Tìm kiếm bài viết theo id

Mua và mang bình xịt hơi cay

Thảo luận trong 'Linh tinh' bắt đầu bởi HieuJavascript, 21/12/19.

ID Topic : 9438583
Ngày đăng:
21/12/19 lúc 23:02
  1. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Em cũng hay xem mấy clip về Tây Bắc, thấy mấy em trong clip xinh cực kì. Có điều lão Hiếu mà ra đó, chưa kịp làm gì, mấy bé đó thấy mặt là: cháu chào bác... Tê tái đi về.

2. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

"Bác già nhưng chim bác khỏe các cháu à, 1 giây đã ra nhưng có thể dập tiếp 1 nghìn cái."

7800II and Cá Mập chiên xù like this.
  3. HiepSiSiTinh Thành Viên Kim Cương

4. ruaden4 Thành Viên Bạch Kim

Cá Mập chiên xù thích bài này.
  5. 7800II Thành Viên Kim Cương

Mấy em tây bắc do đặc trưng ở đồi núi, đi tới đi lui phải gồng mông lên để leo nên mông em nào cũng tròn lẳn, cong ra sau, nhìn hấp dẫn lắm, cái cảm giác xoa vào da thịt nó căng mọng mà mượt mà, quá đã, có dịp thì các bác cứ lên xem em nói có sai ko nhé, 10 em thì 8 em mông tròn, mà giờ mấy em nó đếu phải như xưa đâu nhé, đc đào tạo bài bản để moi tiền khách du lịch chứ ko phải ngây thơ trong sáng gì nữa đâu, món nhậu thì quá đỉnh luôn, đúng chất đồi núi, ăn con gà cũng thấy ngon hơn hẳn dưới xuôi, hôm ấy em ăn món gà nướng mật ong, heo rừng lên mẹt 4-5 món gì đó, cá suối nấu măng, uống rịu sâu chít, ăn sâu chít nữa

6. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, BCĐ Mua và mang bình xịt hơi cay

7. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Moi tiền mà chắc cũng rẻ cỡ Đồ Sơn trở lại thôi. Thằng nào giỏi xạo lol, hứa hẹn đem em về phố nuôi có thể free. Gái Hà Nội vẫn đỉnh nhất cả nước về độ xinh, do tạng người phía Bắc giống Trung Quốc nên xinh kiểu thần tiên. Trong Nam tạng người lai lai giữa Campuchia nên mặt xinh bình thường nhiều, bù lại được cái vú to.

Cá Mập chiên xù and 7800II like this.
  8. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

"Nhân tài" có ở mọi nơi bác ơi. Mỗi miền nó nét hấp dẫn riêng.
    Lên đà lạt nhìn thiếu nữ mặt hây hây giữa tiết trời se lạnh.
    Rồi Huế nhìn thướt tha thật là mướt mát bác ạ.
    Còn Cần Thơ với mấy cô áo bà ba, da trắng ngần, mắt to tròn 2 mí... không làm sao rời mắt được.

9. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Rời mẹ gì, mặt bằng gái Hà Nội xinh nhất nước (xét khuôn mặt thôi nhé). Xinh tới mức léo để xinh hơn chứ ko xinh bình thường như gái miền khác đâu.

7800II thích bài này.
  10. choixongjong Thành Viên Vàng

Ờ, tùy hoàn cảnh thui. Như Hiếu Rang nhốt lên núi 1 tháng thì...heo rừng cũng...xinhMua và mang bình xịt hơi cay

11. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Giai đoạn Hiếu rang me lên Lâm Đồng tìm chùa tu thì lol trâu cũng thấy đẹp. Cách đây 10 năm tôi đi off có ông ngoại hình na ná Hiếu ra va, lùn cỡ hơn 1m6 tý, đen, mỏ nhọn, sinh năm 1981 mà năm 2010 lúc 29t him đã có 1 vợ 3 con và 1 đống rau. Hê hê đấy mới là cao thủ. Tên nick nếu nhớ ko lầm là Trần Duy.

-Mấy thằng cao thủ thường có ngoại hình từ xấu tới bình thường, với bọn này gái ko có ấn tượng ở lần tiếp xúc đầu tiên nhưng chỉ đi chơi vài buổi thôi đã khác hẳn.

