Tìm kiếm bài viết theo id

Mua và mang bình xịt hơi cay

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi HieuJavascript, 21/12/19.

ID Topic : 9438583
Ngày đăng:
21/12/19 lúc 23:02
  1. HieuJavascript Thành Viên Cấp 2

Tuổi tham gia:
    5
    em sắp phải ra bắc 1 chuyến , ở nơi rừng núi hoang vu em cũng sợ lắm nên tính mua bình xịt hơi cay mang theo để đề phòng có gì chạy thoát thân
    em chả biết mua nó ở đâu cả
    nếu cầm và mang nó liệu có phạm pháp không KHI EM CHỈ MUỐN PHÒNG THÂN VÌ PHẢI Ở MỘT NƠI THUỘC TÂY BẮC RẤT PHỨC TẠP VỀ MA TUÝ
    NẾU MUA BÌNH XỊT THÌ EM SẼ MUA Ở ĐÂU nhờ anh em tư vấn

2. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Mua bình xịt muỗi cũng được mà .

3. choixongjong Thành Viên Vàng

Muốn thoát thân thì mua cái lày lày Mua và mang bình xịt hơi cay
    Mua và mang bình xịt hơi cay - 1

4. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Mình cũng có nhu cầu mua bình xịt.

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  5. choixongjong Thành Viên Vàng

ruaden4, 7800II, HiepSiSiTinh and 3 others like this.
  6. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Hic hic.... bác xúi bậy. Cái này xịt trúng nó xong, dung dịch nó phát tác... phải dẫn nó đi giải quyết nữa. Mệt lắm bác ơi.
    Chẳng thể thoát nó được.

ruaden4, 7800II, HiepSiSiTinh and 2 others like this.
  7. Xem thêm bình luận
  8. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Chai này tác dụng của nó để tạo khoái cảm lâu chứ có phải kích d.ụ.c đâu.
    - 1 người hư ấm chén dùng lầm chia sẻ-

9. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Cái cụm từ Tạo khoái cảm lâu, bác thông não dùm em cái.
    VD: bình thường khi lên đỉnh nó kéo dài 30 giây giờ dùng cái này xịt vào, nó kéo dài thành 1, 2 phút hả bác ?
    Thật phi thường nhỉ.

10. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Tùy cơ địa mỗi người & tần suất sử dụng ntn.
    Nếu bác xài thường xuyên cũng giống như sử dụng thuốc tây,sẽ nhờn thuốc.Sự kéo dài khoái cảm sẽ ko đc như QC của nhà SX.
    Cứ thuận theo tự nhiên trong cuộc sống vợ chồng bác ạ,quan trọng là tình cảm gắn bó giữa 2 vc,chứ ~ người "chăm rau" như mấy lão @7800II ,@loc9000 ,@ruaden4 ...mới cần xài đến loại SP này thôi,ko thì đám rau chán,chúng bỏ đi sạch!

sunkenship, loc9000, ruaden4 and 2 others like this.
  11. 7800II Thành Viên Kim Cương

No no, bác lộn dồi, ko biết cái này có phải làm kéo dài thời gian này nọ ko, chứ em còn muốn nó mau mau dùm, chứ lâu + với chạy 100km/h thì để lâu chết em mất. Lúc trc thằng bạn đưa cho cái chai dầu j đấy bảo sức vào cho kéo dài, đệch cụ, nó ko thèm ra luôn, chạy 1 lúc mệt quá nên em tự đầu hàng bản thân, nằm ngửa lên nhờ người dìu về đích giúp với phương pháp "tay chân miệng".
    Sau này mới biết là do thằng bạn bị xts nên nó mới phải xài cái dầu này, thằng ku người thanh hóa, nó bảo tao bị xts là do lúc nhỏ bị chúng bạn chăn trâu chung chỉ cho td từ lúc 13t nên bị vậy, tới giờ gặp lại hỏi thăm thì nó bảo vẫn vậy, buổi tối muốn chơi vợ thì chiều chiều lại phải tự xử trước 1 lần thì khi gặp vợ mới ko bị triệu chứng xts, còn ko thì phải bôi cái dầu này, nhưng nó bảo bôi dầu thì khi out cũng ko sướng bằng lúc tự nhiên

12. Cá Mập chiên xù Thành Viên Kim Cương

Loại này công dụng của nó là kéo dài time đấy bác ạ.
    Nguyên nhân là có nhiều ông "chưa ra tới chợ đã tiêu hết tiền",thậm chí "khóc ngoài quan ải",trong khi đã gọi "hàng" mà sớm quá thì ức chế vì tâm lý "đã trót mua mâm phải đâm cho thủng" nên SP này đáp ứng đc nhu cầu đó.
    Còn nhu cầu của bác thì khác,ko cần như vậy."Rau bác chăm,ko xơi bữa này thì còn bữa khác,ko ngon lần này thì sẽ có lần 2,lần 3...,cá rộng trong khạp thì còn chạy đâu?
    Mà mấy đại dza ăn chơi đâu phải chỉ có nhu cầu mỗi món này.Nó đi cả combo luôn.
    Bác có nhu cầu thì search GG nhé.Tớ dốt vụ này lắm.

