5021EN-SP11 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM
    413 -- OSX010N10 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM
    414 -- TRS5021EN-SP01 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP
    415 -- FTLX8571D3BCL -- FINISAR -- 10G-850NM-0.3KM-SFP
    416 -- FTLX8571D3BCL-HW -- FINISAR -- 10G-850NM-0.3KM-MM-SFP+
    417 -- AFCT-701SDZ -- AVAGO -- 10G-10km-1310nm-SFP
    418 -- AFCT-701SGDZ-HW1 -- HUAWEI -- 10G-10KM-1310NM-SM-SFP
    419 -- LTF1303-BH+1 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-1.4KM-SFP
    420 -- LTF1303-BH+ -- 中兴/ Hisense/HUAWEI -- 10G-1310NM-1.4KM-SFP
    421 -- FTLX1471D3BTL -- FINISAR -- 10G-1310NM-10KM-SFP
    422 -- RTXM228-461 -- HUAWEI/WTD -- BIDI-10G-TX1270/RX1330-10KM-SM SFP
    423 -- RTXM228-462 -- HUAWEI -- 10G-1330TX/1270RX-10KM-SM-SFP
    424 -- SPP-8F-LR-IDFD-SA2 -- NSN -- 6G-1310NM-2KM-SFP
    425 -- TRF5736AVLB200 -- OPNEXT --
    426 -- 77P3337 -- IBM --
    427 -- SFP-4G-SW-850NM-FC -- JDSU --
    428 -- RTXM228-601 -- OPTICAL/wtd -- 6G-1310NM-2KM-SFP
    429 -- JSH-42S3AB3 -- JDSU --
    430 -- A370-10G -- AGERE --
    431 -- FTM-3012C-L -- FIBERXON -- 1.25G-1310NM-SFP
    432 -- FTM-3012C-SLG -- FIBERXON -- 1.25G-1310NM-SFP
    433 -- SP-GB-LX-CNFJ -- FIBERXON -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    434 -- FTM-3001C-SL15G -- FIBERXON -- 155M-1310NM-SFP
    435 -- CS930412 -- -- 6G-1310NM-2KM-SFP
    436 -- AFCT-57J5ATPZ-NK -- AVAGO -- 4G-1310NM-10KM-SFP
    437 -- CTR1315NI-B35 -- 世纪晶源 -- 1.25G/1310nm/SMF 20KMsingle-mode
    438 -- TR-BO15L-V00 -- 旭创科技 -- HWTR-24-353277233F 1550nmsingle-mode
    439 -- FTLF1424P2BTR -- FINISAR -- 4G-1310NM-10KM-SFP
    440 -- FTM-3012C-SLIG-SA -- -- 1310NM-10KM-SFP
    441 -- RTXM191-551 -- WTD -- 1.25G-550M-850NM-SFP
    442 -- RDH10245/1 -- ERICSSON -- 1.25G-1310NM-15KM-SFP
    443 -- 77P3337 -- AVAGO -- 4G-850NM(10kmmulti-mode)
    444 -- TRF5916ANLB3U1 -- OPNEXT -- 2.488G-1310nm-2km-SM-ESFP
    445 -- TRF5916ANLB0U1 -- OPNEXT -- 2.488G-1310nm-2km-SM-ESFP
    446 -- TRF5956FNLB2U1 -- OPNEXT -- 2.7G-1310NM-40KM-SFP
    447 -- TRF5956ANLB2U1 -- OPENXT -- 2.488G-1310NM-40KM-SFP
    448 -- TRF5426ANLB0U1 -- OPNEXT -- 155M-15km
    449 -- TRF7966FNLB2U1 -- OPNEXT -- 2.7G-1550NM-80KM-SFP
    450 -- TRF2715AALB203 -- OPENXT -- 1.25G-850NM-500M-SFP
    451 -- RTXM192-466-C24 -- WTD -- 2.5G-20KM-1310NM
    452 -- RTXM182-426 -- WTD -- BIDI-1.25G-10km-1490nmTx/1310nmRx-ESFP
    453 -- RTXM192-436-C39 -- FOSA --
    454 -- MXPD-243S-H3C -- HG/H3C -- 1250Mbps-10km-1310nm-SM-SFP
    455 -- MXPD-245MD-F -- HG -- SM-40KM-1550NM-1.25G-SFP
    456 -- FTM-5128C-SL80G -- FIBERXON -- 155M-2.67G-1550NM-80KM-SFP
    457 -- FTM-C001R-LG -- FIBERXON -- 100M-RJ45 100base
    458 -- FTM-9712S-SL20 -- FIBERXON -- EPON-OLT 1.25G
    459 -- FTM-3006C-SL15G -- FIBERXON -- 622M-1310nm-15km-SFP
    460 -- TRP-03L3I1BCHWS -- OCP -- 2G-1310NM-15KM-SM
    461 -- TRPAG1EXJBNS-HWS -- OCP -- 1.25G-1310NM-40KM-ESFP
    462 -- PT7820-61-3W -- HUAWEI/NeoPhotonics -- 2.5G-1550NM-80KM-SFP全NeoPhotonics
    463 -- PT7320-51-1TP -- NEOPHOTOICS -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    464 -- PT7620-51-EW-KHW -- NEOPHOTOICS -- 1.25G-1550NM-40KM-SFP
    465 -- PT7620-31-2W -- NEOPHOTONICS -- 155M-1550NM-80KM-SFP
    466 -- PT7320-41-1TP -- PHOTON -- 622M-1310NM-15KM-SFP
    467 -- RTXM228-618 -- WTD -- SM-15KM-1310NM-2.125G-6.144G
    468 -- LTP1362-BH+ -- Hisense -- SM-2KM-1310NM-6G-SFP
    469 -- FTLF1326P3BTL-ZT -- FINISAR -- SM-2KM-1310NM-6G-SFP
    470 -- LTF1305-BH+ -- 中兴 -- 10G-1310nm-10KM-SFP
    471 -- PT7420-82-1D-HW+ -- HUAWEI -- 10G-1310nm-10KM-SFP
    472 -- RTXM228-702 -- HUAWEI/wtd -- 10G-1310NM-1.4KM-SFP
    473 -- TPP1XGKZRCZABE2G -- HUAWEI -- 10G-1550NM-80KM-SFP
    474 -- AFBR-57J5APZ -- AVAGO -- 10kmmulti-mode
    475 -- FTLF8524P3BNL-(NK) -- FINISAR -- 10kmmulti-mode
    476 -- JSH-42S4DR3 -- JDSU -- 10kmmulti-mode
    477 -- FTLX1370W3BTL-NN -- NSN -- 10G-1310NM-1.4KM-SFP
    478 -- MTRS-1E21-01 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-1.4KM-SFP
    479 -- TRC5B20ML-LW0U1 -- OPNEXT/HUAWEI -- 40G-4*10-1310NM-10KM-CFP
    480 -- LTD1311-BC+ -- HUAWEI -- 1310NM-155M-15KM-SFP
    481 -- SPP5300LH-H1-W -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP
    482 -- PTB38J0-6538E-SC/PC-KE -- HUAWEI -- GPON-OLT-CLASS B+
    483 -- SPP-8F-LR-IDFB-HW -- SOURCE -- 6G-1310NM-2KM-SFP+
    484 -- SCP6G62-H2-BNE -- SUMITOMO -- 622M-1550NM-80KM-SM-SFP
    485 -- SPP-10E-LR-IDFP-HW -- HUAWEI/索尔斯 -- 10G-1310NM-1.4KM
    486 -- FTM-9612C-SL10G -- HUAWEI -- 1.25G-TX1310/RX1490NM-10KM-SM-BIDI
    487 -- FTLF1323P1BTR-HW -- FINISAR -- 155M-1310NM-15KM-SFP
    488 -- FTM-3128C-SL15G -- HUAWEI -- 155M-2.67G-1310NM-15KM
