Tìm kiếm bài viết theo id

Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10

Thảo luận trong 'Máy ảnh - Camera' bắt đầu bởi longvirus1989, 18/6/19.

ID Topic : 9361580
  1. longvirus1989 Thành Viên Vàng

Tuổi tham gia:
    10
    Tình hình mua để đi hà nội chụp hình
    Đi chơi xong rồi , nên về đăng bán Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10
    Mình mua mới 100% chính hãng
    Máy màn hình có cảm ứng nhé , dễ sử dụng
    Thiết kế hoài cổ , nhìn rất ngầu trong tầm giá nhé !
    Lúc mua 9 triệu (giờ giá máy mới vẫn 9 triệu nhé)
    Giờ bán lại
    đã bán mau lẹ them 2 anh chị khách vui vẻ
    Mình là người dùng , mua dùng , giờ không dùng nữa nên bán , chứ ko phải dân mua bán hay ji nhé !!!
    Như mới , ko 1 vết trầy , đầy đủ phụ kiện , ko 1 lỗi lầm , ko khác ji máy mới mua từ shop ra nhé , vì mình chụp rất ít
    Full box , có thẻ 64gb , có túi đựng máy ảnh chính hãng fuji luôn nhé !
    Máy mình đang để ở công ty
    Bạn nào mua thì ghé địa chỉ
    45A trường sơn , phường 2 , tân bình , hcm
    Mình làm ở sân bay tân sơn nhất
    Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 1Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 2Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 3Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 4Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 5Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 6Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 7Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 8Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 9Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 10Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 11Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 12Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 13Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 14Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 15Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 16Mua đi chơi chụp , đi về rồi nên đăng bán , Fujifilm X-A3 , bh hơn 10 - 17

Chỉnh sửa cuối: 22/6/19