Tìm kiếm bài viết theo id

Mua 6s+ ở đâu rẻ nhỉ

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi Tươi Papy, 23/11/15.

ID Topic : 8265503
Ngày đăng:
23/11/15 lúc 15:31
  1. 7800II Thành Viên Kim Cương

bác ko tin à, bác chỉ type tới chứ gia khang thôi là GG tự đưa ra những kết quả thường đc tìm liền, trong đó có ghi rõ mà, em chỉ nói lên thực tế mà mấy bác chỉ lại thôi

2. olingo1 Thành Viên Mới

e sẽ thử....... hì

3. kazihaha Thành Viên Bạch Kim

bên mình chỉ có bán máy in, máy photocopy rẻ thôi Mua 6s+ ở đâu rẻ nhỉ

4. Tịnh_honey Thành Viên Cấp 1

6s nghe thấy bên luỹ bán bích bán có 4tr à, qua đó mua

5. Vãi Gia Khang => Gia đình lừa đảo

6. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

sao khi xưa thấy đình đám trên 5giay lắm mà ta????

7. nhansamqua thích bài này.
  8. nhansamqua Thành Viên Cấp 5

9. volcano01 Thành Viên Cấp 4

Thực tế GK làm ăn rất tốt,khách hàng rất đông và khá uy tín. Còn nếu làm ăn gian dối thì đã có kiện cáo với chính quyền vào cuộc chứ không tồn tại dc như bây giờ đâu bạn. Bạn cứ google rồi tin vào đội phá đám làm gì,bạn còn non lắm. Bạn có biết trong xã hội có hẳn 1 đội chuyên phá Tgdd,vienthongA và cả GK. Đó là chiến lược cạnh tranh không lành mạnh nhưng nó vẫn tồn tại.

10. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Làm ăn tốt thì bạn cứ làm ăn đi!Mình đâu lạ gì chú GK đâu mà bạn ngụy biện?NTD Việt hiền lắm bạn à?Ngậm bồ hòn chứ ít ai kiện cáo,chưa gì bạn đã chụp mũ mình tin vào phá đám....bạn chắc bạn bè với GK nhỉ?Mình chơi với mấy cọp ở 3/2 chắc ko cần phá đám 1 cửa hàng nhỏ lẻ đâu hén!!

joh.le thích bài này.
  11. volcano01 Thành Viên Cấp 4

Nói thật chả biết GK là thằng nào mà cũng chả phải bênh nó,nó làm ăn như nào cũng kệ m nó thôi. Mình chỉ nêu ra quan điểm là ko nên chê bai chỉ trích ng khác khi ng ta ko làm gì ảnh hưởng đến mình. Chính những cmt như bạn làm cho ng khác xấu đi mà bạn cũng không dc gì,bạn đã từng bị lừa thì bạn hãy nói còn chỉ nghe kể thì NTD việt cũng lắm kẻ mồm 5 miệng 10 lắm bạn.
    Mình nói thật đã xài đến ip6 thì cũng ko phải gà nữa rồi,ra mua cái máy,kiểm tra (cách kiểm tra có trên GG) xong thì so sánh giá và mua hàng thôi. Hư hỏng thì cũng chả shop nào dám khẳng định bán ra 100 máy ko hư máy nào nên đó là cái xui của cả 2 bên phải cùng nhau giải quyết.
    Mình cũng không biết cọp trên 3/2 là những ai,mình không chơi với cọp sợ lắm. Mình làm ĐT từ hồi 99-2000 là lính anh Thiều đông nam nên có chơi cũng chỉ chơi với nai già thôi,bọn trẻ trâu như GK mình ko quen thì làm sao quen cọp dc Mua 6s+ ở đâu rẻ nhỉ

12. QuiHoang Thành Viên Bạch Kim

Vậy hơn thua làm gì?Muốn thể hiện hơn người hở bạn?bạn chơi với ai thì chuyện đó của bạn!GK bán hàng ko tốt thì mình nói ko có quyền à?Đâu có dẫm đuôi bạn?vậy mình có làm ảnh hưởng gì ko mà dạy đời?Đừng quote bài mình nữa nhé!Mình ko ưa mấy thằng dạy đời cái kiểu như bạn!!

@Mồm nói ko biết GK là thằng nào mà comment trên thì khen làm ăn tốt!Ăn nói bất nhất!!

volcano01 and joh.le like this.
  13. Mình đến tiệm mua IP5 tại 3/2 thấy bà con bu 1 đống đòi tiền và trả hàng, hôm sau thấy đóng cửa, sau đó không còn thấy shop ở 3/2 nữa. Làm chân chính thì sợ đếch gì google, bạn search shop Đẳng Cấp Hàng Hiệu xem có phốt gì không? Tại sao Gia Khang lại 1 đống phốt???

volcano01 thích bài này.
  14. volcano01 Thành Viên Cấp 4

Vậy thì làm cái đơn tố chính quyền vào cuộc bắt nó thôi. Mình vẫn thấy ng ta kiện VienthongA,TGDD lên phường mà. Còn chuyện GK thì trước đây mình thấy anh em tham gia tụ tập chỗ nó cũng đông,ai ngờ....
    Nói thật mua máy mình toàn nhờ ng quen mua ở NN,có lần cần quá thì mua ở Mai Nguyên,tuy đắt hơn bên ngoài 1 tý nhưng nhìn chuỗi cửa hàng cũng sáng nên tin thôi

Vua các Vị Vua thích bài này.