Tìm kiếm bài viết theo id

[NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình

Thảo luận trong 'Thời Trang - Mỹ Phẩm' bắt đầu bởi thien87, 14/7/09.

ID Topic : 1058780 - Số lần up bằng SMS: 4825
Ngày đăng:
14/7/09 lúc 15:58
  1. KmD Thành Viên Cấp 3

hix, nhà xa wá, mai nếu wa đón bạn bên khu Q.6 chắc sẽ ghé wa mua áh [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình wáh dấu cái đã [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 1

2. Kay80 Thành Viên Cấp 5

waoooo, khoái cái kiếng Xmen quá, chắc hôm nào qua ủng hộ thôi

3. thienlongbatbo20 Thành Viên Cấp 4

danh dau cai non bao hiem,thich qua ,bua nao qua lum moi duoc ,luôn dk nghen bạn

4. HIEU_NHO_6789 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

[NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia ĐìnhÚP DÙM CẬU HEN... ^_^_^_^

5. Vương Quốc Hamster Thành Viên Chưa Kích Hoạt

hix, hùi bữa mình mua trên đường NT, giờ thấy giá bro bán mới biết bị hố, hix, mai mốt chỉ ủng hộ bro thui

6. Shop49GiaiPhong Thành Viên Kim Cương

g9 ae 5s. rảnh phụ e 1tay nhé :^^ . xa nhà quá. chạy Sh bán mủ Bh giàu quá

7. TONY67 Thành Viên Cấp 5

có nón đua ngưa cờ Ý k vậy bạn [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình nếu có thì giá ra sao [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 1

8. thien87 Thành Viên Kim Cương

Nếu bạn thích mẫu cờ Ý thì bạn đặt làm ha. Mình sẽ làm mẫu đó cho bạn. Mẫu đặt làm riêng là 170k nha bạn. xinh lắm á! Có gì PM hay nt cho minh hen.

9. thien87 Thành Viên Kim Cương

Hi hi...Vậy mai mốt ủng hộ nabi nha..Giá cả hợp lý là quan trọng rồi, nhưng nabi còn bảo đảm ở chất lượng nữa. Nên hãy an tâm khi mua nón ở Nabi nha!

10. tocxu123 Thành Viên Bạch Kim

NABI bay cao nhoa ^^ mún mua 2 cí nhg mòh đang ngèo T____T dòm nón đẹp thíx ghê óh

11. thien87 Thành Viên Kim Cương

thich thì khi nào dư giả tậu e nó về nghen ^^ hihi

12. oneloveK700* CHUYÊN GIA DÂY NỊT VÍ DA

nón bảo hiểm thời trang.sẽ ủng hộ 1 cái cho mùa noel thôi

13. thien87 Thành Viên Kim Cương

ban co' the xem hinh va chon logo luon roi minh đính vào nón cho bạn ^^ hihi . minh giao qua cho ban luôn ^^

14. nanguyen48 Thành Viên Vàng

[NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình
    mình mún sọc sơn màu bạc như vậy nhưng bên hông (jống hình bên dưới ) mún có thêm chữ Suzie thì já bi nhiu?
    [NABISHOP.VN] Quần Áo - NónBảoHiểm Độc- Đẹp-Thời Trang Phong Cách Cho Bạn&Gia Đình - 1

15. thien87 Thành Viên Kim Cương

gia' non không là 170k nghen ban ^^ minh lam y theo y' ban lun , kieng ti'nh rieng nghen ban^^

16. kinhvipgiasi Thành Viên Chưa Kích Hoạt

chà nhiều mẫu mũ đẹp quá
    [FONT=&quot]__________________
    [/FONT]
    [FONT=&quot] IDtopid: 888080[/FONT]
    [FONT=&quot]bản quyền hình ảnh thuộc về LangThangMuaBan Shop[/FONT]
    YM: langthangmuaban Phone: 0933 51 5559

17. NguyenHoangLan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Nón đẹp quá, giá lại ok, hôm nào sẽ qua ủng hộ, gần nhà.
    Up lên cho bạn hiền luôn.

18. quatetviet Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Thư ngỏ
    Trong không khí bận rộn để hoàn tất công việc cuối năm và chuẩn bị kế hoạch cho năm mới, Quà Tết Việt hân hạnh cùng đồng hành và chia sẽ cùng quý khách một công việc không thể thiếu trong những ngày cuối năm đó là Quà tết.
    Tặng Quà là nét văn hóa đẹp cổ truyền của người Việt nhằm biểu lộ sự quan tâm, tình cảm của quý khách đến với công nhân viên, người thân, bạn bè, đồng nghiệp, đối tác, …
    Quà Tết Việt sẽ là nơi giúp quý khách trao những món quà mang đầy ý nghĩa đến tay người nhận với những tình cảm mà quý vị muốn chuyển tải.
    Đến với Quà Tết Việt ngoài những gói quà được thiết kế sẵn mang nhiều thông điệp ấn tượng, quý khách có thể tự thiết kế gói quà theo cách của riêng mình.
    Quà Tết Việt sẵn sàng tiếp nhận các đơn đặt hàng qua website, trực tiếp hoặc qua điện thoại và sẽ xác nhận muộn nhất trong 2 giờ kể từ thời điểm tiếp nhận đơn hàng.
    Quà Tết Việt một lần nữa xin chân thành cảm ơn Quý khách đã ủng hộ chúng tôi trong nhiều năm qua và rất hân hạnh được tiếp tục phục vụ Quý khách trong thời gian tới.

19. pakmai Thành Viên Bạch Kim

tui hay ăn ốc A Tuấn trước nhà bạn nè. noel di choi vui ve nha

20. truongthienan Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Merry Christmas nha,nón đẹp quá chắc chắn mình sẽ ủng bạn