Tìm kiếm bài viết theo id

Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá

Thảo luận trong 'Điện Tử - Điện Lạnh - Âm Thanh' bắt đầu bởi Piatrucloan, 16/7/14.

ID Topic : 7435057
Ngày đăng:
16/7/14 lúc 10:39
  1. la9x Thành Viên Cấp 3

hàng tốt nhưng giá cao ngất ngưởng ........ khó

2. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

3. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thansk thớt!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mua may bán đát nhéNâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá

4. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giáNâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 1

Bộ đôi hoàn hảo có khách đã hỏi mua... Bác khách cứ yên tâm mà rinh em nó nhé!!! :byebye:Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 2

5. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn nhé!!!!!!!!!!!!

6. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Cuối tuần rồi cả nhà ơi.... Mua dàn Karaokie giải trí thôi!!!:sweet_kiss:

7. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Nhân tiện, kiểm kê kho phát hiện 2 em đèn LED PHƯỢNG HOÀNG cà phê DJ + 2 em MÁY PHUN KHÓI cà phề DJ. Hiện nay, em không còn kinh doanh nữa muốn để lại cho bác nào cần.

Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá
    Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 1

Hàng mới, tốt mình để lại 900.000/cái (có 2 cái nhé:sweet_kissNâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 2

Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 3Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 4Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 5Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 6

Đèn tốt, mới 95% mình để giá 4.000.000/cái (có 2 cái luôn nhé:sweet_kissNâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 7

Gọi Loan 01683863135Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 8Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 9Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 10Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 11... Mại zô các bác ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

8. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

9. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!

10. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn nhé!!!!Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 1

11. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks thớt nhé!!!! :41_002:

12. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn !!!!!!!!!!!!!!!!

13. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn nhé!!!!

14. artsound.co Thành Viên Bạch Kim

Thanh lý xong wa mua center ủng hộ đi bac

15. emcuangayhomnay Thành Viên Cấp 1

Nâng cấp hệ thống karaokie thanh lý amply, dàn karaokie chuyên nghiệp, hàng tuyển giá - 1

Up cho em nó lên TOPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPPP

16. emcuangayhomnay Thành Viên Cấp 1

Thanks bác... Chắc phải vậy rồi bác ah:snicker:

17. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

18. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn nhiều!!!!!!!!!!!!!!!!!! .. Đắt hàng nhé

19. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn nhe!!!

20. Piatrucloan Thành Viên Cấp 3

Thanks bạn nhé!!!!!