HiepSiSiTinh, 7800II and ruaden4 like this.
  13. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Bác đừng lôi em vào. Em theo học mấy bác mà mãi vẫn cùi bắp, chả lên được tí level nào cả. Mấy bác vẫn còn dấu bài nhiều quá. Em chỉ xin được mục sở thị, thực hành trực tiếp mà chả bác nào dẫn em theo.

14. 7800II Thành Viên Kim Cương

Ấy, đã trót lộ chút rồi thì phơi bày cả chương luôn đi, cứ rặn như táo bón thế làm sao anh em học đc chút gì từ bác, coi chừng mai mốt thất truyền

15. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Thím giả gái đủ khiến bọn chúng bỏ chạy rồi, khỏi cần vũ khí.

7800II thích bài này.
  16. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Như Hieugiang thì gặp cướp thì cứ chỏng ass ra mà mời các anh thông chứ sợ đếch gì .

17. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, lúc đó thằng cớp...chạy thoát thân Mua và mang bình xịt hơi cay

18. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Đang có công văn Bộ Y Tế phòng chống Corona. Đừng lên phía Bắc nữa bác ơi.

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  19. loc9000 Thành Viên Cấp 6

dùng cái này thì chống được virus corona

ruaden4 and Cá Mập chiên xù like this.
  20. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

Lời khai kẻ cưỡng bức phụ nữ lang thang ở TP.HCM

Trương Gia Huy cùng chiếc xe máy mà thanh niên này điều khiển đến hiện trường. Ảnh: Lê Trai.

Tại cơ quan điều tra, Huy khai làm phục vụ nhưng do dịch bên nên thất nghiệp. Thanh niên này sau đó mượn xe máy và quần áo beBike của bạn để chạy xe ôm.

Rạng sáng 18/4, Huy đứng ở giao lộ Ngô Quyền - Hồng Bàng thì thấy người phụ nữ lang thang tên H. đi bộ một mình nên nảy sinh ý định hiếp dâm.

“Tôi theo dõi chị đó khoảng 1 km. Khi đến đường Lão Tử, tôi thấy đường vắng nên bế chị ấy vào hẻm để tấn công”, Huy khai.

Do nạn nhân chống cự nên thanh niên này lấy tua vít trong cốp xe đe dọa, đánh đập và cởi quần nạn nhân định thực hiện hành vi hiếp dâm. Lúc này, một người đàn ông đi vào hẻm nên Huy không thực hiện được ý đồ, phóng xe về nhà.

Sau khi ngủ dậy, Huy được một người quen gửi đoạn video quay lại sự việc tối hôm trước. Biết mình không thể thoát tội, nghi phạm gọi điện cho một cán bộ Công an phường 11, quận 5 để đầu thú.

Lý giải cho hành vi trên, Huy nói do còn trẻ, bồng bột nên hành động không đúng đắn. “Do vã trong người và không có tiền bạc, lại bị ảnh hưởng bởi những phim ảnh đồi trụy nên mới gây ra sự việc trên”, Huy nói.

Mua và mang bình xịt hơi cay - 1

Hình ảnh Trương Gia Huy khống chế người phụ nữ lang thang. Ảnh cắt từ clip.

Sáng 18/4, mạng xã hội lan truyền đoạn video dài 6 phút quay cảnh một nam thanh niên mặc đồng phục hãng xe ôm công nghệ khống chế, ép một phụ nữ vào tường để cưỡng hiếp.

Vào cuộc điều tra, công an quân 5 xác định sự việc xảy ra trên địa bàn. Người phụ nữ trong video sống lang thang, có biểu hiện thiểu năng. Còn thanh niên khống chế cô này không phải người địa phương.

Hình ảnh do người dân quay lại đã ghi được hình biển số xe máy của thanh niên khống chế người phụ nữ.

Lê Trai

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  21. 7800II Thành Viên Kim Cương

Rồi bác Hiếu đợt đó đã ra bắc chuyến nào chưa, có khi lên bản hốt mẹ 1 em dân tộc về làm vợ là ổn áp

HiepSiSiTinh and TUAN_VU like this.