    489 -- LTE3680M-BC+ -- HUAWEI -- GPON-OLT-CLASS B+
    490 -- LTE4302M-BC+HW -- HUAWEI -- EPON-OLT-PX20+
    491 -- PT7620-31-2W-C51+ -- HUAWEI -- 155M-CWDM-1511NM-80KM-SFP+
    492 -- PT7320-31-1W -- HUAWEI/NeoPhotonics -- 155M/1310NM/SM-15KM/ESFP
    493 -- SCP6F44-GL-BWE -- SUMITOM -- 1.25G-10km-1310nm-SFP
    494 -- SFP-6500-02(STM1E-SFP02) -- TERIDLAN -- 155M-STM-1e (ES1) SFP
    495 -- AFBR-57D7APZ-HW1 -- HUAWEI -- 8.5G-0.15KM-850NM-MM-SFP+
    496 -- AFBR-57D9AMZ -- AVAGO -- 8.5G-0.15KM-850NM-MM-SFP+
    497 -- AFBR-703ASDZ -- AVAGO -- 10G-850NM-0.3KM-MM-SFP+
    498 -- PLRXPL-VE-SG4-62-N -- JDSU -- 10kmmulti-mode
    499 -- FTLX8571D3BCL-HW -- HUAWEI -- 10G-850NM-0.3KM-MM-SFP+
    500 -- AFBR-57J7APZ -- AVAGO -- 8.5G-0.15KM-850NM-MM-SFP+
    501 -- FTLF8528P3BCV-QL -- FINISAR -- 8.5G-0.15KM-850NM-MM-SFP+
    502 -- AFCT-701SGDZ-HW1 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP
    503 -- FTLF8526P3BNL-HW -- HUAWEI -- 6G-850NM-300M-MM-SFP+
    504 -- PLRXPL-VE-SG4-HW-N -- HUAWEI -- 4.25G-850NM-0.3KM-MM-SFP
    505 -- PT7420-41-2W -- NeoPhotonics -- 622M-1310NM-40KM-SFP
    506 -- AFBR-57D9AMZ-HW1 -- HUAWEI -- 8.5G-850NM-0.15KM-SFP
    507 -- PT7620-31-2W -- HUAWEI -- 155M-1550NM-80KM-SFP
    508 -- FTLF1321P1BTL-HW -- FINISAR -- 2.488G-1310NM-2KM-SFP
    509 -- RTXM159-400 -- WTD -- 622M-1310NM-15KM-SFP
    510 -- RTXM191-404 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    511 -- MXPD-03CLD-51 -- HUAWEI -- 155M-1511NM-80KM-SFP
    512 -- RTXM191-500 -- WTDNeoPhotonics/旧 -- 1.25G-1550NM-40KM-SFP
    513 -- AFBR-57R7APZ-HW -- AVAGO -- 4G-850NM(10kmmulti-mode)
    514 -- FTLF8524P2BNL -- FINISAR -- 4.25G-850NM-0.3KM-SFP(10kmmulti-mode)
    515 -- FTLF8524P3BNL-HW -- HUAWEI -- 4.25G-850NM-0.3KM-SFP(10kmmulti-mode)
    516 -- RTXM140-400 -- HUAWEI/wtd -- 155M-1310NM-40KM-SFP
    517 -- SCP6G14-H2-BNE -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-40KM-SFP
    518 -- FTM-3112C-SL40G-HW -- SOURCE -- 1.25G-1310NM-40KM-SFP
    519 -- FTLF8519P3BTLHW2 -- HUAWEI -- 1.25G-850NM-0.55KM-SFP
    520 -- FTM-3128C-SL15G -- FIBERXON -- 155M-2.67G-1310NM-15KM-SFP
    521 -- MTRS-6E21-01 -- HUAWEI -- 6G-1310NM-2KM-SFP
    522 -- FTLF1424P2BCR -- FINISAR -- 4G-1310NM-10KM-SFP
    523 -- LTD8542-BE+ -- HUAWEI -- 4.25G-850NM-0.3KM-SFP(10kmmulti-mode)
    524 -- QSFP-40G-ISR4 -- HUAWEI -- 40G-850NM-0.15KM-MM-QSFP+可对接4个sfp+
    525 -- SXP3102DA-H1-F350 -- SUMITOMO -- 11.1G-1549.32NM-80KM-XFP
    526 -- EIM31056C55 -- EUDYNA -- XFP-OC-192/STM-64CWDM-LH-1551NM
    527 -- SXP3104NV-H1 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    528 -- JXP01TMAC1CZ5HW1 -- HUAWEI/jdsu -- 10G TXFP/C-BAND/800PS/NM 1550NM
    529 -- FTLX3813M357-HW -- FINISAR -- 10G-80KM-1531.90NM(195.7THZ)-XFP
    530 -- FTLF1421P1BCL-HW -- FINISAR -- 2.5G-1310NM-15KM-SFP
    531 -- OPT-0011-00 -- F5 -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    532 -- RTXM156B -- WTD -- 1*9百兆40km
    533 -- TRD148MX2CZAB34G -- HUAWEI -- 2.5G-170KM-1550.12NM-SFP
    534 -- RTXM182-526 -- HUAWEI -- 1.25G-TX1490/RX1310NM-10KM-BIDI-SFP
    535 -- FTLX8512D3BCL-HW -- HUAWEI -- 10G-850NM-0.3KM-MM-xfp
    536 -- FTM-9501C-SL20G -- HUAWEI -- 155M-TX1550/RX1310NM-15KM-BIDI
    537 -- FTLX3813M334-HW -- FINISAR -- 10G-DWDM-193.4THZ(1550.12NM)-80KM-XFP
    538 -- PT745F-81-1D -- NeoPhotonics -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    539 -- SXP3102DA-H1-F560 -- SUMITOMO -- 10G-DWDM-195.6THZ(1532.68NM)-80KM-XFP
    540 -- PT765F-81-2TD -- HUAWEI -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    541 -- TRD148JE2CZAB49G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1538.19NM-120KM-SFP
    542 -- FWLF163122HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D2-120KM-ESFP-1559.79NM
    543 -- FWLF163151HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D31-120KM-ESFP-1536.61NM
    544 -- SPC-03-XLR-51CDA-HW -- HUAWEI -- 155M-1511NM-150KM-ESFP
    545 -- SCP9EA8-H1-CN-F310 -- SUMITOMO -- 2.5G-DWDM-193.1THZ(1552.52NM)-120KM-ESFP
    546 -- HFBR-57E0P -- AVAGO -- 155M-1310NM-2KM-SFP
    547 -- HFBR-57E0PZ -- AVAGO -- 155M-1310NM-2KM-SFP
    548 -- FTM-9612C-SL40G-HW -- HUAWEI -- 1.25G-TX1310/RX1490NM-40KM-BIDI
    549 -- FTM-9912C-SL40G-HW -- source -- 1.25G-TX1490/RX1310NM-40KM-BIDI
    550 -- FWLF163136HW -- FINISAR -- 125M-2.67G-D16-120KM-ESFP-1548.51NM
    551 -- SPC-03-LR-49CDFM-HW -- HUAWEI -- 155M-1491NM-80KM-SFP
    552 -- PTB3370-553CW-LC/PC+ -- HUAWEI -- 1.25G-TX1310/RX1490NM-10KM-BIDI
    553 -- PTB3470-5533W-LC/PC+ -- NeoPhotonics -- 1.25G-TX1310/RX1490NM-40KM-BIDI-SFP
    554 -- LE2MGSC40DE0 -- HUAWEI -- 1.25G-TX1310/RX1490NM-40KM-BIDI-SFP
    555 -- PTB3830-5533W-LC/PC+ -- HUAWEI/NeoPhotonics -- 1.25G-TX1490/RX1310NM-40KM-BIDI-SFP
