Tìm kiếm bài viết theo id

một số đồ dùng cho mẹ và bé

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi khanhhoangnhan, 5/3/15.

ID Topic : 7887331
Ngày đăng:
5/3/15 lúc 11:21
  1. khanhhoangnhan Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    12
    Chào cả nhà !
    Hiện bé nhà mình đã lớn nên mình cần bán lại 1 số đồ dùng cho mẹ và bé như sau :
    1. Máy hút sữa đôi Medela Pump in style Advanced : máy này là quà tặng của người thân mang về,máy đầy đủ phụ kiện,nguyên hộp,mình sử dụng hơn 1 năm nay,máy hút sữa mạnh và kích thích tiết sữa rất tốt,mình bảo hành 6 tháng cho các bạn nhé.
    Giá bán : 3tr5. (ĐÃ BÁN)

2.Cũi ngủ :Cũi khung sắt sơn xanh tĩnh điện,có 2 lớp mùng ngăn muỗi,thông thoáng,kích thước khoảng 1m4*70*70,có 2 nấc điều chỉnh độ cao (khi bé còn nhỏ chưa biết ngồi mình để ở mức trên cách đất 50cm,khi bé đã biết vịn tay đứng thì mình hạ giường xuống mức dưới),bên trên có khung treo mùng,vì bé nhà mình không chịu ngủ trong cũi nữa.Cũi còn nguyên hộp giấy,tháo lắp dễ dàng,có bánh xe đẩy.
    Ah,cũi có nệm luôn mà mình giặt bỏ trong tủ nên ko có trong hình.
    Giá bán : 800K

3.Xe đẩy : Xe dành cho bé nào bự con 1 xíu sẽ phù hợp hơn,vì xe khá rộng (bé nhà mình là con gái,cũng hơi nhỏ con,không phù hợp lắm,mình có thể bán hoặc đổi cho bạn nào có xe nhỏ hơn),xe này là quà tặng,xuất xứ Đài Loan,tác dụng đẩy 2 chiều,có lớp kệ để đồ dưới gầm,4 bánh lớn,khóa bánh được,có mùng che phủ phía trên,tay đẩy bọc mút.
    Giá bán : 700k (ĐÃ BÁN)

4.Xe tập đi : quà tặng,xe mới 99%,bé nhà mình không chịu ngồi trong xe,xe có còi và đồ chơi phía trước.
    Giá bán : 400k.

5.Ghế ngồi ăn : Mình mới mua được 10 ngày tại con cưng,giá 949k,nay mình để lại giá 700k,do bé nhà mình không chịu ngồi trong ghế,ghế mới 99% (1% là mình tập cho bé ngồi mà bé không chịu nhé,hi hi),nguyên hộp,chưa khui bọc ghế. ĐÃ BÁN

Các bạn vui lòng coi hình phía dưới,giảm giá nhẹ cho bạn nào mua trọn bộ,mình không vận chuyển được,nhà mình ở Q.7,gần Cầu Đa Khoa,các bạn muốn coi cứ gọi điện trước,cty mình ở gần nhà,nhưng sẽ thuận tiện hơn nếu các bạn tới coi lúc nghỉ trưa hoặc sau giờ hành chính,mình tên Hường,31t.sdt: 0908 927 667,hoặc 0935 046 262.
    Cảm ơn các bạn đã xem tin.một số đồ dùng cho mẹ và bémột số đồ dùng cho mẹ và bé - 1một số đồ dùng cho mẹ và bé - 2một số đồ dùng cho mẹ và bé - 3một số đồ dùng cho mẹ và bé - 4

2. nguyenbui3 SELLER 8 NĂM tại 5GIAY

Ghe ngoi an nay gia khuyen mai tai bibo va tuticare hom roi minh mua co 700k ah. Ban dung roi ban 700k la qua mac. 450k dc thi lien he minh 01.226.226.226
    nguyen hop chua khui boc sao tap ngoi cho be dc vay ban hj

3. khanhhoangnhan Thành Viên Mới

hii,mình mua tại Con Cưng vẫn còn hóa đơn mua hàng ngày 27/2 bạn nhé.Mình đã bán ghế ngồi ăn rồi bạn nhé.thanks bạn đã quan tâm !