Tìm kiếm bài viết theo id

Năm Canh Dần sinh con có tốt không?

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi dragonkd, 29/12/09.

ID Topic : 1486134
Ngày đăng:
29/12/09 lúc 15:07
  1. convitcon86 Thành Viên Bạch Kim

mai mốt ông có con gái tuổi Dần đi rồi biết...cái số của ông nói năng như vậy thì chả có hay ho gì hơn ai...nhìn kĩ mình đi rồi phát biểu...còn nói mấy câu vô học vậy thì làm ơn biến dùm

2. lieunhumi Thành Viên Cấp 2

giờ này còn tin mấy cái tử vi nữa thiệt bó chiếu luôn, sinh con là điều vui sướng mà chọn lựa cái nỗi gì, có bao nhiu người muốn có đứa con tuổi gì cũng đc ma ko có kia kìa

3. hoa_ban Thành Viên Cấp 4

Chị tư mình mới sinh em bé mấy ngày trước Noel. Vậy là thằng bé tuổi con trâu roài. Năm Canh Dần sinh con có tốt không?

4. diehard82 Thành Viên Bạch Kim

VN mình tin tuổi thế này,thế còn nước ngoài thì sao?Sao theo kịp nước đây =.=''

5. tommyteo020790 Bán Hàng Uy Tín

không mê tính nên sinh năm nào cũng tốt Năm Canh Dần sinh con có tốt không?

6. pinturicchio Thành Viên Bạch Kim

bạn gái cũ tuổi dần, dữ như cọp vậy Năm Canh Dần sinh con có tốt không?

7. votientung Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ai tin thì tin... không nói nhiều mà làm gì... giống như đức tin của 1 người nào đó... nếu có tin thì điều đó có tồn tại... vậy thôi

8. hoanganh269 Thành Viên Vàng

dữ thiệtNăm Canh Dần sinh con có tốt không?

9. sinbadlou Thành Viên Cấp 5

nếu ông là canh dần thì năm nay ông 60 tuổi rùi ông nộiNăm Canh Dần sinh con có tốt không?

10. meoconhayngu1981 Thành Viên Kim Cương

sanh thì sanh thôi, hi vọng sau này lứa 8x ko còn kiêng kị tuổi nữa, khỏi mất công sợ với kị.

11. Ice Man Thành Viên Cấp 3

Năm sau năm tuổi của tui nè .... mua sẵn nguyên cái tượng cọp bằng đá bự bổ chảng để ở nhà hehe .... đầu năm sau lại phang 1 cái hình xâm cọp nữa ... 12 năm mới 1 lần mà phải cho hoành tráng heheh

12. GQ7 Thành Viên Cấp 1

Trời sinh con sinh tính , con mình là con trời tin gì số mạng Năm Canh Dần sinh con có tốt không?

13. nhanh-gon-le Thành Viên Cấp 5

ở hiền lành thì chả phải sợ chuyện gì nè bạn ơi

14. nhanh-gon-le Thành Viên Cấp 5

tức cười cái bạn này quá

15. lephong090 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Năm Canh Dần sinh con có tốt không? thiếu học vấn ! nên còn phong kiến nè ! Năm Canh Dần sinh con có tốt không? - 1

16. Malice Thành Viên Kim Cương

Năm Canh Dần sinh con có tốt không? - 2Dồng ý, tuổi cọp thôi chứ có phải là cọp đâu mà mê tín thấy sợNăm Canh Dần sinh con có tốt không? - 3, ko lẽ ai tuổi dần trên thế giới cũng vậy ahNăm Canh Dần sinh con có tốt không? - 4

17. honda_yamaha Thành Viên Cấp 2

Còn tùy ngày và giờ sinh nữa

18. dragonkd Thành Viên Mới

hì hì mấy bác nhiệt tình quá làm em sợ chắc nghỉ đẻ luôn =)) vào thư giãn tí nhe các bác

Năm Canh Dần sinh con có tốt không?

19. lamthanhthuy23 Thành Viên Cấp 4

người ta có tuổi Dần cao số. năm sau lại là "CANH" Dần nữa chứ. con trai thì ko sao chứ con gái thì tội nghiệp nó lắm tại đa số mấy ông bà già chồng ko thích con dâu tuổi Dần

nhưng mà nghịch lý ở chỗ... cũng con gái tuổi dần, nếu lấy được tấm chồng thì được chồng rất là thương yêu, chiều chuộng... và giàu.

nói gì thì nói chứ cũng kiêng cữ... ox em ko thích có con tuổi Dần. vì Tứ hành Xung với ảnh. >_< và em cũng sợ lỡ sinh con gái nó khổ thì tội. quyết định qua năm Dần luôn rồi tính.
    nhưng mà...(lại nhưng) người tính ko bằng trời tính ^-^

20. monkey162 Thành Viên Cấp 6

wen như z có sao hok z s ??? vì ông pa` noi' ko nen ...