    556 -- LE2MGSC40ED0 -- HUAWEI -- 1.25G-TX1490/RX1310NM-40KM-BIDI-SFP
    557 -- PT7820-61-4W-C57 -- NeoPhotonics -- 125M-2.67G/C3/80KM-SFP-1571NM
    558 -- TRD148JE2CZAB33G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1550.92NM-120KM-ESFP
    559 -- LCP-1250A4FS -- H3C -- 10kmmulti-modeH3C
    560 -- L-1250A4FS-H3C -- H3C -- 10kmmulti-modeH3C
    561 -- TXP1XGHL2CZAB56G -- OPLINK -- 10G-195.6THZ-80KM-1532.62NM-XFP
    562 -- TXP1XGHL2CZAB34G -- OPLINK -- 10G-193.4THZ-80KM-1550.12NM-XFP
    563 -- TRF5013FN-GA420 -- OPNEXT -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    564 -- SXP3101NV-H12 -- SUMITOMO -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    565 -- FTLX1412M3BCL -- FINISAR -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    566 -- MXPD-033S -- HUAWEI/HG -- 155M-1310NM-15KM-SFP+
    567 -- MTRS-1E21-01 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-1.4KM-SFP
    568 -- MXPD-123S -- HUAWEI -- 622M-1310NM-15KM-ESFP
    569 -- TRPE48HL1IZABE2G -- OPLINK -- 2.488G-1310NM-40KM-ESFP
    570 -- FTLX1412M3BCL -- FINISAR -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    571 -- FTLX1413M3BCL1HW -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    572 -- TXP1XGHL2CZAB57G -- OPLINK -- 10G-195.7THZ(1531.90NM)-80KM-XFP
    573 -- SXP3102LV-H6 -- HUAWEI -- 10G-1550NM-80KM-XFP
    574 -- SXP3104NV-H6 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    575 -- TRF5015FN-GA420 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    576 -- TRC5E21FNF-LL420 -- HUAWEI -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    577 -- TRC5E21FNF-LL420-W -- HUAWEI -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    578 -- PTCP04010361LCA+ -- HUAWEI -- 40G-4*10-1310NM-10KM-CFP
    579 -- PD100-TXLE-110 -- HUAWEI -- 100G-10*10-1550NM-10KM-CFP
    580 -- SCF1011L4LNH101 -- HUAWEI -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    581 -- TRC5B20ML-AW0U1 -- OPNEXT -- 40G-BASE-LR4-CFP
    582 -- FTLC1182SDNL -- FINISAR -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    583 -- FTLC1182RDNA -- FINISAR -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    584 -- OSN010N04 -- HUAWEI -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    585 -- TRC5E20ENF-LL420 -- OPNEXT -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    586 -- TRC5E20FNF-LF420 -- OPNEXT -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    587 -- TRC5E20FNF-LL420 -- OPNEXT -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    588 -- SCF1001L4ANH101 -- HUAWEI -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    589 -- FTL410QE2C -- FINISAR -- QSFP-40G-SR4-850NM-0.15KM
    590 -- OMND10N10 -- HUAWEI -- 100G-10*10-850NM-0.1KM-MM-CXP
    591 -- AFBR-79EIDZ -- AVAGO -- 41.25G-850NM-0.15KM-MM-QSFP
    592 -- AFBR-79EQDZ -- AVAGO -- 41.25G-850NM-0.15KM-MM-QSFP
    593 -- FTLD10CE1C -- FINISAR -- 100G-10*10-850NM-0.1KM-MM-CXP
    594 -- FTL410QE1C -- FINISAR -- 41.25G-850NM-0.15KM-MM-QSFP
    595 -- 2156043-1 -- 泰科TE -- 41.25G-850NM-0.15KM-MM-QSFP
    596 -- FLD5F14CNL/006W23 -- EUDYNA --
    597 -- FLD5F14CNL/006W46 -- EUDYNA --
    598 -- WSS-C50F-1X9B-301 -- COADNA --
    599 -- 42WSHW09ZZL -- FINISAR --
    600 -- 41WSHWA0901ZZL -- FINISAR --
    601 -- DWDM91WSSCZAB01 -- OPLINK -- 50G
    602 -- OM-1C3BM110 -- OPtoplex --
    603 -- OM2-OSN-CDL-HW -- AXSUA --
    604 -- MC2207310-005-E-A2 -- MELLANOX -- QSFP+-56Gbps-0.005km IB FDR 56G
    605 -- DBD-FP2CE -- HG -- EPON ONU class B+ SFF
    606 -- FCBG410QB1C15 -- FINISAR -- QSFP+ IB QDR 40G
    607 -- 1382350-1 -- AMP --
    608 -- MC2207310-010 -- MELLANOX -- QSFP+-56Gbps-0.01km IB FDR 56G
    609 -- SFP-10G-USR -- HUAWEI -- 10G-850NM-0.1KM-MM-SFP+ 02310mnw
    610 -- LTE3680M-BC+ -- HUAWEI -- GPON-OLT-CLASS B+
    611 -- OSX010N02 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-xfp S4017303
    612 -- FTLF8519P3BTL-HW -- FINISAR -- 10kmmulti-mode
    613 -- FTLF8519P2BNL-HW -- FINISAR -- 10kmmulti-mode
    614 -- FTLF8519P1BNL-HW -- FINISAR -- 10kmmulti-mode
    615 -- FTLF8519P3BTLHW1 -- HUAWEI -- 10kmmulti-mode
    616 -- OSX001002 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP+ S4017483
    617 -- OSX040N03 -- HUAWEI -- 10G-850NM-0.3KM-SFP+(JDSU 0units F 12units S4017482)
    618 -- PLRXPL-SC-S43-HW -- HUAWEI -- 10G-850NM-0.3KM-SFP+ S4017482)
    619 -- FTLX1471D3BCL -- FINISAR -- 10G-1310NM-10KM-SFP+
    620 -- FCLF8521P2BTL -- FINISAR -- 10km
    621 -- SFP-RJ45 -- HUAWEI -- 10km 02310VEN
    622 -- SFP-1000BASET -- HUAWEI -- 10km 02314171
    623 -- FTLF8526P3BNL-HW -- HUAWEI -- 6Gmulti-mode
    624 -- JSHR62S1DA1HU1 -- HUAWEI -- 6Gmulti-modeJDSU
    625 -- ABCU-5710RZ -- AVAGO -- 10km
