Tìm kiếm bài viết theo id

Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi Lavender6758, 23/4/18.

ID Topic : 9120778
  1. Lavender6758 Thành Viên Mới

Tuổi tham gia:
    8
    Một số quần áo cho bạn nào cần, đây là một số mẫu mình up trước, còn nhiều lắm nha
    Địa chỉ: Cộng hòa, Tân Bình, Tphcm
    SĐT: 01636139425

Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em

Quần Jean, Kaki Nam Size 34, ai mua 2 quần thì 200k, mủa lẻ thì 150k/1 quần nhé.

Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 1Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 2Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 3

Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 4Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 5
    Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 6

Size 32, 33 mặc ok hết nhé, mua nhiều fix nhiều ạ mua lẻ 100-150k ạ

Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 7Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 8Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 9

Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 10Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 11Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 12

Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 13Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 14Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 15

Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 16Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 17Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 18

Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 19

Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 20Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 21Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 22

Quần jeans Size 30 50k
    Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 23Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 24

Calvin klein Size 32- 200k chưa mặc lần nào, còn tag: mới chỉ sửa ống
    Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 25Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 26

Áo Size XL-XXL
    Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 27Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 28Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 29Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 30
    Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 31Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 32

Áo Size L
    Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 33Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 34Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 35Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 36Một số quần áo giá hạt giẻ cho anh em - 37

Chỉnh sửa cuối: 3/5/18
  2. blackfire_8910 Thành Viên Cấp 3

Quần này còn ko bạn? Cho mình số đo chiều dài thực tế sau khi sữa nhaMột số quần áo giá hạt giẻ cho anh em