Tìm kiếm bài viết theo id

Mới hết ban có 100tr cần hàng để bán , ae tư vấn với 100tr lấy bán hàng gì nhỉ?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi sell-buy, 18/6/14.

ID Topic : 7398696
Ngày đăng:
18/6/14 lúc 09:25
  1. sell-buy Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    15
    Như tiêu đề đăng do mới được khoan hồng sau 1 năm bị bannick có dư dả chút ít, ae tư vấn xem nên nhập gì về bán ở khu Bình chánh đây nhỉ
    Ae nào có hàng báo giá sỉ thì gửi mail cho mình nha, nếu ok thì mình sẽ liên lạc lại liền : rbcorp.rb@gmail.com Mới hết ban có 100tr cần hàng để bán , ae tư vấn với 100tr lấy bán hàng gì nhỉ?

2. _ThienLy_ Thành Viên Cấp 4

bán hàng ăn nhé

3. phuoc.marketing Thành Viên Cấp 2

4. smit2 Thành Viên Bạch Kim

vote mod tiếp tục ban nick thớt vì bị ban 1 năm mà kiếm đc 100tr là ngon quá rồi còn gì kaka

5. TranhGiayXoan dienthoaihanquoc.us

Mod ban thớt thêm 2 năm đi coi như ủng hộ thớt thêm 200tr nữa, kaka

6. 1vongtraidat Thành Viên Cấp 5

sản phẩm tắm trắng cho phụ nữ nhé.... PM

7. legna Thành Viên Cấp 3

Bán đồ nhập đi . sữa nhật , úc , kem , dầu gội ..v.v...

8. sell-buy Thành Viên Cấp 4

mod vô ban 2 bác này đi, ko góp ý thôi ở đó lùm xùm ko cho người khác kiếm lúa

9. ThịnhHói Áo Phong Sương Hành Trình

trước khi mình chỉ bạn cách kiếm tiền , thì cho mình hỏi 100tr đó bạn làm gì ra nó ?

10. NCT1402 Thành Viên Bạch Kim

đọc lướt tưởng ở tù đc 100tr chứ Mới hết ban có 100tr cần hàng để bán , ae tư vấn với 100tr lấy bán hàng gì nhỉ?

11. OJB4761 Thành Viên Mới

bán hàng thì hên xui lời lãi, thôi thì a mang 100tr đi gửi tiết kiệm đi hành tháng có tiền lời :smile:

12. TranhGiayXoan dienthoaihanquoc.us

Ủa thấy bác có mở dịch vụ cầm đồ online là seo bác, không rõ lắm. Có giấy phép và có làm hợp đồng cầm đồ không bác????

13. sell-buy Thành Viên Cấp 4

tích cóp thôi bạn ah, đang tìm sản phẩm để bán

14. Hương Mắt Lồi Thành Viên Cấp 1

100 triệu thì nên mở Cafe Vếu nhé bác chủ, kiếm mấy em ngon ngon về bảo đảm đông khách, lý do là VN mình mê tín lắm:

1. Người đang hên, có tiền thì kiếm vếu ăn mừng.
    2. Người đang xui, thua độ thì kiếm vếu xả xui.

Mới hết ban có 100tr cần hàng để bán , ae tư vấn với 100tr lấy bán hàng gì nhỉ?

15. .: Lan Rung :. Thành Viên Vàng

Làm đại lý hàng nội thất của mình nè bạn

16. ThịnhHói Áo Phong Sương Hành Trình

ở dươí chữ kí bạn thấy quá trời caí để bán. Đo' , nhin đã thật vậy mà muon kiếm thêm nghề hả? Nếu em co' 100tr em sẽ kinh doanh gia cầm . vi sao? Vì co' tăng thôi chú ko co' giam? 2 đôi gà sau 2 năm nuôi no' . thành quả là 2 xe tải đầy gà

17. jupiter90 Thành Viên Cấp 4

Em mà có tiền như bác làm hẵn cái store điện thoại chuyên các dòng smart phone : Iphone và Samsung nếu quan tâm cứ pm inbox em kể cho nghe Mới hết ban có 100tr cần hàng để bán , ae tư vấn với 100tr lấy bán hàng gì nhỉ?)

18. sell-buy Thành Viên Cấp 4

Có làm hợp đồng đàng hoàng chứ bác
    Đã inbox giao liu với bác

19. LanLy UY TÍN & CHẤT LƯỢNG

20. sell-buy Thành Viên Cấp 4

cái này e đang đầu tư rồi bác, cũng gần lên tđược con bmw rồi, nhưng cũng phòng xa mua xấp vé số luôn rồi, Mới hết ban có 100tr cần hàng để bán , ae tư vấn với 100tr lấy bán hàng gì nhỉ? - 1