    626 -- LTD1302-BC+1 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-ESFP
    627 -- OSG010N02 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-ESFP Hisense S4017308
    628 -- MXPD-243S -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-ESFP
    629 -- SPP5300LH-H1-W -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP+
    630 -- FTLF1318P2BTL-HW -- FINISAR -- 1.25G-1310NM-10KM-ESFP
    631 -- OSG010N02 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-ESFP S4017308
    632 -- OSG010001 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-ESFP S4016559
    633 -- PT7320-51-1W-KHW -- HUAWEI/NeoPhotonics -- 1.25G-1310NM-10KM-ESFP
    634 -- HFBR57E0PZ -- AVAGO -- 125M-1310NM-2KM-MM-SFP
    635 -- SFP-FE-SX-MM1310 -- HUAWEI -- 125M-1310NM-2KM-MM-SFP S4015731
    636 -- PLRXPL-VI-S24-HW -- HAUWEI -- 10km multi-mode
    637 -- PLRXPL-VI-S24-HW -- JDSU -- 10km multi-mode
    638 -- FTLX1370W3BTL-HU -- HUAWEI -- 10G-1310NM-1.4KM-SFP
    639 -- FTLF8524P2BNL -- FINISAR -- 4G multi-mode
    640 -- FTLF8524P3BNL-HW -- HUAWEI -- 4G multi-mode
    641 -- PLRXPL-VE-SG4-62-N -- JDSU -- 4G multi-mode
    642 -- PLRXPL-VE-SG4-HW-N -- HUAWEI -- 4G multi-mode
    643 -- PT7620-51-3W -- HUAWEI -- 1.25G-1550NM-80KM-SFP
    644 -- SXP3104NV-H1 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    645 -- PT7420-61-2W -- HUAWEI -- 2.5G-1310NM-15KM-SFP
    646 -- FTLF8524P3BNL-HW -- HUAWEI -- 4G multi-mode
    647 -- FTLF8524P2BNL -- FINISAR -- 4G multi-mode
    648 -- FTLX1413M3BCL-HW -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    649 -- FTLX1412M3BCL -- FINISAR -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    650 -- OM9350EX1 -- HAUWEI -- 40G-40KM-1310NM-CFP
    651 -- TRC5E20ENF-LF420 -- OPNEXT --
    652 -- OM9350LX1 -- HUAWEI -- 40G-1310NM-10KM-CFP
    653 -- TRC5E21FNF-LL420 -- HUAWEI -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    654 -- TRC5B20ML-LW0U1 -- OPNEXT -- 40G-BASE-LR4-CFP
    655 -- TRC5B20ML-AW0U1 -- OPNEXT -- 40G-BASE-LR4-CFP
    656 -- OM9352ALX1 -- HUAWEI -- 40G-1310NM-10KM-CFP
    657 -- PD100-TXLED-111 -- HUAWEI -- 100G-10*10-1550NM-10KM-CFP
    658 -- SCF0421L4LNH201H -- HUAWEI -- 40G-4*10-1271-1331NM-10KM-CFP
    659 -- SCF1011L4LNH101 -- HUAWEI -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    660 -- SCF0400L4AHGG01H -- SUMITOMO --
    661 -- PTCP04010361LCA+ -- HUAWEI -- 40G-4*10-1310NM-10KM-CFP
    662 -- SCF1011L4ANH101 -- HUAWEI -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    663 -- OM9352AEX1 -- HUAWEI -- 40G-40KM-1310NM-CFP
    664 -- TRC5E20ENF-SF000-W -- OPNEXT --
    665 -- FTLC1182RDNL-HW -- HUAWEI -- 100G-4*25-1295-1310NM-10KM-CFP
    666 -- FTLC1182RDNA-HW -- HUAWEI -- 100G-4*25-1295-1310NM-10KM-CFP
    667 -- OM9550AL -- HUAWEI -- 100G-10KM-1310NM-CFP
    668 -- TRC5E20ENF-LL420 -- OPNEXT -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    669 -- TRC5E21ENF-LL420 -- HUAWEI -- 100G-4*25-1310NM-10KM-CFP
    670 -- OM9550ALX103 -- HUAWEI -- 100G-10KM-1310NM-CFP
    671 -- OSN010003 -- HUAWEI -- 100G-10*10-850NM-0.1KM-MM-CFP
    672 -- OSN010003 -- FINISAR -- 100G-850NM-SR10-MM-CFP
    673 -- SFP-8.5G-LCMM -- HUAWEI -- 8.5G-850NM-0.15KM-MM-SFP+ 02310VEK
    674 -- OSC015001 -- HUAWEI -- 155M-1310NM-15KM-ESFP S4016943
    675 -- ESFP-FE-LX-SM1310 -- HUAWEI -- 155M-1310NM-15KM-ESFP S4015755
    676 -- PLRXPL-VC-SH4-HW -- HUAWEI -- 8.5G-850NM-0.15KM-MM-SFP+
    677 -- OSX001002 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP+
    678 -- OSX001002 -- HAUWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP+ S4017483
    679 -- OSX010N10 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP+ S4017405
    680 -- SFP-10G-LR -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-SFP+ 02310QDJ
    681 -- RTXM191-502 -- HUAWEI -- 1.25G-1550NM-80KM-SFP+
    682 -- OSG010N05 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-ESFP S4016067
    683 -- XFP-STM64-LX-SM1310 -- HAUWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP F 25unit, zhuyou 7units 02315208
    684 -- PLRXPL-VI-S24-HW -- JDSU -- 10km multi-mode
    685 -- SFP-10G-LCMM -- HUAWEI -- 10g-850nm-0.3km-sfp+ 02310vef
    686 -- FTLX8571D3BCL-HW -- HUAWEI -- 10g-850nm-0.3km-sfp+
    687 -- PLRXPL-SC-S43-22-N -- JDSU -- 10g-850nm-0.3km-sfp+
    688 -- MTRS-1E21-01 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-1.4KM-SFP
    689 -- AFBR-5205PZ -- AVAGO -- 155Mbps 1310nm
    690 -- PT7623-51-ET-KHW -- PHOTON --
    691 -- AFCT-5963TLZ -- AVAGO -- 2*5-1310NM-15KM, single mode
    692 -- HFBR-5961LZ -- AVAGO -- 2*5-1310NM-2KM, single-mode
    693 -- TRD148JE2CZAB51G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1536.61NM-120KM-ESFP
    694 -- SPS-43-48H-CP-CDF-HW -- HUAWEI -- GPON-OLT-CLASS C+
