Tìm kiếm bài viết theo id

Mua sách bò , tổ ong , bao tử ở đâu ???

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi HieuJavascript, 17/3/20.

ID Topic : 9462668
Ngày đăng:
17/3/20 lúc 20:53
  1. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Trọn bộ nội tạng bò tơ vàng 600k lên hóc môn đặt hàng cho ( có mối lò mổ anh em hay ăn nhậu lấy về làm ăn rất ngon)

2. 7800II Thành Viên Kim Cương

đệch, sao bác ko so bác mà lấy em ra so, cái nhà ko đủ ăn nên mới canh tác rau thêm cải thiện bữa ăn, xe thì dạng cùi nhất trong các thứ cùi...móa, bảo đi cua gái là thất bại, chả gái nào nó nhảy lên cái xe của em mà ngồi cả, trừ mỗi con vợ nó hiểu nhà nghèo thì phải chịu.
    mà con vợ nó mới nhắn tin, đang rầu thúi ruột đây, cty của nó sx hương liệu thực phẩm, là cty con của cty mẹ bên Pháp, giờ Pháp đóng cửa rồi nên hết cmn nguyên liệu để làm, làm đến hết tuần này là cty tạm ngưng hoạt động, chuẩn bị đói treo mỏ lên rồi.

3. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Trồng rau để làm gì????? Đói ăn rau ..đau uống thuốc,kẹt quá đem em 4 bánh cùi lên bán anh 20 chục chai chiều chở mấy em ghệ đi thả diều ...hihi

4. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Ở nhà buồn giờ muốn đi du lịch mà đến Côn Đảo còn phải đóng cửa . Ra điện máy xanh thấy chi mổi minh mua ...

5. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Hôm thứ bảy mình cũng ra cửa hàng điện máy Nguyễn Kim, đúng khách hàng là thượng đế thật, bởi vì có 1 mình mình đi dạo trong đó mà cả chục nhân viên bu theo hỏi han đủ kiểu.

6. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Giờ này nếu đi massage thì 1 mình vào, có cảnh một chục em có bu theo không bác.

7. loc9000 Thành Viên Cấp 6

Cái này bác hỏi ông hiepsi xem sao, mình chỉ nghe đồn là vào đó mà 1 chục em bu thì túi bác rách te tua đó.

8. 7800II Thành Viên Kim Cương

nói chung giờ thì mấy ẻm cũng ế lắm, nếu có điều kiện thì mấy bác nên vào giải cứu mấy ẻm, vừa là hỗ trợ thêm cho bác hiếp sỹ nữa, chứ cả chục em bú thì ...em cũng chưa tưởng tượng được các em phân công nhau như thế nào nữa, phân công theo từng vị trí hay luân phiên nhau làm ở cùng vị trí

9. HieuJavascript Thành Viên Cấp 2

bác ơi , 1 bộ lòng nặng khoảng nhiêu ký zạ
    người ta có bán nữa bộ ko bác
    tại làm bán vòng vòng trong xóm thôi chứ ko có bán lớn
    thà em mua giá đó , chứ đầy nơi gần nhà họ chào giá 200k 1 bộ cả chục ký , đã tẩm ướp em chả dám mua loại đó mà bán cho người khác ăn

Chỉnh sửa cuối: 23/3/20
    ruaden4, TUAN_VU and 7800II like this.
  10. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Mấy em đang có khuyến mãi thêm dịch vụ tắm khô đó . Ủng hộ hàng VN đi các Bác .

11. 7800II Thành Viên Kim Cương

600k mà nguyên bộ lòng thì kể cũng rẻ, nội cái lá sách là cái ngon nhất trong cái nhóm bao tử thì hôm thằng bạn mang xuống là đã cỡ 3 ký rồi, mà giá thì trường thì mỗi ký lá sách này chắc cũng cỡ 150k là ít, mà chả biết có bị ngâm ko, ngoài ra còn tổ ong, khăn lông ...các thứ khác nữa, à, em mê lá mía bò lắm nhé, đi ăn phá lấu khoái nhất món này
    Còn nếu có thịt bê tươi hay dê càng tốt, bác lấy cái khò thui bên ngoài cho chín, bên trong còn hồng đào, đến lúc xắt ra ăn thù ngọt khỏi phải nói

12. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Hàng tươi sống kg qua chế biến gì cả...hihi...mà ông hiếu kia nói mua cái quái gì nguyên bộ hơn chục kg mà có 200k( cái này là bò vàng bò tơ khỏe mạnh)

13. thinhhocmon Thành Viên Cấp 6

Họ bán nguyên bộ giá đó nhé bác ,....

14. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Cái bác đang nói chính là "xa luân chiến" trong binh pháp bác nhỉ ?

15. 7800II Thành Viên Kim Cương

nếu đúng vậy thì phải nói bác hiếp sỹ khỏe quá, chấp 1 lúc cả chục em, còn như em yếu yếu nên vật nhau với mỗi con vợ mà tí đã đầu hàng, ói cơm ói cháo cả ra

16. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Dùng kỹ thuật đầu óc tay chân miệng là xong hết các Bác ...

17. loc9000 Thành Viên Cấp 6

đề nghị bác phải có clip hướng dẫn thực tế cho dễ hiểu nhé, nghe nói thì không hình dung ra được gì cả.

18. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Công nhận bác "khỏe" thật.Đi "khám điền thổ" đều như vắt chanh mà về nhà vẫn còn có "cháo trắng loãng" mà ói đc ra,chứ tớ suốt tuần ăn chay nằm đất,thứ 7 + CN mụ vợ cứ õng ẹo lượn qua lượn lại mà cũng đành chép miệng thở dài...

ruaden4, HiepSiSiTinh and 7800II like this.
  19. 7800II Thành Viên Kim Cương

bác quả là người đàn ông chân chính, đâu phải cứ yêu nhau là nghĩ đến chuyện đưa nhau lên giường đâu, trải chiếu nằm đất như bác cũng đc nhể

20. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Clip hướng dẫn Bác Cá mụp giữ hết rồi Bác ới .

Cá Mập chiên xù and 7800II like this.