Tìm kiếm bài viết theo id

nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi gau bong da tjnh, 8/1/10.

ID Topic : 1511870
Ngày đăng:
8/1/10 lúc 12:28
  1. boy_langtu86 Thành Viên Cấp 4

nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu nằm mơ chẳng có gì để bàn , vớ vẫn , cuộc sống vẫn tiếp tục đó thôi

2. hanhphucao Thành Viên Chưa Kích Hoạt

vậy rụng nguyên hàm thì nguyên cái gia tộc leo lên bàn thờ ngồi hả bro

3. suadaunanh Thành Viên Cấp 3

trong sách những điềm chiêm bao viết là nếu nằm mơ gặp rụng răng hay gãy răng.. thì sẽ chết. Lúc trước cũng nằm mơ gặp gãy răng mở cuốn sách đó ra hết hồn lun . mà ko bit sao vẫn sống sờ sờ tới h :d

4. tranthuykl Thành Viên Chưa Kích Hoạt

Nằm mơ thấy rụng răng và vỡ vòng đeo tay bằng cẩm thạch ( hay bằng đá gì đó ) là xui lắm đó bạn. Từng bị rùi nên nói cho bạn nghe thui. Lúc đó mình nằm mơ thấy làm bể cái vòng mã não mà thực sự mình có đeo ở ngoài đời. Nguyên ngày hôm sau mình bị mất tiền, bị té xe, nhưng rất may là rất nhẹ.

5. TriNguyen_mobile Thành Viên Cấp 5

Hình như vấn đề này không liên quan đến chuyện...rụng răng, lạc đề lạc đề nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấunằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu - 1nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu - 2

6. denise_synh_dep1 Thành Viên Bạch Kim

mình cũng nằm mơ thấy bị rụng răng nè..mà có bị j đâu

7. djkhung Thành Viên Cấp 4

con gái rụng răng phải kím người rụng chung ... tối wa tui cũng thấy rụng ... mà chả nhớ rụng đâu ...

thôi 2 đứa mình đi tìm đi

8. duythoai Thành Viên Cấp 1

toàn nằm mơ thấy xxx với nhỏ bạn, ko biết sách tử vi nói sao về vấn đề này.

9. longxxx Thành Viên Cấp 4

nghe một chuyên gia nói là bạn sẽ gặp khó khăn về vấn đề tài chính...........

10. tthantuyet Thành Viên Bạch Kim

Sap ngộ quá lâu lâu mình cũng thấy như vậy ? mà ko nhớ là có bị gì ko nữa

11. nh0c_rapper ™†King of the SouthSide†™

sao biết chưa bị.bị tui ám nè :10:

12. N30 Thành Viên Cấp 5

chúc mừng bạn từ nay sẽ giã từ hồ bơi

13. truongthanhthuy Thành Viên Cấp 6

minh cugn nam mo thay 1 cai rang ham duoi cua minh cung gan sap rung , nhung no con dinh lai 1 mieng va mihn de lai nhu cu nhung k co ty mau nao ca , k biet la sao day ta

14. vipbeiu RÙA LAMBADA

sáng quần ướt phải ko cha nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấunằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu - 1nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu - 2nằm mơ thấy bị rụng răng có phải là điềm xấu - 3

15. Choi Song Young Thành Viên Cấp 2

mơ rụng răng thì trước sau gì cũng chết, vấn đề là lâu hay mau thôi

16. zaizaivt86 Thành Viên Chưa Kích Hoạt

răng số mấy vậy?...CÒN TÙY VÁO B TUỔI J NỮA...

17. imported_khanh_nguyen Thành Viên Cấp 5

mơ bị giết người cướp răng à..

18. antiloving Thành Viên Kim Cương

nằm mơ thấy rụng răng là mai phải đi khám liền... điềm báo là sắp phải đeo răng giả

19. SpiderTM Thành Viên Bạch Kim

Bác nào đào mộ vậy mod đưa a ý lên thớt trảm đi ạ =))
    Hum qua e nằm mơ thấy rụng răng có máu hic hum nay e nhập môn judo không pek lành hay dữ có khi nào "dập dái" không ta T_T

20. nhoxcalem Thành Viên Chưa Kích Hoạt

ko biết có trùng hợp ko, chứ hồi trc mình nằm mơ thấy răng lung lay, sáng dậy dc báo tin ông mình nhập viện cấp cứu. me mình bảo mơ thấy răng rụng là có ng thân trong gd mất ko biết đúng ko :-s