    695 -- 57-1000117-01 -- BROCADE -- 8G
    696 -- ESFP-GE-ZX100-SM1550 -- HUAWEI -- 1.25G-1550NM-100KM-ESFP 02315206
    697 -- OSG040002 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-40KM-ESFP S4016954
    698 -- OSG040N02 -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-40KM-ESFP S4017309 wtd
    699 -- FTLF8519P3BTLHW1 -- HUAWEI -- 10km, multi-mode LOT: 02315204
    700 -- MXPD-033M -- HUAWEI -- 155M-1310NM-40KM-ESFP
    701 -- SPP-8F-LR-IDFC-HW -- HUAWEI -- 6G-1310NM-10KM-SFP+
    702 -- FTM-9301C-SL20G -- HUAWEI -- 155M-TX1310/RX1550NM-15KM-BIDI-SFP
    703 -- SPL-34-GB-BX-IDFM-HW -- HAUWEI -- 1.25G-TX1310/RX1490NM-10KM-BIDI-SFP
    704 -- FTM-9912C-SL10G -- FIBERXN -- 1.25G-TX1490/RX1310NM-10KM-BIDI-SFP
    705 -- TPC1XGKZRCZAB80G -- HUAWEI -- 10G-70KM-1611NM-SFP+
    706 -- TPC1XGKZRCZAB30G -- HUAWEI -- 10G-70KM-1511NM-SFP+
    707 -- TPC1XGKZRCZAB10G -- HUAWEI -- 10G-70KM-1471NM-SFP+
    708 -- DTR-1250-SM-LS-L2-AC-M-HWS -- OCP -- single-mode 10km 2X
    709 -- TRD148JE2CZAB36G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1548.51NM-120KM-ESFP
    710 -- TRD148JE2CZAB31G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1552.52NM-120KM-ESFP
    711 -- TRD148JE2CZAB27G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1555.75NM-120KM-ESFP
    712 -- TRD148JE2CZAB37G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1547.72NM-120KM-ESFP
    713 -- TRD148JE2CZAB50G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1537.40NM-120KM-ESFP
    714 -- TRD148JE2CZAB53G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1535.04NM-120KM-ESFP
    715 -- TRD148JE2CZAB34G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1550.12NM-120KM-ESFP
    716 -- TRD148JE2CZAB56G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1532.68NM-120KM-ESFP
    717 -- TRD148JE2CZAB42G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1543.73NM-120KM-ESFP
    718 -- TRD148JE2CZAB32G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1551.72NM-120KM-ESFP
    719 -- TRD148JE2CZAB29G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1554.13NM-120KM-ESFP
    720 -- TRD148JE2CZAB58G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1531.12NM-120KM-ESFP
    721 -- TRD148JE2CZAB30G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1553.33NM-120KM-ESFP
    722 -- TRD148JE2CZAB46G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1540.56NM-120KM-ESFP
    723 -- TRD148JE2CZAB23G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1558.98NM-120KM-ESFP
    724 -- TRD148JE2CZAB28G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1554.94NM-120KM-ESFP
    725 -- TRD148JE2CZAB44G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1542.14NM-120KM-ESFP
    726 -- TRF5015FN-GA420 -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP S4017303
    727 -- PT745F-81-1D -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    728 -- PT765F-81-2TD -- HUAWEI -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    729 -- TXP1XGHL2CZAB54G -- OPLINK -- 10G-195.4THZ-80KM-XFP
    730 -- TRD148JE2CZAB37G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1547.72NM-120KM-ESFP
    731 -- TRD148JE2CZAB21G -- OPLINK -- 125M-2.67G-1560.61NM-120KM-ESFP
    732 -- XFP-850-FC10G/10GBE-0.3KM -- HUAWEI -- 10G-850NM-0.3KM-XFP S4015798
    733 -- TRF2001EN-GA000 -- OPNEXT --
    734 -- PLRXXL-SC-S43-C1 -- JDSU -- 10G-850NM-0.3KM-XFP
    735 -- JXP-01SWAA1 -- JDSU -- 10G-850NM-0.3KM-XFP
    736 -- FTLX8512D3BCL-HW -- HUAWEI -- 10G-850NM-0.3KM-XFP
    737 -- OMU0D5002 -- HUAWEI -- 10km, multi-mode S4016955 JDSU 10units, F 170 units
    738 -- TRF7053FN-GA420 -- HUAWEI -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    739 -- SSX1T2XP -- HAUWEI -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    740 -- PT765F-81-2TD -- HAUWEI -- 10G-1550NM-40KM-XFP
    741 -- LTD1308-BC+ -- HUAWEI -- 622M-1310NM-15KM-SFP
    742 -- LTF8502-BC+ -- HUAWEI -- 10G-850NM-0.3KM-SFP+
    743 -- MXPD-243SI -- HUAWEI -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    744 -- MXPD-243S -- HG -- 1.25G-1310NM-10KM-SFP
    745 -- FTLX1413M3BCL-HW -- HUAWEI -- 10G-1310NM-10KM-XFP
    746 -- FTLF8524P3BNL-HW -- HAUWEI -- 4g multi-mode
    747 -- FTLF8524P2BNL -- FINISAR -- 4g multi-mode
    748 -- FTLX6814MCC -- FINISAR -- XFP 10G
    749 -- FTLX3815 -- FINISAR -- XFP 10G
    750 -- FTLX4213M3BCL -- FINISAR -- XFP 10G
    10G Multi-Protocol Tunable DWDM 80km Gen2 High Optical Output Power XFP (T-XFP) Optical Transceiver FTLX6825MCC
    FTLC1121RDNL 10km 100G Ethernet CFP2 Optical Transceiver Module
    FTLC1121SDNL 10km OTU4/100G Ethernet CFP2 Optical Transceiver Module
    FTLC1182RDNx 10km 100G Ethernet CFP Optical Transceiver Module

