Tìm kiếm bài viết theo id

Mời vé VIP đi xem gala ZMA 2012

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi inosakura, 16/1/13.

ID Topic : 6390512
Ngày đăng:
16/1/13 lúc 15:01
  1. inosakura Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    12
    Tình hình là mình đang có 1 cặp vé VIP xem gala Zing Music Awards 2012. Năm nay theo em được biết thì toàn bộ vé của chương trình này sẽ không được bán mà chỉ được tặng cho người sử dụng sản phẩm Zing với số lượng khá giới hạn. Em may mắn thắng được cuộc thi trả lời câu hỏi sau khi vượt qua mấy trăm bạn khác mới dành được cặp vé này nên nó là vô giá nè Mời vé VIP đi xem gala ZMA 2012

Em thì lại đang là thành viên hội FA nên chẳng có ai đi cùng cả, cho bạn bè thì chúng nó toàn xin nguyên cặp (công sức tao bỏ ra trả lời câu hỏi rồi cho tụi bay hưởng à :spidermanMời vé VIP đi xem gala ZMA 2012 - 1, thôi thì mình quyết định lên đây rủ bạn nào có nhã hứng đi xem chung cho vui. Chương trình năm nay nghe nói hoành sờ tráng lắm, được đầu tư cực công phu với màn hình LED khổng lồ 500 inch. Khách mời thì toàn là sao, người mẫu, hoa hậu, diễn viên thôi, nghe đồn lên tới 500 khách mời nghệ sĩ (Đàm, Hà Hồ, Tùng Dương, Noo, Đông Nhi, Mai Phương Thúy, Diễm My, Việt Trinh,...............)

Bạn nào muốn đi cùng thì cứ comment bên dưới nha, tiêu chí của mình cũng rất đơn giản, chỉ cần vui vẻ, chân thành là ukie. Ah, mà phải ở Sài Gòn nha, vì gala ZMA được tổ chứ ở nhà hát Hòa Bình vào ngày 21/1 này.

Mời vé VIP đi xem gala ZMA 2012 - 2[/IMG]

2. anhduy140394 Thành Viên Cấp 3

e đc ko gay 100% Mời vé VIP đi xem gala ZMA 2012) đc thì call e 01885990552 nhé a trai ko đùa đâu nhé hình thì dưới chữ ký đó đc ko a

3. FUGU MASANORI Thành Viên Cấp 4

em đc k, giai o1o %
    Mời vé VIP đi xem gala ZMA 2012 cũng có tên Nhật lun này Mời vé VIP đi xem gala ZMA 2012 - 1

4. deka Thành Viên Kim Cương

_tặng mình cặp vé đó đi, mình mời bạn cf

5. hunteen Chuyên Gia Hàng Hiệu

Chỉ có đàn ông mới mang lại hp cho nhao :adore: Em nha anh

6. squall87 Thành Viên Cấp 4

Em đi cùng bác. Bonus 1 chai dầu ăn 5 lít luôn

7. trungthanh2003 Thành Viên Cấp 4

Thớt nên edit lại cho rõ là yêu cầu mem nam or nữ, tránh tình trạng hội dầu ăn vô tranh thủ

8. inosakura Thành Viên Cấp 2

Híc, em menly chính hiệu nhé, đi chung với nam hay nữ ko quan trọng, vui vẻ là được.

9. ongdia.saigon Thành Viên Cấp 4

Cái nì mềnh ko ham lắm, chúc mọi người đi xem ca nhạc vui vẻ Mời vé VIP đi xem gala ZMA 2012

10. CuongThienVan Thành Viên Cấp 2

Bác này chắc đi tìm niềm vui mới phải hôn Mời vé VIP đi xem gala ZMA 2012

11. HP_NGUYEN'S Thành Viên Cấp 4

mình cung ko thich đi nghe nhạc như vậy chỉ thích phòng trà thui. chúc tìm được men mới

12. coi cái này để làm gì ta !!!

có hớp đc gì kg

13. rambo6621 Thành Viên Bạch Kim

nhà mình gần nhà hát hòa bình. cũng đag FA nè.

14. Vũ Tuấn 5s Thành Viên Cấp 2

Anh trai..., cho em đi cùng nhé, em sẽ làm cho anh thấy chỉ có con trai mới mang lại hp cho nha.
    Keke..............

15. doidoitubaygio Thành Viên Kim Cương

neu ban ko tim duoc nguoi thi ban lai cho minh nhe,pm 01673002813 gap tri

16. hoahuongthao Thành Viên Cấp 1

Chào bạn, mình muốn đi xem chung. Mình là nữ chắc là lớn tuổi hơn bạn rùi, nếu bạn thấy được thì pm hòm thư để trao đổi thông tin liên lạc nhé. Mình rất hy vọng được đi xem chương trình lần này. Mời vé VIP đi xem gala ZMA 2012

17. dqanh Thành Viên Cấp 4

Đọc comment của mấy bạn ở trên mình không... nhịn được cười! Hê hê...

18. kiennam Thành Viên Cấp 3

0902382930.nha minh o gan ne!cam on ban

19. binswru Thành Viên Bạch Kim

tưởng cho lun cặp vé để mình đi với gấu:sweat:

20. inosakura Thành Viên Cấp 2

Bạn thiệt là thông minh và khôn quá mờ :beat_brick::beat_brick::beat_brick:Mời vé VIP đi xem gala ZMA 2012