Chỉnh sửa cuối: 21/4/20
  12. 7800II Thành Viên Kim Cương

Cái này áp vào lão cá mập thì quá là đúng luôn, nhìn bề ngoài thì hom hem, nhưng ghẹo gái thì khỏi chê luôn, lão ấy lúc nào cũng sư tử cái nhà tớ... Nhưng hôm đi với em thì ghẹo bé pv ngay trước mặt vợ, trao đổi số đt mà vợ chả dám nói gì, chỉ cười hì hì, em với lão @LanLong chỉ biết tròn mắt mà nể phục lão đại Du này luôn

Cá Mập chiên xù and ruaden4 like this.
  13. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Có kèo some vui chết đi được phản ứng làm giề.

-Ở đây cần nói rõ 1 chút, đào hoa khác với cao thủ nhé. Đào hoa là dùng cho mấy thằng cao to đẹp giai, hot boy. Đám đẹp mã tuy sát gái nhưng ko giữ được gái như bọn cao thủ. Bọn cao thủ gái đã dính rồi rất khó bỏ.

Chỉnh sửa cuối: 21/4/20
  14. 7800II Thành Viên Kim Cương

thi thoảng lại lòi đâu ra mấy thằng ngu vờ lờ. đã ăn vụng còn ko chùi mép, lại hê lên cho công an nó tóm, mịa, ngu hết cả phần chó.
    cơ mà nghĩ lại cái thời em 18t mới thi ĐH về, đang chờ kết quả, ra biển bạc liêu trông vuông tôm cho gia đình, mịa, giai thị xã về vùng sâu vùng xa, mấy em cứ qua chòi canh tôm thả thính, mà dưới đó toàn 16-17 là lấy chồng cmnr, nên chắc mấy em còn sót lại cũng thèm lắm, tụi này chỉ toàn 15-16, có em 14 nữa chứ, phát triển có khi còn chưa hết mức. đôi khi nghĩ lại thì vừa trách mình ngu, nhưng có lúc lại tự khen mình tỉnh táo.
    hồi đó ở quê cứ bị tiêm vào đầu cái tư tưởng là bịn gái SG nó sành điệu, ăn chơi ghê gớm, trai gái đàn đúm dữ lắm. mịa, lên xì phố mới biết nếu tính về ăn chơi thì ko biết thế nào chứ tính về qhtd sớm thì bọn SG phải gọi bọn dưới quê bằng cụ. nhất là ở khu vuông tôm của em, đêm tới, điện thì đếu có, chủ leo lắt cái bóng điện bằng bình accu, nên cứ ăn cơm xong là tún năm tụm ba bảo bố mẹ là ra sân ub xã hóng mát, thực chất là động dục nên đi tìm đối tượng của mình. 13-14t là toi cmnr. còn gái tp em lên đây thì cũng còn để dành hay sót lại đc 2 em, 1 em gốc sg chính hiệu, 1 em cũng là gốc miền tây nhưng lên sg từ nhỏ. kể ra em cũng may mắn

15. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Giờ này Tivi còn ca tụng lão Lê Nin, trong khi người Nga đã kéo sập hết tượng him ở Đông Âu. Hết chuyện để đưa tin rồi đưa toàn cái gì đâu ko, giờ còn bảo ước nguyện của người dân Nga luôn mong con đường cách mạng của Lê Nin quay trở lại.

16. TUAN_VU Thành Viên Cấp 5

Nga hình như dạo này thiếu nhân tài hay sao đó.
    Gần 20 năm qua, quay đi quẩn lại chỉ có 1. Còn thành phần tinh tú đi đâu hết.
    Buồn cho Nga.

17. Mr.Karamello Thành Viên Cấp 6

Vì cố lấy cái Crimea mà bị Mỹ/EU cấm vận. Vật giá tăng gấp 4 lần. Giới nghèo và trung lưu ở Nga chủ yếu sống được nhờ xuất hàng sang EU mà giờ EU chặn rồi hết đường kiếm ăn. Công bằng mà nói ở VN giờ mức sống còn cao hơn Nga. Tụi Nga ngố vào SG làm phò và ăn xin khá đông.

-Ai thích đ ịt gái Nga xinh đẹp giờ là cơ hội tốt xơi hàng ngon giá rẻ.

7800II thích bài này.
  18. 7800II Thành Viên Kim Cương

phải công nhận gái Nga xinh thật, nhưng nó cũng nổi tiếng như kiểu gái miền tây trước đây đi phục vụ các dịch vụ mát mẻ từ bắc chí nam, bởi vậy cái đợt wc tổ chức ở Nga, những nước khác có cả cẩm nang hướng dẫn đi chơi gái khi qua Nga xem bóng đá nữa.
    bác nhắc làm em ước gì có 1 em Nga nằm cạnh bên giờ này nhỉ