    FTLC1121RDNL
    FTLX1341E2
    FTLX3811F3xx
    FTLC1121SDNL
    FTLX1442E2
    FTLX3811M3xx
    FTLC1182RDNx
    FTLX8541E2
    FTLX3812M3xx
    FTLC5181S
    FTLX8541F2
    FTLX3813M3xx
    FTLQ1381N7NL
    FTLX1412D3BCL
    FTLX3815M3xx
    FTLQ8181EBLM
    FTLX1412D3BTL
    FTLX3912M3xx

    FTLX1412M3BCL
    FTLX4213M3BCL
    FTLX1412M3BNL
    FTLX4213xxxxxx
    FTLF1319F1xTL
    FTLX1412M3BTL
    FTLX6611MCC
    FTLF1321S1xTL
    FTLX1413D3BCL
    FTLX6614MCC
    FTLF1322F2xTR
    FTLX1413M3BCL
    FTLX6811MCC
    FTLF1421S1xCL
    FTLX1612M3BCL
    FTLX6814MCC
    FTLF1621S1xCL
    FTLX1612M3BTL

    FTLF1721S1xCL
    FTLX1811M3
    FTLF8519F2xCL
    FTLX1812M3BCL
    FTLF8519F2xNL
    FTLX1812M3BNL
    FTL410QD2C
    FTLF8519F2xTL
    FTLX1812M3BTL
    FTL410QE2C
    FTLF8524E2xNL
    FTLX3611M3xx
    FTL4C1QE1C
    FTLF8524E2xNV
    FTLX3612M3xx
    FTL4C1QM1C
     
