Tìm kiếm bài viết theo id

Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!!

Thảo luận trong 'Chuyện trò' bắt đầu bởi timveq, 12/8/10.

ID Topic : 2163864
Ngày đăng:
12/8/10 lúc 15:35
  1. timveq Thành Viên Cấp 4

Tuổi tham gia:
    13
    Chào các ACE 5s thân mến , tối qua trong cơn ngủ say , mình có nằm mơ thấy trúng vé số , tuy không phải đặc biệt nhưng mình trúng giải 4con . Xin hỏi anh em đây là điềm gì , nói thật anh em đừng cười mình , năm nay mình xui quá , bị bể hụi , bị người khác lừa gạt số tiền lớn , tuần vừa rồi bị trái rạ , trưa hôm qua bị đụng xe , và năm nay mình làm ăn buôn bán chậm quá , nói chung là MÌNH MONG ANH EM , AI CÓ BIẾT CÂU TRẢ LỜI THÌ CHỈ GIÚP MÌNH :

---> MÌNH NẰM MƠ THẤY TRÚNG VÉ SỐ , GIẢI 4 CON SỐ NGHĨA LÀ SAO Ạ?Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!!Là tốt hay xấu ạ?

Mình rất hoang mang , mong các cao thủ vào chỉ giúp cho . Mình xin hậu tạ 1 chầu cafe cóc.Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!! - 1

2. thangkhin3 Hãy Sống Tốt Như Có Thể !

Bạn đang bế tắc trong cuộc sống hiện tại ,bạn ước muốn có 1 cái gì đó (chắc là nhiều tiền) ,nên trong mơ bị ám ảnh thôi,bạn sẽ còn được mơ dài dài.Đừng tin nhé,ko là tốn tiền vé số lẫn số đề ý .Mình từng mơ rùi nè,nhưng lúc đó mình ko bế tắctrong cuộc sống,ko suy nghĩ gì nhiều nên trúng,kekekek.Giải đặc biệt nhế.

3. timveq Thành Viên Cấp 4

Hihi, mình không biết cờ bạc , nhưng .... mình đã nhờ 1 người bạn am tường về lô đề đánh cho mình bao lô 3 con 4 con gì gì đó ..... Nói thiệt cũng trùng hợp quá , nhiều năm trước khi là 1 cậu bé học lớp 10 , mình nằm mơ thấy mình trúng giải thưởng gì đó và 3 con số là 612 , hehe, sau đó vét hết tiền trong túi,và nhờ sự hướng dẫn của người bạn biết về đề đóm uýnh cái gì bao lô đảo 3 con 612, haha, chiều nó ra 216 ,yeah , lần đó không trúng là nguyên tuần nhịn đói luôn . Hên thiệt.

4. blackangel8x Sống bằng tình cảm

trễ wá...hết h gòy...thôi đợi chìu chơi đài HN..Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!!

5. timveq Thành Viên Cấp 4

Hix, bó tay,trong giấc mơ thấy số 1116 hồi nãy uýnh 1116 bao lô 3 con 4 con 2 con, cuối cùng nó ra 3816 (3+8 = 11) , đb : 1134 (lấy 1116= 1134 vì 1+6 = 3+4) . May quá trời , trúng đc con 16 . Nói chung lời đc vài chục ngàn , không có anh em nào vào trả lời câu hỏi trên của em dùm à?

6. thangkhin3 Hãy Sống Tốt Như Có Thể !

7. gols_s2 Thành Viên Cấp 1

cái này trong 1 cuốn tử vi gì đó có ghi lại, lúc trước tình cờ đọc đc nhưng quên mất tiêu rồi Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!!

8. LoveU4ever Thành Viên Chưa Kích Hoạt

tiền bạc xe cộ của cải đi chưa vậy bác >"<

9. keta1124 Thành Viên Cấp 4

Nằm mơ thấy trúng số, mình ko biết tương lại ra sao, chứ chắc hiện tại bro đang hết tiền ^-^

10. Dj_Sonic _Trance4ever_

lập hội chơi số đề đi Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!! có điều mình ko bik chơi Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!! - 1

11. rockydant Thành Viên Cấp 5

em hông rành ba cái vụ này, chỉ hi vọng bác chủ bình tĩnh và quên mọi chuyện đã qua để làm lại cái mới. Riêng bác này thì em ái mộ quá, nguyên băng thiếu lâm luôn Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!!

12. heocon60 Thành Viên Cấp 4

rảnh thấy ớn vậy trời? rủ mà k biết chơi? xê ra...Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!! - 2

13. hoangan Thành Viên Cấp 4

nằm mơ thấy trúng số 4 con thì uýnh 433 ( 33 tiền ) 473 trong 3 ngày ! Chắc chắn trúng , ko trúng qua tui dẫn đi uống cafe lại cho !
    hồi trước cũng 1 thời gian nghiên cứu mấy cái này kết quả là sau khi lãnh tấm bằng Cử nhân số đề học ( giấy nợ ) thì đi 1 con wave zx + 30tr nợ + vài cái điện thoại !

14. Ashley.Le Thành Viên Cấp 3

nằm mơ thấy trúng số là sắp đi bán vé số rồi đó...haha Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!!

15. nicholas_1083 Thành Viên Kim Cương

nàm mơ được tiền là mất tiền,mơ gặp trúng 4 con là số tử.....Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!!

16. xubingu Thành Viên Cấp 2

Ba mình là 1 người mê đề.Có lần mình mơ đc hai con nói với ổng ko ngờ về thật liên tiếp 2 ngày luôn.Người nào ít chơi cờ bạc mà mơ là hay trúng lắm.
    Còn ai chơi nhiều mà mơ thì đừng nên tin giấc mơ..Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!!

17. Gia Khang Verified

-'.'-
    đầu đuôi khó trúng lắm
    bao lô đi bác

18. keisuke.ami Thành Viên Cấp 5

Nghĩa là bác đang nằm mơ đó! Tỉnh lại đi!

19. mr_free79 Thành Viên Cấp 4

chính xácNằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!! - 1Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!! - 2Nằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!! - 3

topic của bác hài vãi heheheNằm mơ thấy trúng số , có nghĩa là sao ? Mong các anh em chỉ giúp !!! - 4

20. Gia Khang Verified

mua số đi bạn -'.'-