Tìm kiếm bài viết theo id

nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi gau bong da tjnh, 8/1/10.

ID Topic : 1511870
Ngày đăng:
8/1/10 lúc 12:28
  1. gau bong da tjnh ....Sắc tức thị Không....

Tuổi tham gia:
    15
    Đóng bài 1 - hết giá trị

2. lemnhem Thành Viên Cấp 6

Xui đấy, mình cũng ko tin, nhưng hôm bữa nằm mơ thấy rụng răng nè, wa ngày hôm sau tự dưng cái xe bị hư, bỏ tiền ra sửa, gần 2 chai đi tong haizzzzzzzzzz

Nhưng cứ bình tĩnh, ko đến nỗi nào đâu ^_^

3. eothon Thành Viên Chưa Kích Hoạt

răng số mấy vậy? ghi đề đi

4. MoZart Thành Viên Cấp 6

nhìn đời tươi roi rói thì chẳng phải ngại hên xui gì ^^

5. tommyteo020790 Bán Hàng Uy Tín

nằm mơ là nằm mơ thôi đâu có gì đâu xui, mình cũng hay nằm mơ thấy bị cướp của giết người nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu

6. nhattutn Thành Viên Cấp 4

Răng rụng mà có máu thì tức là có người thân của bạn chết, còn ko có máu thì ko sao cả, vui vẽ thôi.

7. huyair Thành Viên Cấp 6

Theo sách chiêm bao nè,ghi lại cho bro nha
    CHiêm bao thấy răng luôn luôn là điềm ko may,thấy mình nhổ 1 cái răng là gặp xui xẻo buồn bực,thấy mình nhờ nguời nhổ 1 cái răng thì người nhổ cho mình là người sắp chết
    Thấy mình nhổ răng cho người ta là có người làm nhục mình.Thấy mình rụng 1 cái răng là có 1 người thân chết
    Thấy mình có 1 hàm răng xinh đẹp là thịnh vượng bạn bè yêu mến,thấy nhiều răng trong 1 lúc thì chính người nằm chiêm bao chết,thấy răng lung lay là sẽ mất hết cảm tình từ những người từ lâu gần gũi với mình
    Cúi cùng số hạp là 320
    Để mình ké theo bro 20k xem bro nằm mơ linh ko,ko trúng thì xem như vui vậy,hehe

8. cuongnguyenduy289 Thành Viên Bạch Kim

mừng đi , bạn sẽ sống đến đầu bạc ...răng long ^^

9. inoxkool StainlessSteel Jewelry

rành quá ta
    nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấups:

10. Alves Thành Viên Cấp 6

Thiệt ko ta? Gì ghê vậy, nằm mơ ai nhổ răng mình thì người đó ngủm hả ta? Vậy ráng nằm mơ thấy đối thủ của mình rùi năn nỉ nó nhổ răng dùm là xong keke

11. gau bong da tjnh ....Sắc tức thị Không....

hĩhix... ko bít có xui ko nữa... lo wa' ak!!! thấy cái răng gần răng khôn bị rụng... cái răng kế bên cái răng trong cùng lun ak... ko bít xui cỡ nào nữa... haizz lo ghe^!!!!!

12. huyair Thành Viên Cấp 6

dạ tại em có máu...đề nên mua cuốn sách về để nằm mơ rồi bàn,hehenằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu - 1

13. quangthao14 Thành Viên Bạch Kim

mê tín vào mấy giấc mơ chi cho khổ, cứ vô tư sống đi

14. Mr Bảo Thành viên thân thiện

hồi tối mình có giấc mơ đẹp ghê. Đang đứng xếp hàng sau 1 bé rất dễ thương, vì đứng san sát nhau nên tay em ấy vô tình cà cạ vô em bé mình. Sau đó em ấy cà cạ càng ngày ngày quyết liệt hơn tới lục chịu ko nổi thì.... Hix hix

just joking

15. lyoomin Thành Viên Cấp 2

mình nằm mơ thấy mình bị đau răng hoài nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu

16. vitcon308 Thành Viên Cấp 3

Vậy Giấc mơ này là thế nào:Rang lung lay bị chảy máu quá trời cả 2 rang luôn Nhưng ko rụng.......

17. binbui Thành Viên Cấp 3

cái này đi hỏi thầy bói thử nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu

18. Săn Bắt Gà Thành Viên Chưa Kích Hoạt

19. vvnvvd Thành Viên Cấp 4

Có điềm gở rồi... chờ xem thời gian tới có ứng nghiệm gì không ?

20. hai cù nèo Thành Viên Cấp 2

theo kinh nghiệm của tui thì đây là điềm rất xấu.Rụng răng rât xấu nhất là rụng răng mừ hok chảy máu đó bác.Trong 1 ngày đến 7 ngày ắt sẽ có chuyện hok may đến với bác chủ tịt.Nếu điều xấu đó xẩy ra liền thì còn nhẹ chứ mừ càng lâu thì càng nguy.
    Nếu bác mún khăc phục thì rất đơn giản vì số mệnh con người còn phụ thuộc và sẽ thay đổi theo lối sống của mình.Vì thế ông bà mình đã cho con cháu mình 1 lời dậy rất hay đó là CÓ TÀI CÓ ĐỨC MẶC SỨC MỪ ĂN. Bác cứ làm 1 việc tốt nào đó ví như từ thiện thì bác cứ vô tư sống phà phà nhá bác.