    Chỉnh sửa cuối: 29/11/17
  2. Tiện ích Mua-Bán trên 5giay.vn (Mobifone, Vinafone, Viettel)
    UP 8708205 gửi 8177 UP 8708205 HOT gửi 8577
    Topic của bạn sẽ lên đầu Topic của bạn sẽ có 5giay hot nổi bật
    5GIAY 0 gửi 8777
    Nạp tài khoản & Lên lịch Up topic tự động
  3. Đang tải...
  4. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
  5. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    http://opgiga.com/ 0938899269
    Chuyên Cung cấp số lượng lớn SFP......
    Module SFP Delta LCP-1250B4QSRBTE SMF 1310nm 10km 1.25g
    Huawei LTD1302-BC+1, Single-mode Module, SFP-GE-LX-SM1310 1.25G 10KM 1.25G-1310nm-10km-SM-ESFP
     
  6. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH
    Cisco SFP GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX
    Cisco SFP GLC-EX-SMD 1000BASE-EX
    Cisco SFP GLC-SX-MM 1000BASE-SX
    Cisco GLC-SX-MMD
    Cisco GLC-T 1000BASE-T
    Cisco GLC-LH-SM 1000BASE-LX/LH
    Cisco SFP-10G-SR 10GBase-SR
    Cisco SFP-10G-10GBASE-LR
    Cisco SFP-10GBASE-ER
    Cisco XFP-10GLH-OC192SR
     
  7. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    Mới
    http://opgiga.com/ 0938899269
    Chuyên cung cấp số lượng lớn SFP...
    Module SFP Delta LCP-1250B4QSRBTE SMF 1310nm 10km 1.25g
    Huawei LTD1302-BC+1, Single-mode Module, SFP-GE-LX-SM1310 1.25G 10KM 1.25G-1310nm-10km-SM-ESFP
    .......
     
  8. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    http://opgiga.com/ 0938899269
    Chuyên cung cấp số lượng lớn SFP...
    Module SFP Delta LCP-1250B4QSRBTE SMF 1310nm 10km 1.25g
    Huawei LTD1302-BC+1, Single-mode Module, SFP-GE-LX-SM1310 1.25G 10KM 1.25G-1310nm-10km-SM-ESFP
    .......
     
  9. Xem thêm bình luận
  10. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    http://opgiga.com/ 0938899269
    Chuyên cung cấp số lượng lớn SFP...
    Module SFP Delta LCP-1250B4QSRBTE SMF 1310nm 10km 1.25g
    Huawei LTD1302-BC+1, Single-mode Module, SFP-GE-LX-SM1310 1.25G 10KM 1.25G-1310nm-10km-SM-ESFP
    .......
     
  11. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    http://opgiga.com/ 0938899269
    Chuyên cung cấp số lượng lớn SFP...
    Module SFP Delta LCP-1250B4QSRBTE SMF 1310nm 10km 1.25g
    Huawei LTD1302-BC+1, Single-mode Module, SFP-GE-LX-SM1310 1.25G 10KM 1.25G-1310nm-10km-SM-ESFP
    .......
    http://opgiga.com/ 0938899269
    Chuyên cung cấp số lượng lớn SFP...
    Module SFP Delta LCP-1250B4QSRBTE SMF 1310nm 10km 1.25g
    Huawei LTD1302-BC+1, Single-mode Module, SFP-GE-LX-SM1310 1.25G 10KM 1.25G-1310nm-10km-SM-ESFP
    .......
     
  12. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    • http://opgiga.com/ 0938899269
      Chuyên cung cấp số lượng lớn SFP...
      Module SFP Delta LCP-1250B4QSRBTE SMF 1310nm 10km 1.25g
      Huawei LTD1302-BC+1, Single-mode Module, SFP-GE-LX-SM1310 1.25G 10KM 1.25G-1310nm-10km-SM-ESFP
      .......
     
  13. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    10G Multi-Protocol Tunable DWDM 80km Gen2 High Optical Output Power XFP (T-XFP) Optical Transceiver FTLX6825MCC
     
  14. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    FTLC1121RDNL 10km 100G Ethernet CFP2 Optical Transceiver Module

    FTLC1121SDNL 10km OTU4/100G Ethernet CFP2 Optical Transceiver Module

    FTLC1182RDNx 10km 100G Ethernet CFP Optical Transceiver Module
     
  15. vubangcm Thành Viên Cấp 4

    Tham gia ngày:
    25/1/14
    Tuổi tham gia:
    5
    Bài viết:
    1,217
    SFP+ / X2 / CFP / QSFP / XFP / XENPAK / CXP
     

Chia sẻ trang này